Tetesi: Mchengerwa kuwa waziri mkuu

Tetesi: Mchengerwa kuwa waziri mkuu

Nilisema toka siku ya Uteuzi wa Nchemba...hafiki popote..ni suala la Muda tu..
Waziri Mkuu mwenye kuwekeza kujijenga Kisiasa binafsi na Uchama Tawala badala ya kuunganisha Taifa!!!?? Ni ujuha wa CCM..acha waumane
Tena naomba hicho kinachosemwa kitokee haraka sana.
Simpendi Mwigulu wala huyo Mchengwela.
Ila natamani Mwigulu atolewe ili akili zikae sawa.
Ndio atakua kwamba umoja wa wahalifu hua haudumu.
 
Wakati naenda makumbusho Leo nimekutana na mtu mmoja amvaa baragashia akasema

'Wanamtandao wanatanduana ni mnyukano Kati Yao

Akanidokeza kuwa waziri mkuu ajaye ni Mchengerwa soon as possible.

Aisee nimecheka baada ya kulia
Hii na mimi imenifanya nicheke sana "BAADA" ya kulia🤣🤔
 
Wakati naenda makumbusho Leo nimekutana na mtu mmoja amvaa baragashia akasema

'Wanamtandao wanatanduana ni mnyukano Kati Yao

Akanidokeza kuwa waziri mkuu ajaye ni Mchengerwa soon as possible.

Aisee nimecheka baada ya kulia
Naona mko kwenye mchakato
Mmekuja kuulizia mpate reaction

Mimi sina shida kama mteuzi ataridhi kufanya naye kazii
 
Nilisema toka siku ya Uteuzi wa Nchemba...hafiki popote..ni suala la Muda tu..
Waziri Mkuu mwenye kuwekeza kujijenga Kisiasa binafsi na Uchama Tawala badala ya kuunganisha Taifa!!!?? Ni ujuha wa CCM..acha waumane
Kimsingi Mwigulu hana sifa za kuwa Kiongozi,
Hata lugha ya Wananchi hana kabisa. Wangemfikiria tu Dotto Biteko alifaa sana kuwa PM.
 
Wakati naenda makumbusho Leo nimekutana na mtu mmoja amvaa baragashia akasema

'Wanamtandao wanatanduana ni mnyukano Kati Yao

Akanidokeza kuwa waziri mkuu ajaye ni Mchengerwa soon as possible.

Aisee nimecheka baada ya kulia
Litakuwa jambo jema. Kama John Heche ni Makamu Mwenyekiti wa Chadema, kwanini Mchengerwa asiwe Waziri Mkuu?
 
Back
Top Bottom