Tetesi: - Mchakato UVCCM; Mgombea Uenyekiti Mwesiga, Kangoye wakamatwa na TAKUKURU Mbeya, TAKUKURU wamgomea January Makamba | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tetesi: Mchakato UVCCM; Mgombea Uenyekiti Mwesiga, Kangoye wakamatwa na TAKUKURU Mbeya, TAKUKURU wamgomea January Makamba

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Nyamemba, Dec 6, 2017.

  1. N

    Nyamemba JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2017
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 747
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 60
    *BREAKING NEWS*:


    Wafuasi Wa Thobias Mwesiga wakiongozwa na Kangoye wakamatwa mkoani Mbeya wakigawa rushwa kwa wajumbe ya Tsh 40,000/= kwa kila mjumbe Wa mkutano mkuu.

    Taarifa zilizotufikia hivi punde ni kuwa wafuasi hao wameshikiliwa na maafisa Wa TAKUKURU na kupelekwa kituo cha police mjini Mbeya.

    January Makamba amepiga simu kadhaa kuwaomba takukuru wamuachie kimya kimya ili hili tukio lisijulikane.

    Tunaendelea kufuatilia kwa karibu suala hili na tutawaletea taarifa kamili hivi punde
     
  2. n

    ntemintale JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2017
    Joined: Sep 6, 2016
    Messages: 857
    Likes Received: 1,622
    Trophy Points: 180
    Ndio kazi yenu CCM kuhonga honga. Mwenyekiti wenu kashindwa kupambana na rushwa ndani ya CCM, ya nchi atayaweza?
     
  3. K

    Kapilipoint JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2017
    Joined: Nov 30, 2017
    Messages: 384
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 80
    RUSHWA ndani ya CCM haiepukiki
     
  4. M

    Malata Junior JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2017
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,874
    Likes Received: 1,338
    Trophy Points: 280
    Biashara ya utumwa hiyo.
     
  5. M

    Msengapavi JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2017
    Joined: Oct 23, 2008
    Messages: 5,293
    Likes Received: 3,170
    Trophy Points: 280
    Rushwa ccm sawa na uji na mgonjwa. Huwezi kutenganisha!
     
  6. Kajirutaluka

    Kajirutaluka JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2017
    Joined: Sep 22, 2016
    Messages: 1,235
    Likes Received: 965
    Trophy Points: 280
    Ok. Mkimaliza huko rushwa mhamishie kwa majirani
     
  7. c

    chikundi JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2017
    Joined: Oct 16, 2016
    Messages: 8,248
    Likes Received: 2,259
    Trophy Points: 280
    Kwahiyo aache kupambana? Ni rais wa awamu gani aliyeweza?
     
  8. L

    Lumwagoz JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2017
    Joined: Dec 29, 2013
    Messages: 834
    Likes Received: 655
    Trophy Points: 180
    Ni vigumu sana kwa ccm kushinda nafasi yyte ndani ya chama bila kutoa rushwa. Narudia tena kusema ni vigumu sana kushinda uchaguzi ndani ya ccm bila kutoa rushwa.
     
  9. Halima Msasambuaji

    Halima Msasambuaji JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2017
    Joined: Aug 24, 2016
    Messages: 478
    Likes Received: 1,161
    Trophy Points: 180
    Rushwa ndio jadi yao
     
  10. Cannabis

    Cannabis JF-Expert Member

    #10
    Dec 6, 2017
    Joined: Jan 20, 2014
    Messages: 1,002
    Likes Received: 2,044
    Trophy Points: 280
    Ingekuwa yale mashindano ya "Olimpiki" kuna michuano ya rushwa nafikiri Tanzania tungeipeleka timu ya CCM, hakika tungerudi na medali ya dhahabu kila mwaka
     
  11. P

    Pagan Amum JF-Expert Member

    #11
    Dec 6, 2017
    Joined: Aug 28, 2015
    Messages: 1,661
    Likes Received: 2,996
    Trophy Points: 280
    IMG-20171206-WA0282.jpg . Hii ndio serikali ya Magufuli bana. Na bado, kinachofata ni kuenguliwa katika kinyanganyiro. Na tafadhali sana TAKUKURU msiwatoe hao mpaka uchaguzi upite tarehe 12.12.2017
     
  12. swissme

    swissme JF-Expert Member

    #12
    Dec 6, 2017
    Joined: Aug 15, 2013
    Messages: 13,108
    Likes Received: 16,842
    Trophy Points: 280
    Ccm ndio mchezo wao huo



    Swissme
     
  13. mwayungi

    mwayungi JF-Expert Member

    #13
    Dec 6, 2017
    Joined: May 9, 2017
    Messages: 1,552
    Likes Received: 2,646
    Trophy Points: 280
    CCM na rushwa ni mapacha wafananao
     
  14. nG'aMBu

    nG'aMBu JF-Expert Member

    #14
    Dec 6, 2017
    Joined: Mar 9, 2015
    Messages: 975
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 180
    CCM na RUSHWA ni kama SAMAKI na MAJI
     
  15. J

    JAY THE SON Member

    #15
    Dec 6, 2017
    Joined: Nov 26, 2017
    Messages: 45
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 15
    Mtoa taarifa umetoa taarifa yako kishamba na wew huna mamlaka ya kuzungumzia taarifa iliyopo ktk taasisi Fulani bila kibali nyie ndio mkikamatwa ili mtoe ushahid mnaanza kuhaha kutafuta Huduma ya wadau kifupi taarifa yako ni umbea kama umbea mwingine na tutakupuuza
     
  16. swissme

    swissme JF-Expert Member

    #16
    Dec 6, 2017
    Joined: Aug 15, 2013
    Messages: 13,108
    Likes Received: 16,842
    Trophy Points: 280
    Hata mkuu wao huwa anakata fungu kwa wapinzani tusishange hivi vifaranga



    Swissme
     
  17. C

    Chosen generation JF-Expert Member

    #17
    Dec 6, 2017
    Joined: Dec 13, 2014
    Messages: 4,479
    Likes Received: 3,802
    Trophy Points: 280
  18. mwayungi

    mwayungi JF-Expert Member

    #18
    Dec 6, 2017
    Joined: May 9, 2017
    Messages: 1,552
    Likes Received: 2,646
    Trophy Points: 280
    Hahahahaaaa,,,,,kipaumbele chake ni kuua CDM
     
  19. swissme

    swissme JF-Expert Member

    #19
    Dec 6, 2017
    Joined: Aug 15, 2013
    Messages: 13,108
    Likes Received: 16,842
    Trophy Points: 280
    Kule Musoma polepole alisikika akisema mkuu katoa more than 8 billion kwa ajiri ya upinzani ccm majanga.Hapa rushwa tu



    Swissme
     
  20. Nnangale

    Nnangale JF-Expert Member

    #20
    Dec 6, 2017
    Joined: Jul 20, 2013
    Messages: 1,498
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    Hao cha mtoto,hapa mkoani uchaguzi wa mwenyekiti wajumbe wanalalamika wamepata elfu50 Tu waliahidiwa 80
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...