Mbunge huyu anatafuta nini?


Jidu

Jidu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Messages
1,179
Likes
321
Points
180
Jidu

Jidu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2011
1,179 321 180
Ni juma la pili sasa Mbunge wa viti Maalum kutoka Mbeya Dr.Mary Mwanjelwa akijaribu kutafuta "Media Attention"toka kwenye Runinga,Magazeti na sasa kwenye blogs juu ya michango anayotoa kwa jamii mara yupo Hospitali akitoa magodoro mara sijui anasalimiana na nani,mara anatembelea wafungwa hivi nini hasa anataka kutuonyesha kuwa yeye anajali sana jamii au anampango wa kujizolea umaarufu wa kisiasa ili aonekane anafaa kwa cheo fulani!Yatosha tu kujitolea kimya kimya sio mpaka uwe na misururu merefu pamoja na waandishi wa habari kila upitapo hebu tumia elimu yako vizuri na sio kujitafutia umaarufu kwa njia hii
 
SOBY

SOBY

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2011
Messages
1,265
Likes
6
Points
0
SOBY

SOBY

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2011
1,265 6 0
Amefanya hivyo vitu?..... kama amefanya, don't worry about it.
 
Duble Chris

Duble Chris

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2011
Messages
3,487
Likes
7
Points
135
Duble Chris

Duble Chris

JF-Expert Member
Joined May 28, 2011
3,487 7 135
anampango wa kugombea ubunge kutipia ccm hajui kuwa MWAN'GONDA bado ana nguvu ktk jimbo la Mbeya ndani ya CCM
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,675
Likes
1,955
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,675 1,955 280
anafanya wajibu wake ndio maana anafanya hivyo..
 
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
12,768
Likes
9,287
Points
280
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
12,768 9,287 280
one for the money,two for the show
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,174
Likes
2,207
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,174 2,207 280
Ni juma la pili sasa Mbunge wa viti Maalum kutoka Mbeya Dr.Mary Mwanjelwa akijaribu kutafuta "Media Attention"toka kwenye Runinga,Magazeti na sasa kwenye blogs juu ya michango anayotoa kwa jamii mara yupo Hospitali akitoa magodoro mara sijui anasalimiana na nani,mara anatembelea wafungwa hivi nini hasa anataka kutuonyesha kuwa yeye anajali sana jamii au anampango wa kujizolea umaarufu wa kisiasa ili aonekane anafaa kwa cheo fulani!Yatosha tu kujitolea kimya kimya sio mpaka uwe na misururu merefu pamoja na waandishi wa habari kila upitapo hebu tumia elimu yako vizuri na sio kujitafutia umaarufu kwa njia hii
Simlaumu siasa ndivyo zilivyo ili ukubalike katika jamii(kisiasa) lazima kitu kizuri unachokifanya kiwe publicized kwa watu, mimi naweza nikatoa msaada nikawa kimya nikiamini Mungu anaona mema niyafanyayo lakini mwana siasa anataka watu wajue mema ayafanyayo, hebu jaribu kufikiria, Dr Slaa angepambana na mafisadi kimya kimya yaani angekuwa anapeleka malalamiko yake polisi kimya kimya leo hii mimi na wewe tungemfahamu kwamba ni mtu muhimu?
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,820
Likes
1,240
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,820 1,240 280
anajenga umaarufu iwe rahisi kumtoa sugu 2015,magamba wana idea za kizamani sana
 
Mumwi

Mumwi

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2011
Messages
592
Likes
1
Points
0
Mumwi

Mumwi

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2011
592 1 0
Anajiosha kutokana na wizi wa mataulo Arusha hotelini.
 
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2008
Messages
7,494
Likes
101
Points
160
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2008
7,494 101 160
Simlaumu siasa ndivyo zilivyo ili ukubalike katika jamii(kisiasa) lazima kitu kizuri unachokifanya kiwe publicized kwa watu, mimi naweza nikatoa msaada nikawa kimya nikiamini Mungu anaona mema niyafanyayo lakini mwana siasa anataka watu wajue mema ayafanyayo, hebu jaribu kufikiria, Dr Slaa angepambana na mafisadi kimya kimya yaani angekuwa anapeleka malalamiko yake polisi kimya kimya leo hii mimi na wewe tungemfahamu kwamba ni mtu muhimu?
Sio yeye tu. Lowassa, Maghufuli, Makamba Yusuph, JK, Kova,......, wote hawa hawana raha ya kuhutubia, kufanyakazi kama jamaa wa luninga hawako mbele yao. Yupo pia Zitto ambaye juzi aliandika magazeti mengi, akatembelea vituo vya redio vingi kuzungumzia ajali ya meli kule Zanzibar na jinsi TBC1 ilivyolishughulikia suala hili. Sasa hivi ni sema UONEKANE, USIKIKE na USOMEKE ati.
 
E

ebrah

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
397
Likes
0
Points
33
E

ebrah

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
397 0 33
jamani wengine hatumjui, anatoka chama gani?
 
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2008
Messages
7,494
Likes
101
Points
160
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2008
7,494 101 160
anatoka chama cha majambazi na yeye ni mwizi maarufu wa mataulo na maua mahotelini
Mnamwonea. Ni mahakama pekee yenye mamlaka kusema mtu ni mwizi. Kwa kweli kwa wamama wa viti maalum ni mmoja wa wanaoonekana wapo.
 
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
2,142
Likes
12
Points
135
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
2,142 12 135
Sijaona tatizo hapo.
Labda useme hupendi anavyotoa misaada.
Ulitaka taarifa zake zisipewe nafasi kwenye media na apewe nani.
OTIS
 
mshikachuma

mshikachuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2010
Messages
2,853
Likes
16
Points
0
mshikachuma

mshikachuma

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2010
2,853 16 0
Ni juma la pili sasa Mbunge wa viti Maalum kutoka Mbeya Dr.Mary Mwanjelwa akijaribu kutafuta "Media Attention"toka kwenye Runinga,Magazeti na sasa kwenye blogs juu ya michango anayotoa kwa jamii mara yupo Hospitali akitoa magodoro mara sijui anasalimiana na nani,mara anatembelea wafungwa hivi nini hasa anataka kutuonyesha kuwa yeye anajali sana jamii au anampango wa kujizolea umaarufu wa kisiasa ili aonekane anafaa kwa cheo fulani!Yatosha tu kujitolea kimya kimya sio mpaka uwe na misururu merefu pamoja na waandishi wa habari kila upitapo hebu tumia elimu yako vizuri na sio kujitafutia umaarufu kwa njia hii
Huyo ndiyo mgombea wa ccm mwaka 2015 jimbo la mbeye mjini.....haya unayoyaona ni maandalizi tu.
 
S

SEAL Team 6

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
655
Likes
0
Points
0
Age
40
S

SEAL Team 6

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
655 0 0
Anafanya hivyo ili kuwakaribu na Kandoro, yawezekana Mh. Kandoro akampigia chapuo ya ukuuwa Wilaya
 

Forum statistics

Threads 1,215,754
Members 463,375
Posts 28,558,480