Mchungaji Antony Lusekelo 'Mzee wa Upako' afunguka baada ya kashfa

Mchungaji Antony Lusekelo 'Mzee wa Upako' afunguka baada ya kashfa

Mchungaji ni mtu wa kawaidatu sio malaika ni kama wewe na Mimi anaweza kuanguka zambini na akatubu akasamehewa vizuri ni kuijua kweli na kuifuata ubarikiwe mzee wa upako
 
Duniani kote hamna drug kali kama dini! Yaani ukiinywa vibaya unakuwa na akili ya msukule!
Unataka kusema wale watu wazima waliyopiga deki barabarani ni ulevi wa dini ndiyo uliyopelekea kufanya kitendo cha kijinga kama kile?
 
Viroba vinaondoa aibu,kabla ya kupanda madhabahuni atakuwa aliondoa aibu kwa kupiga viroba viwili vitatu.
 
sijui ni lini hawa viongozi wa dini wataacha kutumika inatia hasira sana eti katiba mpya sio ya wananchi
 
haya mchungaji ngoja waje wenyewe!! ila nimeiona clip apa unamtishia mtu maisha but I don't judge you namuacha Mungu
 
Hakika tunatofautiana kabisa katika Kiimani (kiroho).

Mzee wa Upako still a man not GOD. Na hawa wanaomshutumu Sio Mungu ni watu tu wa kawaida chochote kinawezekana kilitokea.

Angalau tunaanza kupata upande wa pili. Upande ule walisema na wakamaliza na sasa Mzee Mch. Ametoa mwanga kuhusu yeye (this is natural justice).

Wengi wetu tulitaka aseme, aeleze nini kilitokea (Tutabaki 🙁🙁😵🙁).

Watu kama Mzee wa Upako wanaamini Vita(chuki,majungu wivu, nk) ni vya kiroho (si damu na nyama" is not physical) bali katika uweza na nguvu za Mungu.

Kanuni nyingine ya Kina Mzee wa Upako ni kwamba " Kukaa Kimya" Kama Bwana Yesu alipokuwa anashtakiwa alikaa kimya na walipo mlazimisha alisema tu "WEWE WASEMA". Ukiwa katika tuhuma kama hizo ukisema sema unajitega mwenyewe, unajifunga kamba mwenyewe, unajenega na maneno yako. Vile vile ni tuhuma za kisheria either unatoa ushaidi au unapotesa ushaidi.

Piga Kazi. Tuwache wanao longa longa watachoka tu.

( Duuu! sasa nimechokosa tena watu huma JF ngoja wanifumukie).

But thsi is the fact!
 
Misukule inaendelea kudanganywa.. Tuwaombee mungu awaponye
 
Duh waumini wa Lusekelo wanaroho ngumu kama alikaida,pamoja na kashifa zote za mzee wa upako za kujipaka ulabu,pamoja na mazingira yote yanayoonyesha kuwa muda ule mzee wa upako atakuwa alikuwa ana jiongezea upako wa kimwana bado wanaye tu hata kumuuliza hawamuulizi.kwa jinsi hii wataweza kumuokoa au ndiyo wanazidi kumuangamiza?.
 
Hawa waumini wake ni zaidi ya misukule
Yani bado wanamshangilia tu
Vipi kuhusu waumini wa Mbowe nao tuwaiteje? Kila siku wanabadilishiwa mziki nao wanacheza hadi majasho yanawatoka, wamo tu! Ha ha ha ha ,mara Lowasa mwizi, fisadi, dhaifu, hawezi kuja chadema, over my dead body, lakini misukule wamo tu ha ha ha ha ama kweli nyani haoni kundule!
 
Watumishi wa mungu siasa acheni hubiri injili unachambua siasa inakuhusu nn mzee wa upako
 
Back
Top Bottom