Tetesi: Mchakato UVCCM; Mgombea Uenyekiti Mwesiga, Kangoye wakamatwa na TAKUKURU Mbeya, TAKUKURU wamgomea January Makamba


Myfancyface

Myfancyface

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2016
Messages
699
Likes
636
Points
180
Age
43
Myfancyface

Myfancyface

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2016
699 636 180
Baba la ufisadi na mwalimu mkuu wa ufisadi yuko Chadema
Na ile mahakama ya mafisadi mbona haijatumika kumshughulikia?!Walk the talk!!! Huu wimbo umepoteza radha.
 
kilambalambila

kilambalambila

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
7,753
Likes
3,892
Points
280
kilambalambila

kilambalambila

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
7,753 3,892 280
Zinaweza kuwa fitina pia! Chanzo cha hayo maandishi ni nini?
 
Myfancyface

Myfancyface

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2016
Messages
699
Likes
636
Points
180
Age
43
Myfancyface

Myfancyface

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2016
699 636 180
CCM haitakagi wala rushwa...hata fisadi kuu tulikata likahamia huko chadema
Naisubiri kesi yake kwa hamu. A person is not guilty till proven otherwise in a court of law. Kesi yake imeishia wapi?! Ewe mtanzania amka.
 
Waterloo

Waterloo

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
14,135
Likes
15,121
Points
280
Waterloo

Waterloo

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
14,135 15,121 280
Kama Mwenyekiti mwenyewe anakula Rushwa je wafuasi wake
 
Myfancyface

Myfancyface

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2016
Messages
699
Likes
636
Points
180
Age
43
Myfancyface

Myfancyface

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2016
699 636 180
Alitoka cha gani kabla ya kuwa CDM???Kafanya ufisadi gani toka afike CDM???Wewe ni zero brain
Alifanya huku CCM na alikuwa na wenzake wengi tu amewaacha huku.
 
KHUZEE

KHUZEE

Member
Joined
Apr 18, 2017
Messages
27
Likes
19
Points
5
KHUZEE

KHUZEE

Member
Joined Apr 18, 2017
27 19 5
Naomba muache kukiponda na kukisingizia rushwa chama cha maharamia sisi rushwa kwetu hamna ndo maana hata mnyeti tulimpandisha cheo tena cha kuteuliwa na mkulu mwenyewe kwa sababu ya kukataa rushwa hadharani, acheni tutimize ilani yetu kwa wananchi wanaotuamini
 
KHUZEE

KHUZEE

Member
Joined
Apr 18, 2017
Messages
27
Likes
19
Points
5
KHUZEE

KHUZEE

Member
Joined Apr 18, 2017
27 19 5
Halafu kuna ma-Dr mapumbavu yanakuja na utafiti wa kisenge eti Rushwa imepungua nchini katika awamu hii ya uongozi? Mamamaye,, REPOA wamefulia! Rushwa inapunguaje wakati kubwa la viongozi linatoa mabilioni ya walipa kodi kwa mambo ya kijinga? Mamamaye ma-Dr wa REPOA!
kawaangalie ma dr wote huko REPOA na vyuo wanakofundisha au walikotoka utagundua ni wale wasakatonge wanaosubiria kuteuliwa
 
MasterP.

MasterP.

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
5,021
Likes
2,605
Points
280
MasterP.

MasterP.

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
5,021 2,605 280
CCM hapo ndiyo mambo yao waliyozoea hakuna la ajabu hapo
 
K

KIM JOHN UN

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2017
Messages
512
Likes
690
Points
180
K

KIM JOHN UN

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2017
512 690 180
ila mimi binafsi sioni contribution ya Kubenea kwenye kukua ama kukomaa kwa Chadema.Yaani ni li mzigo flani hivi amazing.
 
Johnny Impact

Johnny Impact

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2017
Messages
1,384
Likes
1,167
Points
280
Johnny Impact

Johnny Impact

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2017
1,384 1,167 280
Hata mkuu wao huwa anakata fungu kwa wapinzani tusishange hivi vifaranga



Swissme
Nchi ya viwanda na umeme mgao. Hatari sana.
Utakuta watu huko kijijini hawajui umeme utawakuta wapo busy. Tunataka viwanda, huwa natamani niwapige hata makofi.
Rushwa kwa ccm ni kawaida kbsa.
 
Johnny Impact

Johnny Impact

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2017
Messages
1,384
Likes
1,167
Points
280
Johnny Impact

Johnny Impact

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2017
1,384 1,167 280
Hahahahaaaa,,,,,kipaumbele chake ni kuua CDM
Na wananchi wenye akili nusu nusu wanapumbazwa sana. Viongozi wa Chadema wanabambikiziwa kesi zingine hata hazipo ili mradi waonekane wabaya kwa wananchi.
Nilisikitika sana kesi aliyebambikiziwa Lijuakali na wenzake. Ina uma sana
Namfahamu sana bwana yule na roho yake mbaya, lkn ukweli na haki utatawala milele ni suala la muda tu.
Alitaka kumpoteza Lissu, utafikiri yy ataishi milele
 
C

chikundi

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2016
Messages
8,255
Likes
2,262
Points
280
Age
48
C

chikundi

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2016
8,255 2,262 280
Si mwajifanya sasa tumepata mwarobaini wa matatizo ya wananchi?Sasa kama nawe umeona hataweza kupambana na rushwa kama hao watangulizi wake,basi amini ccm wote ni wasanii hivyo watakiwa kung'olewa madarakani mara moja na kwa gharama yoyote.
Inawezekana wakawa wasanii lkn waondolewe single nani? Lowassa ambaye ana kashfa hizo hizo? ccm wameonyesha kushindwa kwenye maeneo mengi tatizo hakuna mbadala wake aliye imara.
 
G

gogo la shamba

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2013
Messages
6,433
Likes
1,137
Points
280
Age
57
G

gogo la shamba

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2013
6,433 1,137 280
kama wanaotakiwa kuzuia rushwa ndio wanaoongoza kwa rushwa itakwishaje?
 
tweenty4seven

tweenty4seven

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2013
Messages
7,915
Likes
5,808
Points
280
tweenty4seven

tweenty4seven

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2013
7,915 5,808 280
Mabwabwa wa lumumba huwezi kuwaona hapa kwenye uzi,wanachungulia kwa mbali hku wakisubiria rushwa za wagombea wao ufisadi lumumba ni jadi yao
c3f9ab13517b3458a79e5910956fc344.jpg
 

Forum statistics

Threads 1,213,989
Members 462,462
Posts 28,497,768