Mchumba ninayetarajia kumuoa ni mlevi, nifanyaje?

Mchumba ninayetarajia kumuoa ni mlevi, nifanyaje?

Aishhhhhh kama ni mlevi haijakaa sawa ila kama anakunywa kiustaarabu na sio kila siku sioni tatizo, outing za soft drinks hazina mvuto banaa, mwanamke apate glass ya wine inakuwa poa sana. Kama wewe si muumini wa pombe kiitikadi sawa ila sioni tatizo hapo as long as halewi akakukwaza!
 
Kama ni ivo basi. Fanya biashara ya bar. Ili muuzaji awe yeye. Mtatoka kimaishaa usimuache kaka
 
Sawa ila bia haina shombo anko, shombo anayo samaki
af nyie wanaume msiokunywa mnakuaga na unoko

Kasema mchumba ake 'mlevi' kwa hapo hata mimi ninamshauri ajifikirie mara mbili!!!
 
Ukiona unakunywa kilevi kwa muda mrefu tu kisha ukamuambia mtu kua unajiona unakunywa tu na hulewi ujue umeshalewa.

Hahaha! Kweli Mkuu? Hapa Nimekunywa safari kumi, sikuona kitu, Nimepiga nyagi ndogo, hola, nataka Niongeze nyingine.
Sijisikii kulewa kabisa.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom