Mbowe, Dr. Slaa kuzindua Kanda ya Pwani Jumapili

Mbowe, Dr. Slaa kuzindua Kanda ya Pwani Jumapili

Mkuu wangu Molemo

Ina maana ile OPERESHENI UZALENDO na Kujifungia kwenye vyumba vifinyu vya Gesti na wale waasi waliolaaniwa, ataifanya akiwa mtu wa kawaida tu? Yaani si mwanachama wa Chama Chochote au ataifanya kupitia CHAUMA?


CHADEMA ni zaidi ya CHAMA. Ni zaidi ya Taasisi. CHADEMA ni mioyo ya watanzania wote wanyonge, wanaoonewa. Wanaoteseka.

Mkuu SEBM

Hapo kwenye red,Tangu wajue kutumia kompyuta vidole vinawawasha tu mkuu.

They are just one of those Wannabe keyboard warriors living somewhere.
 
Last edited by a moderator:
Ningeshangaa kama nisingesikia kuna maandamano. Natumaini wananchi wa Pwani (Kibaha) badala ya kwenda kuandamana na kuwasikiliza watu wasiotaka nchi itawalike watautumia muda huo kujifanyia shughuli zao za kimaendeleo.
shughuli zipi za maendeleo bila umeme?
 
Mkuu MKALIKENYA kwa mujibu wa chanzo nilichonukuu ambacho ni Tanzania Daima ni tarehe 14/04 kuanzia saa 8 mchana.
Hii ni kwa mujibu wa Mkiti wa chama Pwani Said Ukwezi.

Ok kama unaweza kwenda extra mile ili utujuze ipi taarifa ni sahihi utupe na muda.
 
Mbowe: mpaka sasa ni asilimia 0.7 ya watanzania ndio wametoa maoni ya katiba mpya, shame on you, jaji warioba
 
Nawaunga mkono wote watakaoshiriki katika harakati hizi za kuikomboa nchi yetu tukufu! Pamoja sana.
 
Ok kama unaweza kwenda extra mile ili utujuze ipi taarifa ni sahihi utupe na muda.

Mkuu taarifa rasmi ni kwamba Jumamosi kutakuwa na kikao cha ndani Ubungo Blue Pearl na uzinduzi rasmi ni Jumapili Kibaha Maili moja.
 
Mkuu Ben hawa jamaa zetu sasa wako choka mbaya.

Mkuu [MENTION]Molemo [/MENTION]

Ina maana ndo wamefikia mwisho wao mapema hivi? Embu Jumapili uwaangaze hapo Maili Moja; Unaweza ukawaona wamekumbatiana kama kawaida yao. Au hakuna swimming pool hapo jirani na uwanja uzinduzi utakapofanyika?

Siku hizi wanaitwa Mapacha Watatu

Nakala Ben Saanane my web
 
Last edited by a moderator:
Ningeshangaa kama nisingesikia kuna maandamano. Natumaini wananchi wa Pwani (Kibaha) badala ya kwenda kuandamana na kuwasikiliza watu wasiotaka nchi itawalike watautumia muda huo kujifanyia shughuli zao za kimaendeleo.

Maendeleo kwako ni nini? Je unazifahamu shughuli za Kimaendeleo? au unaandika kulingana na ukubwa wa vidole vyako...
 
Mkuu Molemo

Ina maana ndo wamefikia mwisho wao mapema hivi? Embu Jumapili uwaangaze hapo Maili Moja; Unaweza ukawaona wamekumbatiana kama kawaida yao. Au hakuna swimming pool hapo jirani na uwanja uzinduzi utakapofanyika?

Siku hizi wanaitwa Mapacha Watatu

Nakala Ben Saanane my web

Mkuu habari nilizo zipata kutoka jikoni live bila chenga ni kwamba, baadhi ya wazee wachache wanao jitambua ndani ya CCM, wamekasirishwa sana na siasa za maji taka zinazo ratibiwa na Nape na Mwigulu na kutekelezwa na hao wachumia tumbo. Hao wazee wanadai kwa utafiti wao wa hivi karibuni imeonyesha Mwampamba na Juliana wa Kufyonzwa wana kibomoa chama chao kwa speed ya kutisha kinyume na matarajio jao. Hadi naingia mitamboni bado moshi unafukuta huko magambani na kuna hatari ya hao bwana wadogo kumwagwa pasipo kutarajia.
 
Mkuu habari nilizo zipata kutoka jikoni live bila chenga ni kwamba, baadhi ya wazee wachache wanao jitambua ndani ya CCM, wamekasirishwa sana na siasa za maji taka zinazo ratibiwa na Nape na Mwigulu na kutekelezwa na hao wachumia tumbo. Hao wazee wanadai kwa utafiti wao wa hivi karibuni imeonyesha Mwampamba na Juliana wa Kufyonzwa wana kibomoa chama chao kwa speed ya kutisha kinyume na matarajio jao. Hadi naingia mitamboni bado moshi unafukuta huko magambani na kuna hatari ya hao bwana wadogo kumwagwa pasipo kutarajia.

Mie mbona nakutana na wazee wananiambia Juliana na Mwampamba eti wametumwa kuiharibu CCM then warudi CHADEMA kama mashujaa...
Hawawapendi....nami huwa nawaambia si kweli kwani hata CHADEMA walifukuzwa hawana chao..
But wananiambia utu uzima dawa...siasa tunazijua hata kabla hujawa mimba ...mh nakaa kimya!
 
Mkuu Molemo mbona mimi kwenye meseji niliyotumiwa ya mwaliko wamesema ni jumamosi 13/04/2013.

Pia naomba unijuze muda ni sa ngapi.

Ni kweli ila hicho unachokisema ni utangulizi wa viongozi wetu, tutakuwa na majadiliano ya kina kabla ya uzinduzi 14/4/2013 - kibaha.
 
CHAMA MAKINI DAIMA HUFANYA MAAMUZI SAHIHI....!kila la kheri makamanda wetu mungu awatangulie katika hi safar ngumu ya ukomboz, iliyoja kila hila za muovu shetan{CCM}..
 
Back
Top Bottom