Mchumba ninayetarajia kumuoa ni mlevi, nifanyaje?

Mchumba ninayetarajia kumuoa ni mlevi, nifanyaje?

Kama anakunywa pombe,poa tu.. Ila kama ni mlevi..kimbiaaaaaaaaaa fasta
 
Rafiki yangu alijitia moyo akao msichana mlevi akasema akiwa ndani atamdhibiti..alipofika ndani akawa anamletea pombe au anamtoa out akanywe bar...sasa alipokuwa safari wife anamuomba aende mwenyewe au nashoga yake kupoza koo, sasa siku moja ndio alipopata habari kuwa wife anagegedwa na walevi wenzie...na kweli aluoofanya uchunguz akagundua wengi ni wale wa mpe moja baridi ntalipa..kumbe malipo mzigo...ni mbaya sana kwa wife 2 be kuwa mlevi..nakushauri umwache kama hataki kuacha.
 
hahaahaa afu mambo yakuniita kwenye nyuzi za walevi stakiii valentina..teh niite nyuzi za pesa tu...hapa uwe unamuita miss chagga...!miss u:hug:

Hebu mpe kijana wawatu ushauri hapo bana we!
 
Msijidanganye MTU akishaolewa ndo uzidisha mbwembwe...no juu take kuamua kuachana nae au kumuoa
zen asilalamike coz keshaliona tatizo
 
Nipatie Huyo Demu Wako Me Nakunywa Hadi Bar Zifungwe.
 
Mimi ni kijana ambaye natarajia kuoa karibuni but mchumba wangu tuna kama mwaka mmoja hivi ila tatizo ni mlevi na mimi situmii kabisa pombe na cha ajabu nilikuja kujua tayari tuko ndani ya mapenzi mpaka sijui nifanyeje.

Msaada please
Fanya maamuzi magumu; the early the better. kamwe maji na mafuta havichangamani.
 
mwanamke mnyawji ana raha yake bwana...wewe umegonga nyagi yeye kanywa Robertson wine au kashushia na tequila..... game utakayopiga hapo utadata mwenyewe..
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom