mrangi
JF-Expert Member
- Feb 19, 2014
- 96,154
- 137,531
Pole sana mbunge.Mbunge wa Jimbo la Kiembesamaki Zanzibar, Ibrahim Raza amepata ajali Ya Kuangukiwa Na Tawi la Mti Wa Muembe.
Stay tuned
View attachment 1353031View attachment 1353032View attachment 1353033
Lini yeye alimtakia maalim Seif mema?Why umtakie binadamu mwenzio mabaya?
Huyu mbunge Naye kuangukiwa tu na tawi la mti ndio kalegea hivyo .Angeakuwa na container ingekuwa .Hebu amka haraka wewe mbunge acha kudela ebo
Kama yeye hakuwepo ndani ya gari huo mshituko mpk kulazwa hivyo unatokea wapi?
Huyu mbunge mayai sana
Sent using Jamii Forums mobile app
Nione Mtu Anampiga Aliyevaa Kijani Atakiona Cha Mtema KuniWenye macho na waone, na wenye masikio na wasie,kijani kimefata kijani.
Sent using Jamii Forums mobile app
Hili Ni Sahihi
Sawa, wewe mkakamavu hata ukiangukiwa na mti unatoboa tu, wewe hata ukiangukiwa na ukuta unatoboa tu.... We Kweli terminatorHuyu mbunge Naye kuangukiwa tu na tawi la mti ndio kalegea hivyo .Angeangukwa na container ingekuwa .Hebu amka haraka wewe mbunge acha kudela ebo
pole kwa mti kuangukia prado, inshallah mafundi wairekebisha tuPole nyingi sana kwake mh mbunge, ninamtakia uponyaji wa haraka