Mchungaji Antony Lusekelo 'Mzee wa Upako' afunguka baada ya kashfa

Mchungaji Antony Lusekelo 'Mzee wa Upako' afunguka baada ya kashfa

Ninaamini waumini wataongezeka mara dufu amekuwa celebrity ghafla.Haha ....ana kismati cha aina yake anavuna mavuno ya waumini wake😀😀😀
 
_92600453_mediaitem92600452.jpg


Huyu Mchungaji huko South Africa yeye uwapulizia dawa ya mbu machoni waumini wake.
 
wanamtunza fedha kwa mambo aliyoyafanya juma mosi Au? Hawa waumini wana thibitisha ule uchunguz wa kila penye 4 mmoja wa kanisa la mzee wa upako
 
Hakuna kazi ngumu kama kazi ya kumtumikia Mwenyezi Mungu... Majaribu na mitiahani ni mingi mmno... Ni rahisi zaidi kufanya kazi Mochwari kuliko kufanya kazi ya madhabahuni asikwambie mtu...
Wewe ndio ambao mnatufanya sasa tunapitia wakati mgumu! Kazi ya mungu kwa lusekelo? Acheni utani na mungu! Bora kingunge aligundua mapema akaamua kuwa mpagani!!
 
Hakuna kazi ngumu kama kazi ya kumtumikia Mwenyezi Mungu... Majaribu na mitiahani ni mingi mmno... Ni rahisi zaidi kufanya kazi Mochwari kuliko kufanya kazi ya madhabahuni asikwambie mtu...
Hata pale alipomtukana jirani alikuwa anafanya kazi ya Mungu na ni kutokana na Ugumu wa kazi hiyo tena na wakati wa mvua na asubuhi sana Mtumishi wa Mungu aliona bora ashtue kidogo na Konyagi ndogo ili ubongo ukae sawa.
Kazi ya Mungu!
 
waumini huwa wanafungwa akili zao sijui, hawawezi kuona tatizo hata kidogo, mfano mzuri Kakobe baada ya mambo yake kujulikana akakimbia nchi, ila waumini wake wakawa bado wanaenda kanisani wanahubiriwa na screen, hadi wanatilisha huruma
Kakobe hajakmbia nchi ww! Yule jamaa yupo kimataifa! Yupo kama Askofu wa kanisa lake linaloitwa Full Gospel Bible Fellowship ambalo alianza mwaka 1989 hapo Dsm na baadae likaenea mikoani, wilayan mpk kwnye baadhi ya vijiji.

Mwanzoni organization yake haikua well structured km taratibu za nchi zinavyotaka yaan yeye alikua ndio kila kitu..... Baada ya kuelimishwa ndipo ikabd aiunde upya organization yake na sasa imekaa vzr

Hapo ikabd aanzishe chombo kitakachojitegemea ndpo akaanzisha Zachary Kakobe International Ministry hii ina makao yake nje na hapo dsm na anapoalikwa nje kwnda kuhubiri ndpo huduma yake hyo inapojitanua!

Fuatilia historia yake vzr uone! Jamaa yupo vzr ht kimaadili! Mara ya mwisho nilipta hme kwake pale Kijitonyama 5yrs ago cjui km bdo yupo pale pale au km ile nyumba yake imebadilika! Huwez kuamin km n nyumba yake maana n ya kawaida sana.
waumini huwa wanafungwa akili zao sijui, hawawezi kuona tatizo hata kidogo, mfano mzuri Kakobe baada ya mambo yake kujulikana akakimbia nchi, ila waumini wake wakawa bado wanaenda kanisani wanahubiriwa na screen, hadi wanatilisha huruma
 
Sijawahi ona comment ya kipumbavu kama hii.
Hakika tunatofautiana kabisa katika Kiimani (kiroho).

Mzee wa Upako still a man not GOD. Na hawa wanaomshutumu Sio Mungu ni watu tu wa kawaida chochote kinawezekana kilitokea.

Angalau tunaanza kupata upande wa pili. Upande ule walisema na wakamaliza na sasa Mzee Mch. Ametoa mwanga kuhusu yeye (this is natural justice).

Wengi wetu tulitaka aseme, aeleze nini kilitokea (Tutabaki 🙁🙁😵🙁).

Watu kama Mzee wa Upako wanaamini Vita(chuki,majungu wivu, nk) ni vya kiroho (si damu na nyama" is not physical) bali katika uweza na nguvu za Mungu.

Kanuni nyingine ya Kina Mzee wa Upako ni kwamba " Kukaa Kimya" Kama Bwana Yesu alipokuwa anashtakiwa alikaa kimya na walipo mlazimisha alisema tu "WEWE WASEMA". Ukiwa katika tuhuma kama hizo ukisema sema unajitega mwenyewe, unajifunga kamba mwenyewe, unajenega na maneno yako. Vile vile ni tuhuma za kisheria either unatoa ushaidi au unapotesa ushaidi.

Piga Kazi. Tuwache wanao longa longa watachoka tu.

( Duuu! sasa nimechokosa tena watu huma JF ngoja wanifumukie).

But thsi is the fact!
 
Umbumbumbu ni shida kubwa! Hivi watu wameazima au wameazimwa akili? Mtu mmeona maovu yake bado mnamwita mtumishi wa Mungu na kusali na kusikiliza upuuzi wake. Actually serikali imlipishe kodi huyu bwana maana yupo kibiashara zaidi!
Kukusaidia tu hawa majamaa ni wachawi kupindukia..... Huenda waumini ni misukule hawajielewi
 
Hatari sana.. sasa kama Mwingira anashika shika hadi chura za wanawake wengi kanisani kwake na kusema anatoa pepo.. akiona mkeo au demu anachura amenona, anamtafuta, anatQmB@ sana tu alafu anasema pepo limetoka.. mmaninaaaaa walaah..!! washenzi hawa.. eti wanajiita watu wa Mungu.. mafirauni sana haya
[emoji85] [emoji85] [emoji85] [emoji126]
 
hata ma padre wanakunywa sana tu, waanglikana na wakatoliki, kwenye sherehe za ubatizo pombe ndiyo moja ya maandalizi, mbona wanapata waumini na makanisa yanajaa kuliko hata la Lusekelo?

mi sishangai sana.
 
Sasa swali ninalojiuliza, ina maana ile video hawajaiona?
 
Aisee unapiga ulabu jmos,j2 unaibuka kanisani na kutunzwa juu
Yaani manamake mimi huwa nashindwa kuyatafakari! Yaani yanaandamana kwenda kumtuza mtu aliyejionesha wazi kuwa kayageuza misukule? Eti mtumishi wa Mungu anakuwa na maadui?
 
Hakuna kazi ngumu kama kazi ya kumtumikia Mwenyezi Mungu... Majaribu na mitiahani ni mingi mmno... Ni rahisi zaidi kufanya kazi Mochwari kuliko kufanya kazi ya madhabahuni asikwambie mtu...
Kwa hiyo kunywa na kulewa chakari kupinduikia kipimo cha alcohol 310% ni kazi ngumu ya kumtumikia bwana na asikwambie mtu?
 
Kama unashangaa waumini wa Lusekelo na wao wanakushangaa pia kwa nini unaabudu huko unakoabudu.
Cha muhimu jali maisha yako basi.
Ivuga wamekushika pabayanini. Inamaana comments zote hizo hauogopi "kukomenti" hivi!
 
Back
Top Bottom