Mbunge bibi miaka 60, aolewa na kijana wa miaka 26

Mbunge bibi miaka 60, aolewa na kijana wa miaka 26

Hao ni wale ktk when young walikuwa na mbwembwe hawatak mume wanafurah kuwa single!Mwishoe huharibu watoto wa wenzao!
 
Hata hao tunaodhani wamekuwa civilised hiki kitu kwao ni aibu ila sema kuna watu gauge ya aibu inasoma 0. Kama kuna mtu anafuatilia vipindi vya yule mama wa kimarekani Jaji Judy lazima atakuwa alishaona wanandoa wa 'mlingano' huo anavyowadhihaki. Na huo ni ushahidi kuwa hata wazungu kwao wanaona ni ujinga, na pengine ndio sababu watalii wanaotafuta ngono ya vijana wanakimbilia huku. Turudi kwenye mila zetu za kibantu: huyu mbunge kumvulia gagulo mtu mwenye umri sawa na kitinda mimba wake ni kumwachia laana.

Hata kama dini zenu hazina kipengele cha umri wa wanandoa kuruhusiwa kuoana basi tumia komoni sense sawa na ile anayotumia Mangi kumuuliza dogo anayenunua sigara dukani kwake na kumuuliza: sigara hizi kakutuma nani kwani mbona wazazi wako hawavuti? Shame on you bibi mbunge!
 
Makupa najua wewe mara ni mpuuzi wa hoja na hapa kwa kwa ni Mbunge wa CCM unamtetea lakini nami nakubaliana nawe kwamba ndoa yao ni maisha hakuna haja ya kuandika ujinga kama huu .Kijana miaka 26 aliamua mwenyewe na maisha yao haya mahusiano na status za kazi zao .Habari hii haisaidii lolote maana mitaani wadada wa miaka 20 anatembea na wazee na vijana wadogo taste zao ni akina Mama watu wazima .FREEDOM

waandishi wanaexagrate mambo kwa mitizamo ya zamani ya mila na imani potofu? kwani iweje leo wasiandike ni kwa namna gani mtu wa miaka hiyo sitini anagehimili vishindo vya kijana wa miaka 26?? na kimsingi wangetwambia ni kifungu au sheria ipi hapo imevunjwa kwa ndoa hiyo, zaidi tu kuandika kana kwamba wanamzomea mtu kwa kilichema alichopata wao wakakosa?
 
Sioni Baya Lake Uyoo!Mbunge..!Kama Wame kubaliana Akuna Tatizo
 
Ushindani wa kibiashara wa Free Media/Tanzania Daima V/s GPL? Nisingeshangaa hii ingekuwa kwenye "vigazeti" vya GPL. Nilitarajia Tanzania Daima lingeandika mambo yenye Tija kwa Taifa na sio Udaku!
 
Wale vilaza wa CCM waliomchagua kuwa mbunge wa viti maalumu,kwa nini walimtelekeza huyu bibi,kiasi cha kwenda kwa kijana mdogo?Uozo mtupu
 
Sheria Haijavunjwa wala nini, sema hapo hakuna ustaarabu, Na pia Kidini sheria imevunjwa huyo Mama Rwakatare amechemka, maana hata Mungu alianza muumba Adam alafu Hawa, so Adam always anatakiwa kuwa mkubwa. Baba nikichwa cha nyumba sasa kama umri wa Baba ni chini kuliko wa mama then hapo kichwa kipo chini miguu juu na sidhani kama unaweza tembea kichwa chini miguu juu. Mama rwakatare akatubu.
 
panya binadamu shida kweli kweli? Wezi hadi kwenye mapenzi.
 
Oh my God I know michael...tulikutana nae kwenye semina this year bagamoyo...halafu hakua msiri alitusimulia huu mkasa..tulimcheka sanaa...akasema tumeachana na sitaku kumuona wala kumsikia..michael ni nurse...very charming and handsome..ila anahisi aliwekewa madawa cz yy mwenyewe alikua haelewi kwann alikubali..ni ndumba zimetumika
 
sitetei but mbona likija swala la umri liko kwenye jinsia moja zaid!! hawa dada
zetu nao umr hauwahusu????
 
Ni vema kutujuza lalikini kama kijana amrkiri anapa kila anacho kihitaji basi yetu yawe macho ili mradi asinyanyaswe
 
Tatizo wanawake mnataka mlingane na wanaume kwa kila hali, hii haiwezekani asilani. Lengo kuu la ndoa ni kupata watoto, mwanaume uwezo wa kuzalisha haukomi, mwanamke akifika 45 ni shida kuzaa sasa huyo mama alioana na huyo mtoto ila wafanye nini kama sio kumharibia maisha kwa tamaa zake za kupenda kugegedwa tu.
Napingana kabisa na haya mawazo eti lengo la ndoa ni watoto siyo kabisa,watoto ni matokeo ya ndoa siyo malengo wako wengi waliooana na hawna mpango wa kuzaa watoto kabisaa.
 
Back
Top Bottom