Mbwembwe za mabinti ukweni kabla ya ndoa

Mbwembwe za mabinti ukweni kabla ya ndoa

Amani iwe nanyi ndugu zangu JF,

Poleni kwa pilikapilika za maisha na matamko/miluzi mingi inayoibuka kila kukicha.Leo hii nataka tutathimini hizi mbwembwe wanazokua nazo akina dada kwa wachumba zao na hasa ukweni wanapotambulishwa kabla ya ndoa.

Pindi tu wanapotambulishwa ukweni huwa na heshima nzuri kupita kiasi, yani unaweza kujiuliza binti huyu amezaliwa au kashushwa toka mbinguni?
Anazungumza kwa heshima na adabu zote kila wakati na huwa mnyenyekevu kwa watu wote sambamba na kuwa mtiifu kwa kila atakachoambiwa.

Anaamka asubuhi na mapema kuliko hata alivyozoea na hufanya kazi zote peke yake mpaka nyote mnasema yes huyo ndo binti wa kuoa/kuolewa na mwanangu. Kila kazi anataka aifanye yeye mwenyewe bila hata kusaidiwa.

Katika kipindi hiki mwanaume na ndugu zake wanakua na furaha na taswira mpya akilini mwao bila kujua wayaonayo ni mbwembwe za muda mfupi tu zisizo na uhalisia. Umeona wapi mtu anafanya kazi kama mashine pasi kupunzika?

Picha linabadilika baada ya ndoa, hapo ndipo utaifahamu tabia halisi ya mkeo/mkaza mwana. Atachelewa kuamka, atafanya kazi akijisikia na ataleta mapozi mpaka kwa watu muhimu kwako.Haya yote nimeshuhudia mara kadhaa, sasa najiuliza na huko kwenu yapo au ni huku kwetu tu?
hizo mbwembwe unazozisema wewe ndio alizoonesha shemeji yangu wa kike miezi 8 kabla ya ndoa na miaka 7 sasa imepita tangu afunge ndoa na kaka yangu na ndio bado mchapa kazi, anatupenda, ananinunulia zawadi, anamletea mama yangu vitenge akitoka safari mpaka leo hii ninapoandika haya maneno hapa bado nikipigika huwa ananikopesha sana pesa zake. so, si kila mwanamke ni msanii, wengine wapo real kulingana na malezi aliyopitia. usipende kukariri kijana mwenzangu
 
Kwani kupata hiyo huduma ni hadi uwe kwenye hizo pingu za maisha? Japo ni dhambi ila inaliwaga........
[emoji23] [emoji23] [emoji23] bila pingu huwezi pata huduma kwa wakati ila hata juu ya mti inaliwaga tu.
 
Alafu zile siku za jitihada za kuamka asubuhi, kuchota maji, kutaarisha kifungua kinywa. Kabla ya safari uende Kariakoo ukanunue vitenge vya mama, shangazi na jirani rafiki wa mama.

Atokee mtu atoe file lako la A-level ulivyosimamishwa shule baada ya kulala nje ya bweni.
Kabla ya ndoa anaenda kufanya nini ukweni?!😉
Haswa tena analala wapi?
 
hizo mbwembwe unazozisema wewe ndio alizoonesha shemeji yangu wa kike miezi 8 kabla ya ndoa na miaka 7 sasa imepita tangu afunge ndoa na kaka yangu na ndio bado mchapa kazi, anatupenda, ananinunulia zawadi, anamletea mama yangu vitenge akitoka safari mpaka leo hii ninapoandika haya maneno hapa bado nikipigika huwa ananikopesha sana pesa zake. so, si kila mwanamke ni msanii, wengine wapo real kulingana na malezi aliyopitia. usipende kukariri kijana mwenzangu
Hongera kwa kupata shem OG.

Baada ya kuelewa ni muhimu kukariri ndo maana nikasema % kubwa na sijajumuisha wote.
 
Ilikuwa fursa kipindi hicho niko kigori, alinitibua mmoja tuu baasi akafelisha woote. Sikuwahi kutamani tena kufungwa pingu za maisha, hadi leo sijawahi juta na sitakaa nijute..... niko hivi hivi juzi jana na leo.

Ukibisha utakuwa na lako tuu.

Kasie.
you were weak!
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] bila pingu huwezi pata huduma kwa wakati ila hata juu ya mti inaliwaga tu.

Pole kwa kujidanganya uzuri wake ukweli unaujua mwenyewe maana wewe ni mwanaume mwenzao labda wewe uwe wa sayari ingine.....

Hiyo ni fact sihitaji kuielezea maana yenyewe inajitosheleze.... Full huduma bila pingu.

Kasie.
 
Nashukuru Mungu sikupitia hayo maana akili yangu inatafsiri vibaya, haya wenye vifungo vya maisha mkuje mtiririke humu, ngoja nielekee kwa masinia maseja.
Kasinde uzuri wote huo hujaolewa tu?
 
Kasinde uzuri wote huo hujaolewa tu?

Ingekuwa uzuri ndo kuolewa..... wasanii wa bongo movie wote na wasanii wa mziki wangeshaolewa......
Just few to mention....

Wema sepenga, Jackie wollip, Lina, Vanee mdee, Mobitoo

Hivo Kasie asikushangaze si wa kwanza wala wa mwisho kutokuolewa.

Kasie.
 
Ingekuwa uzuri ndo kuolewa..... wasanii wa bongo movie wote na wasanii wa mziki wangeshaolewa......
Just few to mention....

Wema sepenga, Jackie wollip, Lina, Vanee mdee, Mobitoo

Hivo Kasie asikushangaze si wa kwanza wala wa mwisho kutokuolewa.

Kasie.
Ni uamuzi tu.
 
Back
Top Bottom