Mch. Msigwa: Kuna uwezekano baadhi ya mawaziri wetu akili zao zimedumaa

Mungi

JF Gold Member
Sep 23, 2010
16,979
2,000
Anasema kila mara tumekuwa tukisikia kuna maradhi ambayo yamesababisha watoto wamedumaa.
Anasema sote tunavyojua watoto wanaodumaa huwa hawana uwezo wa kufikiri, kuhoji, yaani wapo wapo tu.
Anasema kwa hali tunayoona kwa mawaziri wetu kuna baadhi ya mawaziri wamedumaa, hata Katibu wao Mkuu Kinana amekiri kuna mawaziri mizigo.

Kuna kila sababu ya kukiondoa ccm madarakani, imechoka hakina uwezo, tulete chama mbadala CHADEMA. Wamebadilisha mawaziri wengi matatizo yako pale pale. Hata huyu Hawa Ghasia tukisema aondolewe atakayeletwa ni mzigo tu.


CHAMA CHA MAPINDUZI NI CHAMA CHAKAVU
Mchungaji Msigwa leo bungeni ameliamusha bunge na kulichangamsha alipo sema ccm ni chama chakavu hivyo akawaomba Watanzania kuwa wakati umefika kukiondoa chama hiki madarakani maana kime chakaa.Amesma kina watu wale wale namawazo yale yale hivyo hata kumuondoa Hawa ghasia haiwezi kusaidia maana hata watakao kuja wata kuwa vilevile.Amesema dawa ya kudumu ni kuwaondoa wote waongoze wengine.
Source TBC bungeni
 

meningitis

JF-Expert Member
Nov 17, 2010
8,162
2,000
Kauli hii ya Mh Msigwa imemkera Mh Lukuvi na hivyo kuomba muongozo kwa spika kufutwa kwa kauli hii.
Naibu spika amesema atatoa maamuzi baadae.
 

Emma.

JF-Expert Member
Jun 25, 2012
19,910
2,000
hajaelewa maana chakafu kitu kilichoka hakifai ccm tena kila sekta wizi tuu
 

zinc

JF-Expert Member
May 24, 2013
1,388
2,000
Ni kweli kabisa, kwani uwongo?! Baraza la mawaziri la Tanzania wamedumaa, na ni vihiyo
 

Lua

JF-Expert Member
May 19, 2011
704
0
tumemuondoa ngereja wamemleta ngereja umeme bado wa mgao, tumemuondoa waziri maige na kuja kagasheki ni yale yale.
 

Kilasi Mkuu

JF-Expert Member
Nov 25, 2013
2,262
2,000
Mchungaji Msigwa leo bungeni ameliamusha bunge na kulichangamsha alipo sema ccm ni chama chakavu hivyo akawaomba Watanzania kuwa wakati umefika kukiondoa chama hiki madarakani maana kime chakaa.Amesma kina watu wale wale namawazo yale yale hivyo hata kumuondoa Hawa ghasia haiwezi kusaidia maana hata watakao kuja wata kuwa vilevile.Amesema dawa ya kudumu ni kuwaondoa wote waongoze wengine.
Source TBC bungeni
 

MAHORO

JF-Expert Member
Sep 3, 2013
7,594
2,000
anasema kila mara tumekuwa tukisikia kuna maradhi ambayo yamesababisha watoto wamedumaa.
Anasema sote tunavyojua watoto wanaodumaa huwa hawana uwezo wa kufikiri, kuhoji, yaani wapo wapo tu.
Anasema kwa hali tunayoona kwa mawaziri wetu kuna baadhi ya mawaziri wamedumaa, hata katibu wao mkuu kinana amekiri kuna mawaziri mizigo.

Kuna kila sababu ya kukiondoa ccm madarakani, imechoka hakina uwezo, tulete chama mbadala chadema. Wamebadilisha mawaziri wengi matatizo yako pale pale. Hata huyu hawa ghasia tukisema aondolewe atakayeletwa ni mzigo tu.


Chama cha mapinduzi ni chama chakavu

source please
 

maroon7

JF-Expert Member
Nov 3, 2010
9,020
2,000
Haihitaji shule yoyote mbona kujua kama CCM ndio walioharibu hii nchi.... 52 years of independence na bado hawaachi kuiibia nchi yao wenyewe.. Shame on them
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom