Mbowe: Wabunge wote wa CHADEMA kutokushiriki vikao vya bunge kuanzia kesho, wataelekea Arusha!


Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
5,921
Likes
103
Points
145
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
5,921 103 145
Hii ni kauli ya mwenyekiti wa taifa wa chadema mheshimiwa Freeman Mbowe akihojiwa na mwandishi wa channel ten.
Hivyo wabunge wa chadema hawatahudhuria kikao cha bajeti hapo kesho na badala yake wataungana na wana wa arusha kuomboleza na kufariji wafiwa.
 
S

sem2708

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
3,700
Likes
1,267
Points
280
S

sem2708

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
3,700 1,267 280
Hii ni kauli ya mwenyekiti wa taifa wa chadema mheshimiwa Freeman Mbowe
hata mh zito? katika post zote tangu tukio la jana sijamsikia akitajwa.yupo tz?
 
D

DR. PHONE

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2012
Messages
504
Likes
0
Points
0
D

DR. PHONE

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2012
504 0 0
Ndugu wana jamii forum habari nilizozipata hivi punde ni kuwa kuanzia kesho wabunge wote wa CDM hawatahudhuria vikao vya bunge na badala yake wataelekea Arusha kwa ajili ya maombolezo na kushiriki msiba wa watu 2 waliopoteza maisha ktk mlipuko wa jana Soweto
 
Chibolo

Chibolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
3,500
Likes
2,232
Points
280
Age
38
Chibolo

Chibolo

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
3,500 2,232 280
Mh.mbowe amesema wabunge wote wa CHADEMA hawatashiriki bunge kesho watakuwa Arusha kwa ajili ya kuwahudumia majeruhi pamoja na kushiriki mazishi ya waliouawa na bomu.source:chanel ten.
 
SOKON 1

SOKON 1

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2010
Messages
1,123
Likes
97
Points
145
SOKON 1

SOKON 1

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2010
1,123 97 145
Mh Mbowe amesema wabunge wote wa chadema kutokuingia katika vikao vya bunge kuanzia kesho na watakuja Arusha kushiriki katika maziko na kuwafariji majeruhi.

source: CHALLEN TEN habari ya saa moja usiku huu
 
minda

minda

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2009
Messages
1,069
Likes
17
Points
135
minda

minda

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2009
1,069 17 135
mkuu hiyo ni kauli ya kambi rasmi? tupe updates zaidi ili wa mbali tuhabarike naona habari iko nusu nusu mkuu!
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Likes
6
Points
135
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 6 135
Wabunge wote wa chama cha Demokrasia na maendeleo CHADEMA HAWATAUTHURIA VIKAO VYA BUNGE MJINI DODOMA MPAKA WAMALIZE SHUGHULI ZA MSIBAMKOANI ARUSHA. Hayo yamesemwa na Mwenyekiti Taifa chadema Freeman Aikael Mbowe..
 
M

mwanza_kwetu

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2011
Messages
684
Likes
6
Points
35
Age
40
M

mwanza_kwetu

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2011
684 6 35
Yes, good, waache wauaji waendelee na budget yao
 
Mbaga Michael

Mbaga Michael

Verified Member
Joined
Nov 17, 2011
Messages
2,918
Likes
213
Points
160
Mbaga Michael

Mbaga Michael

Verified Member
Joined Nov 17, 2011
2,918 213 160
Taarifa haijakaa vzr
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Likes
6
Points
135
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 6 135
Waache wauji waendelee kuua mwisho wa siku watakufa wao...
 
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2012
Messages
19,919
Likes
2,989
Points
280
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2012
19,919 2,989 280
safi kamanda anawajali wananchi wake hawa magaidi ya ccm waende wakapange ugaidi wao
 
MNAMBOWA

MNAMBOWA

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2011
Messages
2,013
Likes
81
Points
145
MNAMBOWA

MNAMBOWA

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2011
2,013 81 145
Mmefanikiwa kama rank za fifa mmepanda kwa nafasi 50 juu. Lkn kwa staili hii mtamwaga damu nyingi sana kwa kukipatia umaarufu chama chenu
 
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
2,374
Likes
95
Points
145
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
2,374 95 145
Si wabunge Wa Chadema tu bali inatakiwa Wabunge wote. Hili ni tukio la Taifa. Watu wamepigwa bomu katika mkutano wa siasa. Nasubili kwa hamu kusikia wabunge wa CCM wakipiga meza au kuzomea hatua hii ya Chadema kutoingia bungeni kesho
 
Muke Ya Muzungu

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2009
Messages
3,449
Likes
36
Points
0
Age
39
Muke Ya Muzungu

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2009
3,449 36 0
Safi Sana !
Kinachobakia ni maandamano ya amani ujio wa Obama !
 
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,946
Likes
818
Points
280
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,946 818 280
Mbowe kama kiongozi wa kambi ya upinzani bungeni (KUB) ametoa maamuzi ya kustaajabisha kuhusu shughuli za mazishi zinazo pangwa kufanywa kesho kwa wale walio poteza maisha katika tukio la mlipuko Arusha.

Mbowe ameagiza kuwa, kesho wabunge wote wa CHADEMA hawata hudhulia kwenye kikao cha bunge na badala yake wote wataenda kuhudhulia mazishi ya wahanga waliopoteza maisha kwenye tukio hilo la kinyama.

Je, kukosa kuhudhulia kwa wabunge wa CHADEMA kwenye kikao cha kesho kwa ajili ya shughuli hiyo ya mazishi, ni sahihi?
 
K

kajaji

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2013
Messages
200
Likes
0
Points
0
Age
38
K

kajaji

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2013
200 0 0
magamba hayo ndo yanataka yakae yenyewe ndo yafurahi haya basi
 
D

DR. PHONE

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2012
Messages
504
Likes
0
Points
0
D

DR. PHONE

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2012
504 0 0
mkuu hiyo ni kauli ya kambi rasmi? tupe updates zaidi ili wa mbali tuhabarike naona habari iko nusu nusu mkuu!
Hiyo ni kauli ya kamanda wa anga Mh. sana ninaemheshimu Freeman Aikaeli Mbowe. Source Chanel ten news
 
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
5,921
Likes
103
Points
145
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
5,921 103 145
Si wabunge Wa Chadema tu bali inatakiwa Wabunge wote. Hili ni tukio la Taifa. Watu wamepigwa bomu katika mkutano wa siasa. Nasubili kwa hamu kusikia wabunge wa CCM wakipiga meza au kuzomea hatua hii ya Chadema kutoingia bungeni kesho
makinda aliunda timu yake feki ili kutoa pole kwa wahanga wa bomu la olasiti.......ni timu iliyoenda kufaidi perdiems tu...wiki chache baadae tunashuhudia haya
 

Forum statistics

Threads 1,273,483
Members 490,428
Posts 30,482,924