Mchaga is Eating Pudding

Mchaga is Eating Pudding

Boflo, sali sala yako ya mwisho, nakutafuta nikutoe firigisi, Mbonyi shafoo Boflo mbeee!
 
Boflo tatizo langu ni kuwa mawazo yake hayapo kwenye msosi........................swali ni kitu gani kimchukua mawazo yote hata akasahau jukumu la kula..................???????????????
 
Last edited by a moderator:
Ingekuwa anakunywa bia,mbege na myama choma /kitimoto ningeamini kama ni mchaga.unatuwekea wazaramo wanaofuturu halafu unasema ni mchaga?
 
Pudding ya ndizi?

Bofloooooooooooooooooo at work.
 
Boflo tatizo langu ni kuwa mawazo yake hayapo kwenye msosi........................swali ni kitu gani kimchukua mawazo yote hata akasahau jukumu la kula..................???????????????

anatazama TBC-1, anafuatilia Mhe. Mbatia anawasilisha hoja Bungeni....anasema " kiluuuuuu, aisee babangu, huyu jamaaa si angehamia kabisa CCM eheee.."
 
wee wee...ukimuona mume wangu utablooo.....hana denge namna hiyo.....

Ooooooo......my sweetie! leo unanikana kabisa kweli mummmy, mbona nina denge au hujaliona nini? au unamwingine?
 
Ingekuwa anakunywa bia,mbege na myama choma /kitimoto ningeamini kama ni mchaga.unatuwekea wazaramo wanaofuturu halafu unasema ni mchaga?

huyo lazima atakuwa ni mzaramo kapumzika kwa shemejie baada ya kucheza kwa muda wa wiki tatu (3) ngoma ya kumnema mwali(kumwoza dada yake)! te..teh mashemeji wawili kama hawa ni lazima aoe mke wa tano!
 
Sasa huyo nafuu kuna 1 anaitwa Sigma kani pm analalamika kuhusu hiyo picha....

Na mwengine alikuwa anamfokea Bujibuji kwa hasira "nakupuuza"..."nakupuuza"............dese ppl hawakawii kujinyonga kwa hasira
Kwanza nikupongeze kwa kuanzisha thread nyingi daily.
Pili si hasira Boflo
Sijalalamikia picha yoyote.
nilichokuomba ni kuwa usini-TAG kwa kila thread unayoanzisha.
Zinatokea unnecessary notifications nyingi some of which are not in my interest.
I'll browse title threads and go for the thread of my choice, ndo nilichomaanisha.
 
Kwanza nikupongeze kwa kuanzisha thread nyingi daily.
Pili si hasira Boflo
Sijalalamikia picha yoyote.
nilichokuomba ni kuwa usini-TAG kwa kila thread unayoanzisha.
Zinatokea unnecessary notifications nyingi some of which are not in my interest.
I'll browse title threads and go for the thread of my choice, ndo nilichomaanisha.
Sigma hiyo picha ya mchaga imekukasirisha usibishe.....

Kama issue hutaki mm niku tag ...mbona easy, si unaset tu hapo very simple

Pole kaka
 
Last edited by a moderator:
attachment.php
 
atakua aliona hela kwenye matangazo ya tv.ila imenichekesha
 
Back
Top Bottom