Tetesi: - Mchakato UVCCM; Mgombea Uenyekiti Mwesiga, Kangoye wakamatwa na TAKUKURU Mbeya, TAKUKURU wamgomea January Makamba | Page 5 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tetesi: Mchakato UVCCM; Mgombea Uenyekiti Mwesiga, Kangoye wakamatwa na TAKUKURU Mbeya, TAKUKURU wamgomea January Makamba

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Chamwino, Dec 6, 2017.

  1. C

    Chamwino Member

    #1
    Dec 6, 2017
    Joined: Jul 31, 2016
    Messages: 47
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 15
    *BREAKING NEWS*:


    Wafuasi Wa Thobias Mwesiga wakiongozwa na Kangoye wakamatwa mkoani Mbeya wakigawa rushwa kwa wajumbe ya Tsh 40,000/= kwa kila mjumbe Wa mkutano mkuu.

    Taarifa zilizotufikia hivi punde ni kuwa wafuasi hao wameshikiliwa na maafisa Wa TAKUKURU na kupelekwa kituo cha police mjini Mbeya.

    January Makamba amepiga simu kadhaa kuwaomba takukuru wamuachie kimya kimya ili hili tukio lisijulikane.

    Tunaendelea kufuatilia kwa karibu suala hili na tutawaletea taarifa kamili hivi punde
     
  2. tweenty4seven

    tweenty4seven JF-Expert Member

    #81
    Dec 7, 2017
    Joined: Sep 21, 2013
    Messages: 5,981
    Likes Received: 3,256
    Trophy Points: 280
    Baba anachukia rushwa wala hapendi kuisikia rushwa maishani mwake,rohoni kwake anapenda rushwa kuliko awamu zote za ccm yani ananunua madiwani,wabunge kwa budget ya serikali
     
  3. tweenty4seven

    tweenty4seven JF-Expert Member

    #82
    Dec 7, 2017
    Joined: Sep 21, 2013
    Messages: 5,981
    Likes Received: 3,256
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  4. tweenty4seven

    tweenty4seven JF-Expert Member

    #83
    Dec 7, 2017
    Joined: Sep 21, 2013
    Messages: 5,981
    Likes Received: 3,256
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  5. j

    jumamwaki Member

    #84
    Dec 7, 2017
    Joined: Dec 4, 2017
    Messages: 74
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 40
    kamwe CCM hawawezi kuacha Rushwa kwa sababu hiyo ndiyo huwasaidia siku zote kuwa jukwaani kwenye maonyesho
     
  6. M

    Mp Kalix2 JF-Expert Member

    #85
    Dec 7, 2017
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,158
    Likes Received: 1,092
    Trophy Points: 280
    Taratibu Albadiri zinafanya Kazi. Wengine waita dua ya Kuku haimpati Mwewe
     
  7. likandambwasada

    likandambwasada JF-Expert Member

    #86
    Dec 7, 2017
    Joined: May 27, 2015
    Messages: 3,676
    Likes Received: 3,613
    Trophy Points: 280
    HAWATAFANYWA LOLOTE
     
  8. princesslwyr

    princesslwyr Senior Member

    #87
    Dec 7, 2017
    Joined: Oct 11, 2016
    Messages: 111
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Hahahhaa ni kwl kabisa
     
  9. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #88
    Dec 7, 2017
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 19,031
    Likes Received: 12,248
    Trophy Points: 280
    Mtampuuza Lumumba!
     
  10. m

    miwani ya maisha JF-Expert Member

    #89
    Dec 7, 2017
    Joined: Dec 30, 2015
    Messages: 832
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 180
    Ikishindina kabisa kushinda kwa RUSHWA WANAIBA KURA kama 2015!
     
  11. Consultant

    Consultant JF-Expert Member

    #90
    Dec 7, 2017
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 5,636
    Likes Received: 5,894
    Trophy Points: 280
    January Makamba anaingiaje humo? Au anataka kupandikiza ''watu wake'' ili waanze michakato yao ya kumpromote kama mtu anayekubalika sana ndani ya Chama kwa malengo ya uRais?
     
  12. mwayungi

    mwayungi JF-Expert Member

    #91
    Dec 9, 2017
    Joined: May 9, 2017
    Messages: 1,429
    Likes Received: 2,379
    Trophy Points: 280
    Huo ufisadi aliufanya akiwa chama gani???Kilimchukulia hatua gani???
     
  13. kilalile

    kilalile JF-Expert Member

    #92
    Dec 9, 2017
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 1,401
    Likes Received: 1,851
    Trophy Points: 280
    Sasa bora yupi, yule anaetuhumiwa kudanganya umri au huyu anaegawa rushwa?
    Tafakari
     
Loading...