Mbowe: Kikwete amesaidia sana kuimarisha CHADEMA

Mbowe: Kikwete amesaidia sana kuimarisha CHADEMA

Ukiisoma sentensi ya Mbowe kama ilivyo bila kujiongeza huwezi kuelewa ujumbe uliomo.

"nimetembea angani na ardhini Tanzania nzima sijaona Rais na serikali iliyotukuka kiutendaji kama hii ya KIKWETE." - Freeman Aikaeli Mbowe
 
Kama mpaka chama kinaimarishwa na mwingine yeye pale kaweka suruwali tu halafu anaitwa mwenyekiti.

Simiyu yetu naona kila uzi nikipita nakukuta povu linakutoka ni sababu ya buku 10 au ndio unahangaikia ukuu wa Wilaya Mkuu na wewe?.mbinu ndogo nakupa mvizie mzee Mwinyi au Mkapa mpige mtama utapewaa ukuu wa mkoa.
 
Ujue wewe una hata elimu ya uraia uwezi kumwelewa Mh Mbowe wakati akili zako niza lusinde

ni sawa uyasemayo sema nakushauri jitahidi kutumia kiswahili vzur mkuu kwa mfano neno HUNA we unaandika UNA, HUWEZI wewe unaandika UWEZI hapo inaleta utata wa kimantiki katika sentensi
hebu jitahidi mkuu haipendezi kukosea kiswahili namna hiyo kama wewe ni wa tz hii vinginevyo ukanushe wewe co wa tz!
 
Twendeni naye taratibu nguo zitaanza kubana mda siyo mrefu uelewa wa jk ni mpana sana kwenye mambo ya siasa mbowe hataamini matokeo yake.

Sijui mnatoa wapi hizi akili mungu akusaidie sana.....
 
Mwenyekiti wa Chadema Mb Freeman Mbowe amemsifia raisi Kikwete kwa kusaidia kuimarisha Chama Cha Demokrasia na Maendeleo.

Chanzo; magazeti ya leo

Wazungu wanasema THAT IS PLAIN TRUTH hata usiposemwa.

Kwa wale wapenzi wa namba huwa tunasena namba hazidanganyi. Ukitaka kujua Kikwete ameimarisha CDM angalia namba hizi

  1. Wakati Kikwete anaingia madarakani CDM ilikuwa wabunge wangapi na sasa CDM inao wabunge wangapi
  2. Wakati Kikwete anaingia madarakani CDM ilikuwa na madiwani wangapi na sasa CDM inao madiwani wangapi
  3. Wakati Kikwete anaingia madarakani CDM ilikuwa na Wenyeviti wa mitaa/vijiji wangapi na sasa inao wangapi

Lakini kubwa zaidi wakati Kikwete anaingia madarakani CDM kilikuwa chama cha UPINZANI, wakati Kikwete atakapokuwa anatoka madarakani CDM kitakuwa chama TAWALA na CCM kitakuwa chama cha UPINZANI. Mungu ana mipango yake kumfanya Kikwete kuwa rais wa JMT, ingawa akina Mwakawago na Mangula walituonya katika dossier yao. Kikwete kuwa Rais wa JMT is a blessing in disguise.
 
Mwenyekiti wa Chadema Mb Freeman Mbowe amemsifia raisi Kikwete kwa kusaidia kuimarisha Chama Cha Demokrasia na Maendeleo.

Chanzo; magazeti ya leo

Askofu mpiga deal ya Tegeta Escrow Methodius Kilaini aliposema JKikwete ni chaguo la Mungu alikuwa na maana hiyo, kwamba Mungu kamlenga mtu Wa kukimaliza CCM ili wapinzani washamiri, Viva JK. Malizia kazi uliyotumwa.
 
Wazungu wanasema THAT IS PLAIN TRUTH hata usiposemwa.

Kwa wale wapenzi wa namba huwa tunasena namba hazidanganyi. Ukitaka kujua Kikwete ameimarisha CDM angalia namba hizi

  1. Wakati Kikwete anaingia madarakani CDM ilikuwa wabunge wangapi na sasa CDM inao wabunge wangapi
  2. Wakati Kikwete anaingia madarakani CDM ilikuwa na madiwani wangapi na sasa CDM inao madiwani wangapi
  3. Wakati Kikwete anaingia madarakani CDM ilikuwa na Wenyeviti wa mitaa/vijiji wangapi na sasa inao wangapi

Lakini kubwa zaidi wakati Kikwete anaingia madarakani CDM kilikuwa chama cha UPINZANI, wakati Kikwete atakapokuwa anatoka madarakani CDM kitakuwa chama TAWALA na CCM kitakuwa chama cha UPINZANI. Mungu ana mipango yake kumfanya Kikwete kuwa rais wa JMT, ingawa akina Mwakawago na Mangula walituonya katika dossier yao. Kikwete kuwa Rais wa JMT is a blessing in disguise.

kweli kabisa mkuu, chama kilikuwa masikini, kimejengewa uwezo kupitia mgao wa ruzuku hadi wanapaa angani na chopa!
 
Simiyu yetu naona kila uzi nikipita nakukuta povu linakutoka ni sababu ya buku 10 au ndio unahangaikia ukuu wa Wilaya Mkuu na wewe?.mbinu ndogo nakupa mvizie mzee Mwinyi au Mkapa mpige mtama utapewaa ukuu wa mkoa.
Mzee hao hawalipi, mwambie amvizie Edward Ngoyayi Lowassa ampige vibao, sio tu atapewea ukuu wa wilaya bali atapewe ukuu wa mkoa.

Simiyu fanya hima maana hizi ni dakika za majeruhi.
 
Wazungu wanasema THAT IS PLAIN TRUTH hata usiposemwa.

Kwa wale wapenzi wa namba huwa tunasena namba hazidanganyi. Ukitaka kujua Kikwete ameimarisha CDM angalia namba hizi

  1. Wakati Kikwete anaingia madarakani CDM ilikuwa wabunge wangapi na sasa CDM inao wabunge wangapi
  2. Wakati Kikwete anaingia madarakani CDM ilikuwa na madiwani wangapi na sasa CDM inao madiwani wangapi
  3. Wakati Kikwete anaingia madarakani CDM ilikuwa na Wenyeviti wa mitaa/vijiji wangapi na sasa inao wangapi

Lakini kubwa zaidi wakati Kikwete anaingia madarakani CDM kilikuwa chama cha UPINZANI, wakati Kikwete atakapokuwa anatoka madarakani CDM kitakuwa chama TAWALA na CCM kitakuwa chama cha UPINZANI. Mungu ana mipango yake kumfanya Kikwete kuwa rais wa JMT, ingawa akina Mwakawago na Mangula walituonya katika dossier yao. Kikwete kuwa Rais wa JMT is a blessing in disguise.

Take 10/10; I Can not agree more with You. Tuache namba ziongee. JK ni mpango wa Mungu, bravo.
 
Asante sana Jk kwa kutusaidia kuiua kiulani mwaka huu njia ni nyeupe Dr.Slaa kuingia ikulu.
 
Mzee hao hawalipi, mwambie amvizie Edward Ngoyayi Lowassa ampige vibao, sio tu atapewea ukuu wa wilaya bali atapewe ukuu wa mkoa.

Simiyu fanya hima maana hizi ni dakika za majeruhi.
Lowasa akipigwa vibao anaweza kufa .
 
kweli kabisa mkuu, chama kilikuwa masikini, kimejengewa uwezo kupitia mgao wa ruzuku hadi wanapaa angani na chopa!

Kweli mkuu hiyo nayo ni namba ya kuangalia
4. Wakati Kikwete anaingia madarakani CDM ilikuwa inapata ruzuku ya Tsh ngapi na sasa CDM inapata ruzuku ya Tsh ngapi?
 
Katibu wa ccm wilayani Makete Joseph Mulozi amejiunga na chama cha Demokrasia na maendeleo Chadema leo. Na kukabidhiwa kadi yake ya uanachama na Mwenyekiti wa Taifa chadema Freeman Mbowe jijini Mbeya.
 
Back
Top Bottom