mbowe2008@gmail.com V/S mawasilianoikulu@yahoo.com

mbowe2008@gmail.com V/S mawasilianoikulu@yahoo.com

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Posts
8,546
Reaction score
898
Unajua siku za nyuma niliambiwa namwandama sana Salva lakini ukweli ni kuwa hata huko CHADEMA nako kumbe kuna problem ya PR

Hivi who is in charge of Communication and Media huko Chadema?

Chama hichi hakiishi kukosoa CCM kila kukicha lakini inaonekana kumbe na wao hawako serious.

Nashangaa kwa nini hawa update website yao?

kwa nini hawaweki audited accounts zao online?

Kwa nini hawasemi how much wanaspend kwenye propaganda including hii ya mambo ya web design?

I mean mbowe2008@gmail.com

I mean letterhead ya bunge, ina email address ya mbowe na mwandishi ni Zitto Kabwe


and these clowns maana I cant even call them comedians kwani hata comedians get paid for their performances. Sasa these jokers wants us to take them serious?

IKULU+LOGO.JPG

why should Salva alone bear the brunt of my criticism halafu Freeman, Zitto and their entourage wakapewa free ride?


I mean how hard is it to set up say:

srweyemamu@ikulu.gov.tz

or

mawasiliano@ikulu.gov.tz

or

zittokabwe@chadema.org.tz

or

fmbowe@chadema.org.tz

or

chairman@chadema.org.tz



Zitto-stimulus-Package_Page_1.jpg

Zitto-stimulus-Package_Page_2.jpg


 
Nadhani natofautiana na wewe mkuu. Tunahitaji kuwasiliana na mkuu wa kambi ya upinzani bungeni directly siyo mawakala wake. Huo utaratibu wa mawasiliano kupitia kwa katibu mahususiii sijui nani ulipitwa na wakati long time. Kwa wale ambao ni wa miaka ya 47 kama hao wa ccm na serikali kuu basi ndio wanatumia wasaidizi.

Efficient communication is important, siyo urasimu usio na tija wa mwaka 47
 
Nadhani natofautiana na wewe mkuu. Tunahitaji kuwasiliana na mkuu wa kambi ya upinzani bungeni directly siyo mawakala wake. Huo utaratibu wa mawasiliano kupitia kwa katibu mahususiii sijui nani ulipitwa na wakati long time. Kwa wale ambao ni wa miaka ya 47 kama hao wa ccm na serikali kuu basi ndio wanatumia wasaidizi.

Efficient communication is important, siyo urasimu usio na tija wa mwaka 47


makes you question inawezekana ikawa huko Chadema nako kuna ufisadi wa hali ya kutisha

maana pesa na budget za PR wanazo lakini naona wamekuwa complacent ...kwa nini Zitto anatumia stationery za Freeman?

how hard is it kuwa na domain name yenye email address yake?

sasa if they cant manage minute stuff like these kweli wanaweza kutupatia National ICT policy ambayo ni mbadala?
 
Ni kweli inashangaza..nadhan wataupokea ushauri...inaleta kinyaa kuona email address za wakuu zinatumia public and free mail server km gmail,hotmail na yahoo
 
ni kweli kunamakosa katika hilo lakini tunapaswa kujua umuhimu wa jambo lenyewe
 
Tuache ushabiki, chama 'mbadala' hakina moral high grounds za kupin down hao chama 'tawala'. Ndio tunataka mabadiliko, lakini sio from yahoo.com to gmail.com and many other issues.

Chadema needs changes...way from letter head to the way they argue and tackle them issues kama kweli wanataka kudadilisha siasa za nchi hii kuelekea kwenye demokrasia ya kweli na uwajibikaji.
 
Unajua siku za nyuma niliambiwa namwandama sana Salva lakini ukweli ni kuwa hata huko CHADEMA nako kumbe kuna problem ya PR

Hivi who is in charge of Communication and Media huko Chadema?

I mean mbowe2008@gmail.com

I mean letterhead ya bunge, ina email address ya mbowe na mwandishi ni Zitto Kabwe


and these clowns maana I cant even call them comedians kwani hata comedians get paid for their performances. Sasa these jokers wants us to take them serious?


why should Salva alone bear the brunt of my criticism halafu Freeman, Zitto and their entourage wakapewa free ride?


I mean how hard is it to set up say:

srweyemamu@ikulu.gov.tz

or

mawasiliano@ikulu.gov.tz

or

zittokabwe@chadema.org.tz

or

fmbowe@chadema.org.tz

or

chairman@chadema.org.tz



Zitto-stimulus-Package_Page_1.jpg

Zitto-stimulus-Package_Page_2.jpg



ndugu yangu hujui system inavyofanya kazi. mf kuna jinsi ya kuandika adress ambapo sekretary anaweza kufungua na nyingine sekretary hafungui. tofautisha igp mwema na mwema igp. kaulize wakupe tofauti.
 
Kimsingi huu ni udhiafu na Upungufu ambao unapaswa kufanyiwa kazi mara moja....

Hili la domain ni lazima litumike, either watumie domain ya bunge au hata ile ya CDM..........

Lakini pia kama unalalamikia Zitto kutumia Letterhead/Headed-Paper ya Kiongozi wa Upinzani na yenye e-mail yake (yaani mbowe) badala ya kwake mwenyewe Zitto hapo nadhani hutakuwa sahihi SANA......Mimi nimewahi kufanya kazi na taasisi ambayo iko headquorted Dar na mimi niko mkoani lakini tunatumia Letterhead ya ofisi Makao Makuu ikiwa na maandishi wazi "All Correspendences to Country Director Dsm" na chini ndio unaweza ukaweka contact zako............
 
Yah, hayo ni masahihisho ya msingi kwa kweli,
Wahusika wa CDM, kwa upendo tu bila kuchukulia kama mmedhalilishwa lifanyieni kazi hilo au kama kuna ufafanuzi wa msingi toeni.
SLIDINGROOF endelea kufuatilia hilo.
 
Nadhani natofautiana na wewe mkuu. Tunahitaji kuwasiliana na mkuu wa kambi ya upinzani bungeni directly siyo mawakala wake. Huo utaratibu wa mawasiliano kupitia kwa katibu mahususiii sijui nani ulipitwa na wakati long time. Kwa wale ambao ni wa miaka ya 47 kama hao wa ccm na serikali kuu basi ndio wanatumia wasaidizi.

Efficient communication is important, siyo urasimu usio na tija wa mwaka 47

Mkuu umekurupuka.

Mtoa mada yuko sahihi kabisa. Anachotolea changamoto ni kweli. Kama tuliweza ikosoa Ikulu na kumshambulia Mkurugenzi wake mawasiliano kwa kuanzisha email kwa hizi public/free mail kwanini tusiwakosoe viongozi wa upinzani bungeni kama wanafanya kosa lile?

No!! Tumieni private email kwa faida ya nchi na usalama. CHADEMA ni taasi makin. Uongozi wa upinzan i Bungeni ni ofisi makin.
 
At least Salva has got something to cheer him up kama akisharudishiwa umeme
 
makes you question inawezekana ikawa huko Chadema nako kuna ufisadi wa hali ya kutisha

maana pesa na budget za PR wanazo lakini naona wamekuwa complacent ...kwa nini Zitto anatumia stationery za Freeman?

how hard is it kuwa na domain name yenye email address yake?

sasa if they cant manage minute stuff like these kweli wanaweza kutupatia National ICT policy ambayo ni mbadala?

It's the content that counts.
 
ndugu yangu hujui system inavyofanya kazi. mf kuna jinsi ya kuandika adress ambapo sekretary anaweza kufungua na nyingine sekretary hafungui. tofautisha igp mwema na mwema igp. kaulize wakupe tofauti.

Wewe kweli uko dunia gani, unashangaza sana.
 
wamesema hivi katika hiyo baru: barua zote za kiofisi ziandikwe kwa kiongozi wa upinzani bungeni:.....hamjasoma hapo juu!!!! maana yake ni kwamba hata angekuwa ni mrema ndo kiongozi wa upinzani ...hii barua ingeeda kwake .............nyie vipi?
 
Nadhani natofautiana na wewe mkuu. Tunahitaji kuwasiliana na mkuu wa kambi ya upinzani bungeni directly siyo mawakala wake. Huo utaratibu wa mawasiliano kupitia kwa katibu mahususiii sijui nani ulipitwa na wakati long time. Kwa wale ambao ni wa miaka ya 47 kama hao wa ccm na serikali kuu basi ndio wanatumia wasaidizi.

Efficient communication is important, siyo urasimu usio na tija wa mwaka 47

Mtoa hoja ana pointi ya msingi tu!
Mimi nina run kikampuni kidogo lakini ili kukapa heshima nina domain inayoukuwa hosted kwenye server ya local service provider wangu pungufu ya dola 200 kwa mwaka.
Sasa kwa sababu ya security concern CDM wanaweza nunua server yao kwa bei nzuri tu kwa kuanzia hata $10,000. Kutumia email inayoonekana kibinafsi zaidi huleta tafsiri ya hasi.

Ushauri wangu CDM wawe na server na domain yao (kama hawana) ili mawasiliano ya kawaida/jumla yaende huko. Kitu kama ni konfidensho sana ruksa kutumia email binafsi kama kuna wasiwasi na IT expert. Mbona hata simu za mkononi wakati mwingine hawa wakubwa wanakuwa nazo mbili (one known to the public).

CDM wachukue changamoto hii kwa mtazamo chanya
 
Mtoa hoja ana pointi ya msingi tu!
Mimi nina run kikampuni kidogo lakini ili kukapa heshima nina domain inayoukuwa hosted kwenye server ya local service provider wangu pungufu ya dola 200 kwa mwaka.
Sasa kwa sababu ya security concern CDM wanaweza nunua server yao kwa bei nzuri tu kwa kuanzia hata $10,000. Kutumia email inayoonekana kibinafsi zaidi huleta tafsiri ya hasi.

Ushauri wangu CDM wawe na server na domain yao (kama hawana) ili mawasiliano ya kawaida/jumla yaende huko. Kitu kama ni konfidensho sana ruksa kutumia email binafsi kama kuna wasiwasi na IT expert. Mbona hata simu za mkononi wakati mwingine hawa wakubwa wanakuwa nazo mbili (one known to the public).

CDM wachukue changamoto hii kwa mtazamo chanya

Bora gmail ya mzungu, kuliko server ya mbongo , looo. Kwi kwi kwi kwi
 
Back
Top Bottom