Mchezo gani huo!

Mchezo gani huo!

quimby_joey

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Posts
391
Reaction score
175
spornowrestlingcockgrab.jpgmmmmh!.jpgdarko.jpgspornorugbyleague.jpgspornorooneyronaldo2.jpgrooneysporno.jpgspornowarmup.jpgwwesporn.jpg
pencil.png

pencil.png
 
Umenikumbusha wakati tunacheza basketball timu ya shule JKT ,kulikuwa na mdada mwajiriwa wa jeshi tukifanya naye mazoezi.Basi kila ukitaka kuchukua rebound lazima akuminye mbulungu zako,na kama ni yeye anachukua rebound basi,utapigwa box out kwa makalio yake na ukimpiga finga ndio anakupenda na lazima baada ya mazoezi akutafute.
 
kusena na ikweli hii mambo ingine siyo mzuri.
 
apa kwetu bongo si mtauwana namna hiyo kama likitimoto lilivyomshika mwenzake
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom