Mchumba ninayetarajia kumuoa ni mlevi, nifanyaje?

Mchumba ninayetarajia kumuoa ni mlevi, nifanyaje?

Mkubwa ndevu

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2011
Posts
1,043
Reaction score
358
Mimi ni kijana ambaye natarajia kuoa karibuni but mchumba wangu tuna kama mwaka mmoja hivi ila tatizo ni mlevi na mimi situmii kabisa pombe na cha ajabu nilikuja kujua tayari tuko ndani ya mapenzi mpaka sijui nifanyeje.

Msaada please
 
Mimi nilijua unasema kichwa kinauma tuje tukubebe tukupeleka hospitali, kumbe tofauti kabisa!
 
mm ni kijana ambaye natarajia kuoa krbn bt mchumba wangu tuna km mwaka mmoja hivi ila tatizo ni mlevi na mm situmii kabisa pombe na cha ajabu nilikuja kujua tayari tuko ndani ya mapenzi mpaka sijui nifanyeje msaada pls

kama hupendi pombe na umeishafanya jitihada zote za kumfanya aache naye hataki...nakushauri vunja huo uchumba as long as uchumba sio ndoa.
tafuta mnayeendana.
 
Kama mchumba ni mnywaji, nawe huna hobby hiyo mweleze akuelewe. Kama anasisitiza kuwa bila pombe yeye hawezi, ni vizuri ukajifikiria upya. Kuna vitu vidogo tu lakini vinasababisha kutokuelewana ndani ya nyumba.
 
Kama mchumba ni mnywaji, nawe huna hobby hiyo mweleze akuelewe. Kama anasisitiza kuwa bila pombe yeye hawezi, ni vizuri ukajifikiria upya. Kuna vitu vidogo tu lakini vinasababisha kutokuelewana ndani ya nyumba.

Ushauri mzuri, kila mtu anatabia yake ila kwa "mapenzi" kila mtu anaweza kuacha tabia yake.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom