Mbowe: Kikwete amesaidia sana kuimarisha CHADEMA

Mbowe: Kikwete amesaidia sana kuimarisha CHADEMA

sirluta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2012
Posts
6,324
Reaction score
2,494
Mwenyekiti wa CHADEMA, Freeman Mbowe amemsifia rais Kikwete kwa kusaidia kuimarisha Chama Cha Demokrasia na Maendeleo.

Chanzo; magazeti ya leo
 
ni kweli ukiangalia matukio mengi yaliyotokea wa kati wa uongozi wake yamewakatisha sana tamaa wananchi na kuiona chadema kama tumaini lao pekee lililobaki kwao
 
Mwenyekiti wa Chadema Mb Freeman Mbowe amemsifia raisi Kikwete kwa kusaidia kuimarisha Chama Cha Demokrasia na Maendeleo.

Chanzo; magazeti ya leo
Twendeni naye taratibu nguo zitaanza kubana mda siyo mrefu uelewa wa jk ni mpana sana kwenye mambo ya siasa mbowe hataamini matokeo yake.
 
Kikwete nchi imeshinda ameshindwa kusimamia dira ya nchi ndo maana wanaccm wanakata tamaa na kuunda mkono upinzani
 
JK ni kada mtiifu wa CDM, but CCM hawawezi na hawatakaa walijue hilo - kweli ametupatia msaada mkubwa kamanda wetu.
 
Kama mpaka chama kinaimarishwa na mwingine yeye pale kaweka suruwali tu halafu anaitwa mwenyekiti.

mwenyekiti wa chama kukiri mwenyekiti wa chama kingine kaimarisha chama chake, so Kikwete ndiye mwenyekiti wa chadema, bila yy chadema isingekuwepo.
 
Mwenyekiti wa Chadema Mb Freeman Mbowe amemsifia raisi Kikwete kwa kusaidia kuimarisha Chama Cha Demokrasia na Maendeleo.

Chanzo; magazeti ya leo

Ameruhusu Uhuru wa vyombo vya habari kwa kiasi cha hali ya juu.
Hajavibana vyama vya upinzani kama mtangulizi wake.
Amewakaribisha wapinzani kujadili mstakabali nzima wa nchi yetu.
Hongera sana rais Kikwete.
 
tatizo la mbululaz wa lumumba ni uelewa mdogo... CHADEMA imeimarika sana kutokana naudhaifu wa ccm! ... waliobaki ndani ya ccm ni akina mahaba niue majambazi, mafisadi, malaya wa kisiasa, wasaka tonge, watekaji, wauaji, wahuni wafanya fujo, walevi, makuwadi, mashoga... JK anaelewa madhara ya kuiachia CCM madaraka ndiyo maana anazidi kuwakera wananchi kwa kutumia nguvu kubwa ya mijibwa ya ccm aka police kuwatwanga wananchi ...
 
mwenyekiti wa chama kukiri mwenyekiti wa chama kingine kaimarisha chama chake, so Kikwete ndiye mwenyekiti wa chadema, bila yy chadema isingekuwepo.

Kuelewa Sentence hiyo inahitaji uelewa hata wa dalasa la saba la miaka ya kabla ya uongozi wa Mkapa,lakini kama ni Mulugo product kama wewe hauwezi kuelewa.Polesana!
 
tatizo la mbululaz wa lumumba ni uelewa mdogo... CHADEMA imeimarika sana kutokana naudhaifu wa ccm! ... waliobaki ndani ya ccm ni akina mahaba niue majambazi, mafisadi, malaya wa kisiasa, wasaka tonge, watekaji, wauaji, wahuni wafanya fujo, walevi, makuwadi, mashoga... JK anaelewa madhara ya kuiachia CCM madaraka ndiyo maana anazidi kuwakera wananchi kwa kutumia nguvu kubwa ya mijibwa ya ccm aka police kuwatwanga wananchi ...

haya ni maneno yako co maneno ya mdhaifu mbowe aliyekiri bila Kikwete chadema isingekuwepo
 
Kama mpaka chama kinaimarishwa na mwingine yeye pale kaweka suruwali tu halafu anaitwa mwenyekiti.

Sijui kama umeuelewa uzi,
Udhaifu wa mwenyekiti wa chama chako na chama kwa ujumla hadi serikali,umewafungua watanzania,wakione ccm katika picha yake halisi
 
Kuelewa Sentence hiyo inahitaji uelewa hata wa dalasa la saba la miaka ya kabla ya uongozi wa Mkapa,lakini kama ni Mulugo product kama wewe hauwezi kuelewa.Polesana!

unataka kuleta tasfiri zako za escrow ili mpate kura
 
Hiyo mipasho ya nini tena mkuu? Taarabu hizo zimepoteza mwelekeo.Sio jukwaa lake hapa

pole mkuu kwa kutimuliwa makao makuu ya cdm ufipa. Ulizidisha mahaba. Pole sana ndg Ben
 
Sijui kama umeuelewa uzi,
Udhaifu wa mwenyekiti wa chama chako na chama kwa ujumla hadi serikali,umewafungua watanzania,wakione ccm katika picha yake halisi

naona kila mwana bavicha anatoa tafsiri yake, bora aliyesema uhuru wa vyombo vya habari ndio ulioisaidia cdm. Wewe cjui akili yako ni ya gongo au viroba!
 
Back
Top Bottom