Mchepuko wangu unanipenda sana, nashindwa kumuacha

Mchepuko wangu unanipenda sana, nashindwa kumuacha

I really need your help, as I feel like I'm going out of my mind. Nimekua na huu mchepuko kwa miaka mitatu ni mzuri sana and a decent human being.

But I can't shake off the feeling that I don't want to be with her any more.

I do love her and we get along well, but for the past few months I've been trying to pluck up the courage to tell her the way I feel. I haven't quite been able to, because I don't want to hurt her ananipenda sana.

I think the problem is that we've always been more like friends than lovers maana kuna hata hisia nae sina alafu yeye anazo. Our sex life used to be ok but now its non-existent.

I really need some advice as I can't talk to anyone else about this maana wanafki wengi wasije mfikishia wife.

I don't know why i can't be happy, because she has never done anything wrong.


Umetumia kipimo gani kujua kuwa anakupenda sana?
 
I really need your help, as I feel like I'm going out of my mind. Nimekua na huu mchepuko kwa miaka mitatu ni mzuri sana and a decent human being.

But I can't shake off the feeling that I don't want to be with her any more.

I do love her and we get along well, but for the past few months I've been trying to pluck up the courage to tell her the way I feel. I haven't quite been able to, because I don't want to hurt her ananipenda sana.

I think the problem is that we've always been more like friends than lovers maana kuna hata hisia nae sina alafu yeye anazo. Our sex life used to be ok but now its non-existent.

I really need some advice as I can't talk to anyone else about this maana wanafki wengi wasije mfikishia wife.

I don't know why i can't be happy, because she has never done anything wrong.
Kwanini umuache....acha hizo...usimuonee sababu ni mchepuko maana it seems huna apparent reason ya kumuacha otherwise ungesema sababu. Heshimu mchepuko
 
Kumuacha mchepuko mbona ni rahisi sana... una sitisha huduma zote ulizo kua una mpa... ata kimbia mwenyewe
 
Mkuu usimuache iache nature iamue yenyewe kama mtaendelea au lah!usichanganywe na story za dini za mke moja!nakutaka mashaka hizo ni mbinu za kukuza uchumi za Mapinduzi ya viwanda za miaka 1800 !!kula Mbususu tena kea style zote na Baada ya hapo mshukuru Mungu Sana kea upendo wake kwako!!!achana na story za ndoa acha kabisa!!!
 
Hakuna njia ya kuachana na mwanamke hasa anaekupenda bila ya kumuumiza. Ila ni bora umuache aende maana kuzidi kukaa nae ni kumuwekea usiku bila sababu,huku wewe mwenyewe huna mzuka nae tena. Mimi ikifikia hiyo hali hua nakata mawasiliano sijibu msg, sipokei simu wala simtafuti mpaka akate tamaa mwenyewe. Sio njia yakiungwana sana but it works all the time.
Hili ni jibu tosha kabisa,usitafute mchawi
 
Futa neno descent human being anajua una mke na watoto then anaingia kwa uhusiano huo,, na bado unamuita descent human being,,,

Mwanamke anayekubali kutembea na mume wa mtu,, hana utofauti na muuaji

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Yaan kama uko kwenye maisha yangu niko mwaka wa pili na mchepuko nataka kumuacha nashindwa maana ananipenda mpk basi
We nawe ni changamoto kwenye nchi hii. Si ulisema uliuoa mchepuko, kwahiyo baada ya kumuoa ukatafuta tena mwingine!!![emoji2297][emoji2297][emoji2297]
 
She knew that you're married before you all get into that relationship? If it's a yes , she deserves it(hurts). Let her learn from her mistakes, you can't cheat with somebody's husband and expecting not to be hurted, That's a wife's prayer (answered prayer)😛
 
Baada ya valentine hizi mada za design hii za kuachwa na kuachika zimekua nyingi
 
Back
Top Bottom