makandokando
JF-Expert Member
- Nov 12, 2010
- 299
- 21
Wadau,
katika bunge lililopita RA alikuwa ndio mbunge anayeongoza kwa kutosema chochote bungeni.
Sijui kwenye hili bunge letu "tukufu" la kumi atasema lolote? Mkuu Rostam, kama unasoma hii, sema kitu basi....hata salama kwa Spika kutoka kwa wapigakura wako.
katika bunge lililopita RA alikuwa ndio mbunge anayeongoza kwa kutosema chochote bungeni.
Sijui kwenye hili bunge letu "tukufu" la kumi atasema lolote? Mkuu Rostam, kama unasoma hii, sema kitu basi....hata salama kwa Spika kutoka kwa wapigakura wako.