Mchungaji Gwajima: Daudi Albert Bashite alipata division Zero | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchungaji Gwajima: Daudi Albert Bashite alipata division Zero

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ki2c, Feb 26, 2017.

  1. ki2c

    ki2c JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2017
    Joined: Jan 17, 2016
    Messages: 1,493
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Mchungaji Dr.Josephat Gwajima, leo kanisani kwake mbele ya umati wa waumini akiwaita wanafamilia wake, ametoa maelezo yakinifu juu ya tuhuma zinazomkabili ndg. Paul Makonda na katika clip inayosambaa kwa kasi mitandaoni.

    Askofu Gwajima amedai anaoushahidi wa kutosha kua ndg. Makonda alitumia vyeti visivyo vyake.

    Katika clip hiyo mchungaji Gwajima amesema ana vyeti vinavyotoa ushahidi kua Makonda alitumia vyeti vya mtu mwingine.

    Swali: Je, Rais atamwacha Makonda na kulifumbia macho hilo suala?


    =======

    PAUL MAKONDA:

    1. Alizaliwa tar.15/02/1981 katika kijiji cha Koromije, wilaya ya Misungwi, mkoa wa Mwanza.

    2. Majina yake halisi ni Daudi Albert Bashite

    3. Alianza darasa la kwanza mwaka 1988 katika shule ya msingi Koromije akitumia majina ya Daudi Albert Bashite. Mwaka 1991 alifeli darasa la 4, akarudia.

    4. Mwaka 1992 alifeli tena na hivyo akahamishiwa Mwanza mjini, ili aweze kusoma na kupata masomo ya jioni (tuition).

    5. Mwaka 1996 alihitimu darasa la 7 lakini hakuchaguliwa kuendelea na elimu ya sekondari katika shule ya serikali.

    6. Mwaka 1997 akajiunga na kidato cha kwanza shule ya sekondari ya Pamba.

    7. Mwaka 2000 akahitimu kidato cha 4 na kupata daraja sifuri (division zero).

    8. Mwaka 2001 akatumia cheti cha Ndg. Paul Christian Muyenge (chenye div.3 ya points 25) kujiunga na chuo cha uvuvi Nyegezi (Nyegezi Fisheries Training Institute) kwa masomo ya Certificate akahitimu mwaka 2002.

    9. Mwaka huohuo 2002 akitumia cheti cha Ndg. Paul Christian Muyenge, alijiunga na Chuo cha uvuvi Mbegani Bagamoyo kwa masomo ya Diploma ya uvuvi (ORDINARY DIPLOMA IN MASTER FISHERMAN, NTA LEV.6), na kuhitimu mwaka 2005.

    10. Mwaka 2003 alikutana na Ndg. Benjamin Sitta (mtoto wa Marehemu Samwel Sitta, ambaye ni Meya wa Kinondoni kwa sasa). Wakawa marafiki.

    11. Mwaka 2005 baada ya kuhitimu Stashahada yake ya uvuvi, aliomba admission Chuo cha Kilimo Sokoine kusoma shahada lakini akakosa nafasi.

    12. Baada ya kukosa nafasi alienda kuishi nyumbani kwa Marehemu Sitta akiwa kama rafiki wa Ben (mtoto wa Sitta). Kwakuwa alitoka familia duni, Sitta aliahidi kumsomesha elimu ya juu.

    13. Mwaka 2006, alipata udahili Chuo cha ushirika na biashara Moshi (wakati huo kikiwa chuo kikuu kishiriki cha SUA), kwa kutumia vyeti vyake vya certificate (ya Nyegezi) na diploma (ya Mbegani).

    14. Alidahiliwa kwa course ya BA in Cooperate Management & Accounting. Mwaka 2007 alimaliza first year lakini akashindwa kuendelea na 2nd year baada ya kupata Suplementary 6 kati ya Course 8 alizokuwa akisoma (akawa discontinued).

    15. Mwaka huohuo 2007 akaomba Admission upya. Akamaliza first year akiwa na carries 3 ambazo alienda nazo 2nd year. Mwaka 2008 akiwa 2nd year akapata supplementary 4 kati ya course 8 alizokua akisoma. Akawa na mzigo wa carry over na supplementary. Akaamua kuacha chuo.

    16. Mwaka 2008 akaenda kujaribu kuomba udahili chuo kikuu SUA kwa mara nyingine lakini akakosa.

    17. Mwaka 2009 akarudi tena MUCcoBS kwa udahili mpya. Akaachana na CMA akachagua Community & Economic Development (CED).

    18. Mwaka 20012 akahitimu shahada ya kwanza ya Community & Economic Development kwa jina la Paul C Makonda badala ya majina yake halisi ya Daudi Albert Bashite

    19. Jina Makonda analitumia baada ya kula kiapo mahakamani kubadili jina. Cheti cha Form four kinasomeka Paul C Muyenge lakini vyeti vya elimu ya juu vinasomeka Paul C Makonda baada ya kuapa mahakamani.

    20. Ndugu Daudi Albert Bashite ameoa (tangu mwaka 2009) lakini hajabahatika kupata mtoto. Na ndiye Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam kwa sasa.
     
  2. a

    assadsyria3 JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2017
    Joined: Apr 9, 2013
    Messages: 6,669
    Likes Received: 2,115
    Trophy Points: 280
    adai Ana ushahidi Daudi bashite aka ..RC alipiga zero.

    movie inaenda patamu
     
  3. ngalakeri

    ngalakeri JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2017
    Joined: Jul 17, 2014
    Messages: 729
    Likes Received: 455
    Trophy Points: 80
    Dah! Makubwa.
     
  4. a

    abedkisambwe Member

    #4
    Feb 26, 2017
    Joined: Oct 11, 2016
    Messages: 6
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 5
    atumbuliwe tuuuu
     
  5. BAFA

    BAFA JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2017
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,219
    Likes Received: 2,766
    Trophy Points: 280
    Nimeona hyo kamvua nguo zote walalh huyu dogo imekula kwake sujui atagombea nn na vyeti vyake feki ni pingamizi tu atendelea kuteuliwa viti maaluum tu na sizonje wake
     
  6. mogulnoise

    mogulnoise JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2017
    Joined: Oct 28, 2014
    Messages: 1,376
    Likes Received: 3,558
    Trophy Points: 280
    Gwajima tupostie vyeti vya mtu yule kidadeki siafu kakamata korodani za daudi bashite tuone kama hatavua nguo amtoe

    Mimi macho kodo nione utupu wa Daudi
     
  7. Waterloo

    Waterloo JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2017
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,148
    Likes Received: 10,843
    Trophy Points: 280
    Daudi bashite katumia cheti cha Paul makonda. Imekula kwake
     
  8. jimmymziray

    jimmymziray JF-Expert Member

    #8
    Feb 26, 2017
    Joined: Aug 20, 2013
    Messages: 665
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 80
    Lisemwalo lipo
     
  9. rama bendu

    rama bendu JF-Expert Member

    #9
    Feb 26, 2017
    Joined: Aug 23, 2015
    Messages: 316
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 60
    Huyu mchungaji au kanyaboya
     
  10. G'taxi

    G'taxi JF-Expert Member

    #10
    Feb 26, 2017
    Joined: Sep 15, 2013
    Messages: 2,979
    Likes Received: 2,373
    Trophy Points: 280
    Walikua wapi kumsema kabla?wasitusumbue aisee.Movie yao imeanza kutuchosha
     
  11. chaliifrancisco

    chaliifrancisco JF-Expert Member

    #11
    Feb 26, 2017
    Joined: Jan 17, 2015
    Messages: 2,549
    Likes Received: 2,797
    Trophy Points: 280
    Mmmhhhh yetu macho
     
  12. Waterloo

    Waterloo JF-Expert Member

    #12
    Feb 26, 2017
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,148
    Likes Received: 10,843
    Trophy Points: 280
    Tujifunze unapojiona wewe ni msafi sana na kuanza kuchafua majina ya watu matokeo yake ndio haya.nasikia anashinda kwa masheikh na maaskofu wamuombee sijui ndo apate cheti hata aeleweki. Tujifunze jamani
     
  13. Francis12

    Francis12 JF-Expert Member

    #13
    Feb 26, 2017
    Joined: Sep 30, 2016
    Messages: 6,019
    Likes Received: 14,218
    Trophy Points: 280
    Gwajima amesema anavyo vyeti vya Daudi Bashite vipo ofisini kwake. Gwajima amedai anaoushahidi wa kutosha kuwa Makonda alitumia vyeti visivyo vyake.

    .
     
  14. Sky Eclat

    Sky Eclat JF-Expert Member

    #14
    Feb 26, 2017
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 19,008
    Likes Received: 45,744
    Trophy Points: 280
    Kile kichwa cha Gwajima ninakiaminia, Bulembo mwenyewe alisarrender.
     
  15. mizarb

    mizarb JF-Expert Member

    #15
    Feb 26, 2017
    Joined: Feb 15, 2013
    Messages: 1,328
    Likes Received: 971
    Trophy Points: 280
    Hii vita inaelekea kumgeukia vibaya ndugu mtuhumiwa
     
  16. a

    abedkisambwe Member

    #16
    Feb 26, 2017
    Joined: Oct 11, 2016
    Messages: 6
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 5
    kabsa
     
  17. Freyzem

    Freyzem JF-Expert Member

    #17
    Feb 26, 2017
    Joined: Jun 29, 2013
    Messages: 5,993
    Likes Received: 13,519
    Trophy Points: 280
    Bashite kwisha jeuri yake, nilimuona mahali kapwaya sana...
     
  18. k

    kitumbotala JF-Expert Member

    #18
    Feb 26, 2017
    Joined: Aug 6, 2015
    Messages: 268
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 80
    Wakuu nimeipata audio ya Askofu Gwajima akielezea kinaga ubaga juu ya elimu ya makonda na amemtaka aombe radhi ndani ya siku chache kabla chungu hakija chemkaaa,hakika huyu Makonda.. Mhh... Sijui

     
  19. CHAPTER5

    CHAPTER5 JF-Expert Member

    #19
    Feb 26, 2017
    Joined: Dec 29, 2015
    Messages: 511
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 80
    Gwajima ni daktari bingwa wa kutibu wendawazimu wanaobwabwaja hovyo.
     
  20. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #20
    Feb 26, 2017
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 68,433
    Likes Received: 75,756
    Trophy Points: 280
    Dah! Magufuli kimyaaaaa kauchuna kama hasikii haya wakati anapita humu.

     
Loading...