Tetesi: - Mchakato UVCCM; Mgombea Uenyekiti Mwesiga, Kangoye wakamatwa na TAKUKURU Mbeya, TAKUKURU wamgomea January Makamba | Page 3 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tetesi: Mchakato UVCCM; Mgombea Uenyekiti Mwesiga, Kangoye wakamatwa na TAKUKURU Mbeya, TAKUKURU wamgomea January Makamba

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Nyamemba, Dec 6, 2017.

  1. N

    Nyamemba JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2017
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 747
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 60
    *BREAKING NEWS*:


    Wafuasi Wa Thobias Mwesiga wakiongozwa na Kangoye wakamatwa mkoani Mbeya wakigawa rushwa kwa wajumbe ya Tsh 40,000/= kwa kila mjumbe Wa mkutano mkuu.

    Taarifa zilizotufikia hivi punde ni kuwa wafuasi hao wameshikiliwa na maafisa Wa TAKUKURU na kupelekwa kituo cha police mjini Mbeya.

    January Makamba amepiga simu kadhaa kuwaomba takukuru wamuachie kimya kimya ili hili tukio lisijulikane.

    Tunaendelea kufuatilia kwa karibu suala hili na tutawaletea taarifa kamili hivi punde
     
  2. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #41
    Dec 6, 2017
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 16,189
    Likes Received: 2,718
    Trophy Points: 280
    ukoo wa panya.
    ukiona hivyo anakamatwa ujue hawakutaki.
     
  3. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #42
    Dec 6, 2017
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 7,486
    Likes Received: 9,266
    Trophy Points: 280
    Yes, kama Samaki na maji..
    Kama Mvua na bati...
    Kama Babu na koti...
    Kama konda na noti..

    Rushwa mwanzo mwisho!

    Mnyeti! Mnyeti! Mnyeti! Mnyeti!
     
  4. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #43
    Dec 6, 2017
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 23,678
    Likes Received: 14,689
    Trophy Points: 280
    CCM haitakagi wala rushwa...hata fisadi kuu tulikata likahamia huko chadema
     
  5. R

    Rafikikabisa JF-Expert Member

    #44
    Dec 6, 2017
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Hizi ndiyo fitina za vyama. Hivi mbona hata picha hakuna? Inawezekana Mwesigwa Ni tishio.
     
  6. kwembe87

    kwembe87 JF-Expert Member

    #45
    Dec 6, 2017
    Joined: Jan 2, 2017
    Messages: 285
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 80
    Wanapamba rushwa wanatuhadaa tu
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #46
    Dec 6, 2017
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 13,310
    Likes Received: 3,396
    Trophy Points: 280

    CCM na RUSHWA wana ndoa ya kudumu.
     
  8. kirikou1

    kirikou1 JF-Expert Member

    #47
    Dec 6, 2017
    Joined: Nov 8, 2016
    Messages: 3,338
    Likes Received: 4,037
    Trophy Points: 280
    acha yaendelee kung'atana maana ndo jadi yao
     
  9. Cannibal OX

    Cannibal OX JF-Expert Member

    #48
    Dec 6, 2017
    Joined: Aug 27, 2014
    Messages: 2,122
    Likes Received: 2,252
    Trophy Points: 280
    Rushwa ni adui wa haki tupambane kumtokomeza huyu mdudu rushwa.
     
  10. Ranks

    Ranks JF-Expert Member

    #49
    Dec 7, 2017
    Joined: Oct 21, 2012
    Messages: 2,597
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Si mwajifanya sasa tumepata mwarobaini wa matatizo ya wananchi?Sasa kama nawe umeona hataweza kupambana na rushwa kama hao watangulizi wake,basi amini ccm wote ni wasanii hivyo watakiwa kung'olewa madarakani mara moja na kwa gharama yoyote.
     
  11. Asiye na Chama

    Asiye na Chama JF-Expert Member

    #50
    Dec 7, 2017
    Joined: Dec 1, 2017
    Messages: 371
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 60
    Lakini kama ni jadi ujue ndio inaua nchi!
     
  12. kwembe87

    kwembe87 JF-Expert Member

    #51
    Dec 7, 2017
    Joined: Jan 2, 2017
    Messages: 285
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 80
    Anapamba rushwa tu hana lolote
     
  13. ChamaDola

    ChamaDola JF-Expert Member

    #52
    Dec 7, 2017
    Joined: Dec 23, 2016
    Messages: 3,440
    Likes Received: 2,762
    Trophy Points: 280
    Mahakama ndiyo chombo pekee kinachoweza kumuhukumu mtu,nyie ni akina nani mpaka muwahukumu?
     
  14. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #53
    Dec 7, 2017
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 7,960
    Likes Received: 4,091
    Trophy Points: 280
    Halafu kuna ma-Dr mapumbavu yanakuja na utafiti wa kisenge eti Rushwa imepungua nchini katika awamu hii ya uongozi? Mamamaye,, REPOA wamefulia! Rushwa inapunguaje wakati kubwa la viongozi linatoa mabilioni ya walipa kodi kwa mambo ya kijinga? Mamamaye ma-Dr wa REPOA!
     
  15. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #54
    Dec 7, 2017
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 7,960
    Likes Received: 4,091
    Trophy Points: 280
    Halafu kuna ma-Dr mapumbavu yanakuja na utafiti wa kisenge eti Rushwa imepungua nchini katika awamu hii ya uongozi? Mamamaye,, REPOA wamefulia! Rushwa inapunguaje wakati kubwa la viongozi linatoa mabilioni ya walipa kodi kwa mambo ya kijinga? Mamamaye ma-Dr wa REPOA!
     
  16. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #55
    Dec 7, 2017
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 7,960
    Likes Received: 4,091
    Trophy Points: 280
    Halafu kuna ma-Dr mapumbavu yanakuja na utafiti wa kisenge eti Rushwa imepungua nchini katika awamu hii ya uongozi? Mamamaye,, REPOA wamefulia! Rushwa inapunguaje wakati kubwa la viongozi linatoa mabilioni ya walipa kodi kwa mambo ya kijinga? Mamamaye ma-Dr wa REPOA!
     
  17. Bowie

    Bowie JF-Expert Member

    #56
    Dec 7, 2017
    Joined: Sep 17, 2016
    Messages: 3,425
    Likes Received: 4,576
    Trophy Points: 280
    Takukuru waanze na huyo aliyepiga simu January Makamba
     
  18. Mahandeiboho

    Mahandeiboho Member

    #57
    Dec 7, 2017
    Joined: Dec 27, 2016
    Messages: 87
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 25
    Ccm wanajifanya watakatifu katika suala la rushwa lakini kiuhalisia ndiyo vinara.
     
  19. mwayungi

    mwayungi JF-Expert Member

    #58
    Dec 7, 2017
    Joined: May 9, 2017
    Messages: 1,552
    Likes Received: 2,646
    Trophy Points: 280
    Alitoka cha gani kabla ya kuwa CDM???Kafanya ufisadi gani toka afike CDM???Wewe ni zero brain
     
  20. B

    Babati JF-Expert Member

    #59
    Dec 7, 2017
    Joined: Aug 7, 2014
    Messages: 31,832
    Likes Received: 25,123
    Trophy Points: 280
    Wanaongoza ni akina nani?
     
  21. G

    Getang'wan JF-Expert Member

    #60
    Dec 7, 2017
    Joined: Apr 9, 2015
    Messages: 1,331
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Acha wakome na njaa zao. Ccm wajanja kweli kweli. Uchaguzi umepelekwa karibu na sikukuu ili watoe rushwa kiurahisi. Ccm hoyeeee.
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...