Tetesi: - Mchakato UVCCM; Mgombea Uenyekiti Mwesiga, Kangoye wakamatwa na TAKUKURU Mbeya, TAKUKURU wamgomea January Makamba | Page 4 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tetesi: Mchakato UVCCM; Mgombea Uenyekiti Mwesiga, Kangoye wakamatwa na TAKUKURU Mbeya, TAKUKURU wamgomea January Makamba

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Nyamemba, Dec 6, 2017.

  1. N

    Nyamemba JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2017
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 747
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 60
    *BREAKING NEWS*:


    Wafuasi Wa Thobias Mwesiga wakiongozwa na Kangoye wakamatwa mkoani Mbeya wakigawa rushwa kwa wajumbe ya Tsh 40,000/= kwa kila mjumbe Wa mkutano mkuu.

    Taarifa zilizotufikia hivi punde ni kuwa wafuasi hao wameshikiliwa na maafisa Wa TAKUKURU na kupelekwa kituo cha police mjini Mbeya.

    January Makamba amepiga simu kadhaa kuwaomba takukuru wamuachie kimya kimya ili hili tukio lisijulikane.

    Tunaendelea kufuatilia kwa karibu suala hili na tutawaletea taarifa kamili hivi punde
     
  2. G

    Getang'wan JF-Expert Member

    #61
    Dec 7, 2017
    Joined: Apr 9, 2015
    Messages: 1,331
    Likes Received: 1,207
    Trophy Points: 280
    Kwa maana ndiye amekamatwa mbeya na takokuru
     
  3. Myfancyface

    Myfancyface JF-Expert Member

    #62
    Dec 7, 2017
    Joined: Dec 23, 2016
    Messages: 644
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 180
    Na ile mahakama ya mafisadi mbona haijatumika kumshughulikia?!Walk the talk!!! Huu wimbo umepoteza radha.
     
  4. kilambalambila

    kilambalambila JF-Expert Member

    #63
    Dec 7, 2017
    Joined: Nov 16, 2013
    Messages: 7,528
    Likes Received: 3,668
    Trophy Points: 280
    Zinaweza kuwa fitina pia! Chanzo cha hayo maandishi ni nini?
     
  5. Myfancyface

    Myfancyface JF-Expert Member

    #64
    Dec 7, 2017
    Joined: Dec 23, 2016
    Messages: 644
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 180
    Naisubiri kesi yake kwa hamu. A person is not guilty till proven otherwise in a court of law. Kesi yake imeishia wapi?! Ewe mtanzania amka.
     
  6. Waterloo

    Waterloo JF-Expert Member

    #65
    Dec 7, 2017
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 13,065
    Likes Received: 13,512
    Trophy Points: 280
    Kama Mwenyekiti mwenyewe anakula Rushwa je wafuasi wake
     
  7. Myfancyface

    Myfancyface JF-Expert Member

    #66
    Dec 7, 2017
    Joined: Dec 23, 2016
    Messages: 644
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 180
    Alifanya huku CCM na alikuwa na wenzake wengi tu amewaacha huku.
     
  8. mwayungi

    mwayungi JF-Expert Member

    #67
    Dec 7, 2017
    Joined: May 9, 2017
    Messages: 1,552
    Likes Received: 2,646
    Trophy Points: 280
    Atasema UKAWA alivyo mpuuzi
     
  9. mwayungi

    mwayungi JF-Expert Member

    #68
    Dec 7, 2017
    Joined: May 9, 2017
    Messages: 1,552
    Likes Received: 2,646
    Trophy Points: 280
    Hahahaaa,,,,hapo lazima akae kimya
     
  10. B

    Babati JF-Expert Member

    #69
    Dec 7, 2017
    Joined: Aug 7, 2014
    Messages: 31,832
    Likes Received: 25,122
    Trophy Points: 280
    Analaana ya CCM.
     
  11. mwayungi

    mwayungi JF-Expert Member

    #70
    Dec 7, 2017
    Joined: May 9, 2017
    Messages: 1,552
    Likes Received: 2,646
    Trophy Points: 280
    Ukiwa CCM sifa ni kujitoa akili
     
  12. KHUZEE

    KHUZEE Member

    #71
    Dec 7, 2017
    Joined: Apr 18, 2017
    Messages: 27
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 5
    Naomba muache kukiponda na kukisingizia rushwa chama cha maharamia sisi rushwa kwetu hamna ndo maana hata mnyeti tulimpandisha cheo tena cha kuteuliwa na mkulu mwenyewe kwa sababu ya kukataa rushwa hadharani, acheni tutimize ilani yetu kwa wananchi wanaotuamini
     
  13. KHUZEE

    KHUZEE Member

    #72
    Dec 7, 2017
    Joined: Apr 18, 2017
    Messages: 27
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 5
    kawaangalie ma dr wote huko REPOA na vyuo wanakofundisha au walikotoka utagundua ni wale wasakatonge wanaosubiria kuteuliwa
     
  14. MasterP.

    MasterP. JF-Expert Member

    #73
    Dec 7, 2017
    Joined: Jun 5, 2013
    Messages: 4,694
    Likes Received: 2,307
    Trophy Points: 280
    CCM hapo ndiyo mambo yao waliyozoea hakuna la ajabu hapo
     
  15. K

    KIM JOHN UN JF-Expert Member

    #74
    Dec 7, 2017
    Joined: Nov 10, 2017
    Messages: 297
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 80
    ila mimi binafsi sioni contribution ya Kubenea kwenye kukua ama kukomaa kwa Chadema.Yaani ni li mzigo flani hivi amazing.
     
  16. Johnny Impact

    Johnny Impact JF-Expert Member

    #75
    Dec 7, 2017
    Joined: Sep 12, 2017
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1,145
    Trophy Points: 280
    Nchi ya viwanda na umeme mgao. Hatari sana.
    Utakuta watu huko kijijini hawajui umeme utawakuta wapo busy. Tunataka viwanda, huwa natamani niwapige hata makofi.
    Rushwa kwa ccm ni kawaida kbsa.
     
  17. Johnny Impact

    Johnny Impact JF-Expert Member

    #76
    Dec 7, 2017
    Joined: Sep 12, 2017
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1,145
    Trophy Points: 280
    Na wananchi wenye akili nusu nusu wanapumbazwa sana. Viongozi wa Chadema wanabambikiziwa kesi zingine hata hazipo ili mradi waonekane wabaya kwa wananchi.
    Nilisikitika sana kesi aliyebambikiziwa Lijuakali na wenzake. Ina uma sana
    Namfahamu sana bwana yule na roho yake mbaya, lkn ukweli na haki utatawala milele ni suala la muda tu.
    Alitaka kumpoteza Lissu, utafikiri yy ataishi milele
     
  18. c

    chikundi JF-Expert Member

    #77
    Dec 7, 2017
    Joined: Oct 16, 2016
    Messages: 8,248
    Likes Received: 2,259
    Trophy Points: 280
    Inawezekana wakawa wasanii lkn waondolewe single nani? Lowassa ambaye ana kashfa hizo hizo? ccm wameonyesha kushindwa kwenye maeneo mengi tatizo hakuna mbadala wake aliye imara.
     
  19. mrangi

    mrangi JF-Expert Member

    #78
    Dec 7, 2017
    Joined: Feb 19, 2014
    Messages: 24,919
    Likes Received: 11,163
    Trophy Points: 280
    Hicho ni kiwanda cha rushwa jomba

    Ova
     
  20. g

    gogo la shamba JF-Expert Member

    #79
    Dec 7, 2017
    Joined: Mar 1, 2013
    Messages: 6,425
    Likes Received: 1,124
    Trophy Points: 280
    kama wanaotakiwa kuzuia rushwa ndio wanaoongoza kwa rushwa itakwishaje?
     
  21. tweenty4seven

    tweenty4seven JF-Expert Member

    #80
    Dec 7, 2017
    Joined: Sep 21, 2013
    Messages: 7,310
    Likes Received: 4,832
    Trophy Points: 280
    Mabwabwa wa lumumba huwezi kuwaona hapa kwenye uzi,wanachungulia kwa mbali hku wakisubiria rushwa za wagombea wao ufisadi lumumba ni jadi yao[​IMG]
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...