BADILI TABIA
JF-Expert Member
- Jun 13, 2011
- 32,766
- 23,230
Anakujywa au analewa?
Lama mnywaji oa...
Kama mlevi sepa
Lama mnywaji oa...
Kama mlevi sepa
Kapombe kanaletaga stim kwakweliNapenda sana mwanamke anaetumia pombe. Mnywe muwe stimu pamoja, bomba sana. I love it. Ila isiwe ya kulewa mpaka anafanya visa barabarani n.k
Anakujywa au analewa?
Lama mnywaji oa...
Kama mlevi sepa
Nikishajua tu manzi anakunywa hata Wine,napiga chini hapo hapo.
naskia naww unapiga gongo vp n kweli?
Huenda JF tuna walevi wengi LOL!!
Nikishajua tu manzi anakunywa hata Wine,napiga chini hapo hapo.
Unapompenda mtu bila kujali mapungufu yake hayo ni mapenzi. Unapompenda mtu na ukapenda mapungufu yake hayo ni mahaba.
Mimi ni kijana ambaye natarajia kuoa karibuni but mchumba wangu tuna kama mwaka mmoja hivi ila tatizo ni mlevi na mimi situmii kabisa pombe na cha ajabu nilikuja kujua tayari tuko ndani ya mapenzi mpaka sijui nifanyeje.
Msaada please
Kapombe kanaletaga stim kwakweli
Sana. Ukute mmeenda sehemu bomba sana mko wawili tu kama beach hivi, bar fulani bomba isiyo na kelele, mnaongea yenu tu. Tena ukute mnaelewana, Dah! Raha sana!
Tuna walevi wengi JF,na wapo pia wanywa cha Arusha!
Karibu bana mi nip nakunywa zangu konyagi na Zanzi nashushia pilau la Eid
....and that was my principle. Eti mnaingia ndani mke ananuka shombo la bia...
Asante. Mimi nipo bar toka asubuhi, nashangaa silewi, sijui kwanini pombe za leo hazisomi?
Hazisomi! Ni za ofa nini? Teh