Mchumba ninayetarajia kumuoa ni mlevi, nifanyaje?

Mchumba ninayetarajia kumuoa ni mlevi, nifanyaje?

Mtu asinywe hata bia jamani........?.......wayiii........
 
Hahahaha asa unaomba ushauri kwa jambo tu hiyo ndoa utaiweza kweli? You are not strong enough kua someone husband
 
Hahahaha asa unaomba ushauri kwa jambo tu hiyo ndoa utaiweza kweli? You are not strong enough kua someone husband

mimi binadamu sio malaika kuwa nitaongea na mungu
 
Mimi mzee wa offside trick, nilikuwa napenda sana wapenzi wanywaji.
 
Tuna walevi wengi JF,na wapo pia wanywa ‘cha Arusha'!

Cha Arusha hakina vat.......ni dhambi kufanya mambo yasiochangia deni la taifa...........na ole wao wasiochangia hilo deni.......
 
Napenda sana mwanamke anaetumia pombe. Mnywe muwe stimu pamoja, bomba sana. I love it. Ila isiwe ya kulewa mpaka anafanya visa barabarani n.k

Yah.......unakunywa......anakunywa........mnakunywa........mnafurahi..........
 
Nikishajua tu manzi anakunywa hata Wine,napiga chini hapo hapo.
 
Cha Arusha hakina vat.......ni dhambi kufanya mambo yasiochangia deni la taifa...........na ole wao wasiochangia hilo deni.......

Kuna signature ya mtu humu inasisitiza tunywe bia tuokoe maji..teh teh
 
Mimi ni kijana ambaye natarajia kuoa karibuni but mchumba wangu tuna kama mwaka mmoja hivi ila tatizo ni mlevi na mimi situmii kabisa pombe na cha ajabu nilikuja kujua tayari tuko ndani ya mapenzi mpaka sijui nifanyeje.

Msaada please

Ni mlevi au mnywaji tu??!! Kuna tofauti ya mlevi na mnywaji.....
 
Unapompenda mtu bila kujali mapungufu yake hayo ni mapenzi. Unapompenda mtu na ukapenda mapungufu yake hayo ni mahaba.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom