mchakato wa kuanzisha kipindi kwenye runinga | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mchakato wa kuanzisha kipindi kwenye runinga

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Raia Fulani, Oct 29, 2011.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    wadau nauliza ni hatua gani na taratibu zipi za kufuata katika kuanzisha kipindi, mfano wa kile cha dk 45 cha itv. Nahitaji nami kuanzisha kipindi japo mi sio mwanahabari.
     
  2. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 4,285
    Likes Received: 1,192
    Trophy Points: 280
    Binafsi sijakuelewa labda tusubili pure great thinkers waje.
     
  3. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    inaonekana hakuna
     
  4. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,854
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Unatengeneza proposal,ambayo inatakiwa ionyeshe cost za wazamini na malipo ya airtime kwa tv station,pia ukiwaza unatengeneza mfano alisia wa hicho kipindi kuongezea ushawishi kwa unaotaka wadhamini icho kipindi.
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    umesomeka halfway mkuu
     
Loading...