Mbunge mstaafu Derefa (CCM) Afagilia Upinzani Bungeni

Mbunge mstaafu Derefa (CCM) Afagilia Upinzani Bungeni

PILITONI acha jaziba na ushabiki usio na mantiki kwa taarifa yako derefa alikuwa akisimama kuzungumza kila mtu alisisimka kwa tone yake ya kisukuma na ujumbe wa moja kwa moja alioutoa na mara nyingi aliwatetea wakulima wa ibadakuli na maeneo mengine ya jimbo la shinyanga.
Derefa aliungwa mkono na wakulima na wafanyibiashara wa shinyanga na ndio maana aliweza kwa vipindi vyote viwili kumshinda nguli wa mageuzi marehemu Bob makani.
Tatizo lako pilitoni unajisahau na kuwa kama ccm inayofikiri inaweza kuwapumbaza watanzania muda
wote,watanzania wa leo wameamka na wanataka kuona watu wanaotetea maslahi ya wengi badala ya kuwa kama wewe unayewasifia na kuwavimbisha vichwa akina mwigulu ili kesho uwaombe vyeo na vijisenti.pilitoni haitibu kama ilivyo ccm inapunguza maumivu tu kwa muda na kuzifanya shida ziendelee kututafuna.Hatudanganyiki pilitoni.

Tumkumbushe tu pilitoni ya kwamba akiwa bungeni Delefa aliwahi kutoa hoja ya kulivunja jeshi la polisi kwa kukosa maadili na akasugeest lisukwe upya na IGP awe mwanajeshi ikibidi hata ma RPC.watu walimpinga lakini baada ya muda uozo wa jeshi la polisi ulikthiri kiasi cha kutishia amani,ujambazi ulizidi,rushwa ndo usiseme,kubambikia kesi ili utoe hela nako kuliongezeka kiasi kwamba ilitishia amani,kumbuka kina mahita walivyotengeneza zengwe la kuiua CUF kwa kuonyesha mapanga,ujambazi wa kuiba fedha kwenye mabenki,nk.
 
Mzee Newe ni kada wa CCM ambaye hajivungi kusema ya moyoni, ni mkweli muwazi na muungwana, nadhani huu wasifu wake umemgharimu kwenye siasa za CCM ya sasa, siasa za majungu na unafiki.
Ukimsikia Derefa, ukamsikia Jenerali Ulimwengu, ukamsikia Hans Kitine unasikia sauti za wazalendo wanaoishi kwenye nchi iliyoacha njia kuelekea kusikostahili, wanashangaa jinsi mambo yanavyokwenda kombo wakiona kwa macho yao.

mwenyezi mungu amjaalie maisha marefu mzee Derefa na pia amuongezee hekima ili aendelee kuwa mtetezi wa watanzania wanyonge
ni miongoni mwa wanaCCM wachache wanaosimamia ukweli bila kuweka Uccm
 
Nani kamsababishi / Si ninyi magamba? aliacha sukari 500/= leo 2500/= kilo, nyama ilikuwa 1500/= leo 5000/= na mfumko wa bei ni 19% unahisi mwenye frustration ni yeye pekee? wapo watz kibao ambao wana frustration kuliko hata Derefa, wanasubiri 2015 wadhihirshe kwa kuwapiga chini magamba!!!
 
PILITONI acha jaziba na ushabiki usio na mantiki kwa taarifa yako derefa alikuwa akisimama kuzungumza kila mtu alisisimka kwa tone yake ya kisukuma na ujumbe wa moja kwa moja alioutoa na mara nyingi aliwatetea wakulima wa ibadakuli na maeneo mengine ya jimbo la shinyanga.
Derefa aliungwa mkono na wakulima na wafanyibiashara wa shinyanga na ndio maana aliweza kwa vipindi vyote viwili kumshinda nguli wa mageuzi marehemu Bob makani.
Tatizo lako pilitoni unajisahau na kuwa kama ccm inayofikiri inaweza kuwapumbaza watanzania muda wote,watanzania wa leo wameamka na wanataka kuona watu wanaotetea maslahi ya wengi badala ya kuwa kama wewe unayewasifia na kuwavimbisha vichwa akina mwigulu ili kesho uwaombe vyeo na vijisenti.pilitoni haitibu kama ilivyo ccm inapunguza maumivu tu kwa muda na kuzifanya shida ziendelee kututafuna.Hatudanganyiki pilitoni.

ahsante ndugu! Obheja sana nkoyi,nilitegemea hivyo na siyo matusi.Umechangia vizuri sana
 
Asante sana Mh. Derefa. Chama cha Majambazi kinajua hili ila wanajifanya hawajui. Wakibanwa wanaanza kuporomosha matusi na kutumia udikteta kufukuza waheshimiwa mwiba nje ya ukumbi.
 
ahsante ndugu! Obheja sana nkoyi,nilitegemea hivyo na siyo matusi.Umechangia vizuri sana

nimegundua wewe ni kijana wa leo,historia ya nchi hii haujaimaster vizuri.umeparamia siasa za mitandaoni.
 
Sio wanachama wote wa CCM wanaofurahia ushetani wa chama na serikali hii katili.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Njaa inamsumbua huyo anapo ongea hapo hajielewi

haya ni matusi, anaweza akawa hana pesa kama baba yako lakini vile vile anajitosheleza kwa aina ya maisha ambayo Mungu amemjalia na ana furaha kuliko wengi wenye mihela.
He is a gentleman who live by what he gets!
 
Ana frastulation za maisha

kuitetea ccmagamba ni lazima ulukwe na akiri.
Et. Frastulation,
ndo nini?
Kama Amim kusema "good,gooder,goodest"
husisahau walipoambiwa "IMPOTENT" Wakaanza kufikili Mahaba kama walivyo uelewa wao mdogo kuliko hata wa kuku.
"KIONGOZI DHAIFU UUNDA SERIKALI DHAIFU NA HUWA NA WAFUASI DHAIFU"
 
Wabunge wa upinzani japo ni wachache lakini kule bungeni Dodoma upande wa CCM wawaona kama vile wamekua wabunge 500 vile; hatari tupu wakubwa!!!!!!!!!!!!!!!
 
Ukweli una tabia moja, nayo ni kutojificha. Hata zile issues za kutekwa, kunyofolewa kucha na Meno wanakofanyiwa watanzania ukweli wake upo wazi kinachosubiliwa ni swala la Muda tu. haiweekani watu wawe terrolized na kufanyiwa vitendo viovu kama vile ukweli usijulikane. Kumbuka ile miaka ya tisini (1990's) wakati wa matukio ya kipopobawa ilikuja kujulikana kilichokuwa nyuma ya Pazia. Huyo Mzee wa zamani wa CCM anachosema wala hakina chenga na huo ndio ukweli.
 
PILITONI acha jaziba na ushabiki usio na mantiki kwa taarifa yako derefa alikuwa akisimama kuzungumza kila mtu alisisimka kwa tone yake ya kisukuma na ujumbe wa moja kwa moja alioutoa na mara nyingi aliwatetea wakulima wa ibadakuli na maeneo mengine ya jimbo la shinyanga.
Derefa aliungwa mkono na wakulima na wafanyibiashara wa shinyanga na ndio maana aliweza kwa vipindi vyote viwili kumshinda nguli wa mageuzi marehemu Bob makani.
Tatizo lako pilitoni unajisahau na kuwa kama ccm inayofikiri inaweza kuwapumbaza watanzania muda wote,watanzania wa leo wameamka na wanataka kuona watu wanaotetea maslahi ya wengi badala ya kuwa kama wewe unayewasifia na kuwavimbisha vichwa akina mwigulu ili kesho uwaombe vyeo na vijisenti.pilitoni haitibu kama ilivyo ccm inapunguza maumivu tu kwa muda na kuzifanya shida ziendelee kututafuna.Hatudanganyiki pilitoni.
Umegusa sehemu ambayo sikutaka kuchangia lakini inabidi niweke neno.

Acha kabisa kumvika umaraika Derefa kwa vile amesema jambo ambalo unakubaliana nalo. Hapa ndiyo Watanzania tunapokosa msingi wa kile tunachokiamini na tunachokisimamia. Siasa zetu zinakuwa kama za Kenya kwa maana kuwa, fisadi akibadilisha upande, ufisadi wake unafutika na anakaribishwa kwa mikono miwili.

Derefa hajawahi kumshinda kihalali Bob Makani katika kura za ubunge, hilo linajulikana wazi kama ukiweka kando itikadi za kisiasa. Bob Makani alishindwa kwa sababu hakuwa na mtandao mzuri katika kusimamia kura zake za ubunge.

Huyu Derefa ni kati ya wabunge bogus waliowahi kuwakilisha jimbo la shinyanga mjini. Mpaka anapigwa chini hakuna alichokifanya ambacho ni tangible mkoani. Ni mmoja kati ya watu waliofuja mali za SHIRECU wakati akiwa mhasibu mkuu na mwaka 2012 alikuwa kati ya wagombea wa kiti cha mwenyekiti wa CCM Mkoa wa Shinyanga na akadodoshwa.
 
Back
Top Bottom