Mchumba ninayetarajia kumuoa ni mlevi, nifanyaje?

Mchumba ninayetarajia kumuoa ni mlevi, nifanyaje?

mwambie apunguze, uwe unamsimulia stori mbaya mbaya zinazohusu ulevi kila siku. Ukiona hazimuingii siku moja usitoke nyumban kwako mkae wote usimruhusu kutoka, then fanya hivyo upatapo muda. M keep busy kwa kuhudhuria church na kuwa karibu nae kila upatapo mda
 
Kama yeye ni mlevi wa pombe, wewe kuwa mlevi wa Bangi.
 
Nikishajua tu manzi anakunywa hata Wine,napiga chini hapo hapo.

Mimi hata kutongoza sitongozi mwanamke mlevi, mwanamke mlevi ni big nooo kwangu.

Nisivvyotaka harufu ya pombe ya aina yoyote alafu niwe na mwanammke mlevi?

Mwanamke mlevi apite mbali na mimi.
 
  • Thanks
Reactions: nao
Pombe tamu..... Kama hupendi mwache ndoa isijekuwa ya karaha

Absolut vodka......drambuie.......sambuca.........hivi hizi zote nani anywe........?......bila kusahau Zanzi.......tena kuna ya chocolate siku hizi........
 
Hahaha! Kweli Mkuu? Hapa Nimekunywa safari kumi, sikuona kitu, Nimepiga nyagi ndogo, hola, nataka Niongeze nyingine.
Sijisikii kulewa kabisa.

Umenivutia........upo wapi nije kukupa company........
 
Piga chini faster hiyo takataka. Kuna girls wengi sana mitaani, wazuri sana na hawanywi pombe, sasa kwanini uhangaike na huyo mlevi mmoja. Pombe ni sumu katika ndoa. Tafuta kitu kipya kisha uweke ndani.
 
  • Thanks
Reactions: nao
Absolut vodka......drambuie.......sambuca.........hivi hizi zote nani anywe........?......bila kusahau Zanzi.......tena kuna ya chocolate siku hizi........

Hahahaha na ile yenye urembo Kama wa kimasai ......achana kabisa na hayo makitu
 
Mvumilie mwenzio, atakuja kujirekebisha mbeleni.

Kwanini vijana mkuwa sio wavumilivu kwa wenza wenu????????

Hakuna kitu kibaya kama kufanya 'gamble' kwenye ndoa.

Unakubali mapungufu kwa kisingizio cha kuja kubadilika mbeleni.

Ndio maana ndoa nyingi hazidumu, maji yakifika shingoni mnakimbia ndoa.
 
Vere boring........sasa ndio nini.........anywe hata Ballantine single...........

Mimi sinywi pombe kabisa, mke wangu ni cha pombe kuliko breweries.

But i love her so much, akilewa ananitia genye tu 24 hrs.

Wanawake walevi wananivutia sana.
 
Hakuna kitu kibaya kama kufanya 'gamble' kwenye ndoa.

Unakubali mapungufu kwa kisingizio cha kuja kubadilika mbeleni.

Ndio maana ndoa nyingi hazidumu, maji yakifika shingoni mnakimbia ndoa.

Weee!!! Acha kabisa kuongea, angekuwa mwanamke ndio kalalamika hapa tungelowa na povu,

Mngesema mvumilie, wanawake sio wavumilivu n,k kwa hyo na nyie vumilieni
 
Mimi sinywi pombe kabisa, mke wangu ni cha pombe kuliko breweries.

But i love her so much, akilewa ananitia genye tu 24 hrs.

Wanawake walevi wananivutia sana.

Sasa......si ndio hiyo nilikua nasema.........
 
Weee!!! Acha kabisa kuongea, angekuwa mwanamke ndio kalalamika hapa tungelowa na povu,

Mngesema mvumilie, wanawake sio wavumilivu n,k kwa hyo na nyie vumilieni

Hatuwezi kuvumilia matatizo kwa kisingizio cha kubadilika mbeleni.

Hiyo ni gamble inayokuja kukula mbeleni.
 
Back
Top Bottom