KERO Mchango wa Lazima wa Mwenge ni kero

Hii ni kero ambayo mwananchi ameiwasilisha JF akitaka wahusika kuchukua hatua
Yaan mkatwe mpaka mkome , watu si waliandamana mkasema wezi 🤣🤣 mpaka kama taifa tulie kilio kimoja !! Akaze kabisa
 
Hii kitu inafaa walimu tu ndo wakatwe.
 
Acha upuuzi wew leo utaambiwa elfu tano mwakan utaambiwa elfu kumi na tano Kwasababu ya ujinga wa kutokuhoji mambo kwa undani, hawa watumishi wanakatwa mishahara yao inamaana hayo makato bado hayatoshi kuendeshea hzo shughuli zao.
Hata ingekuwa sh 100 ila siyo ichukuliwe kizembe.

Ndiyo hivyo hivyo mafisadi yanaiba, wanakuambia wakata tozo ya sh 50 tu kumbe wakijumlisha ni mamilioni
 
Siku mwenge ukifika kanywe bia nne ufidie mchango wako/bia Tsh.1250×4=5000 kwa bei bila tozo).Ukitaka kula,kubali uliwe kidogo.
 
Ukiwa junior staff hulazimishwi kutoa.ila ukiwa in charge na unakitakia wema cheo chako lazima utoe..na sare za mwenge ushone, Na kukesha ukeshe
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…