Ningeshangaa kama nisingesikia kuna maandamano. Natumaini wananchi wa Pwani (Kibaha) badala ya kwenda kuandamana na kuwasikiliza watu wasiotaka nchi itawalike watautumia muda huo kujifanyia shughuli zao za kimaendeleo.
madra graduate @ work
Ningeshangaa kama nisingesikia kuna maandamano. Natumaini wananchi wa Pwani (Kibaha) badala ya kwenda kuandamana na kuwasikiliza watu wasiotaka nchi itawalike watautumia muda huo kujifanyia shughuli zao za kimaendeleo.
Ningeshangaa kama nisingesikia kuna maandamano. Natumaini wananchi wa Pwani (Kibaha) badala ya kwenda kuandamana na kuwasikiliza watu wasiotaka nchi itawalike watautumia muda huo kujifanyia shughuli zao za kimaendeleo.
Dr. Slaa bora apumzike tu, kashapoteza mvuto...
Soma juu maandamano ndio suna ya wananchi kujieleza,kutoa yaliyo mioni mwao,na kuhamasishana yapo,nadhani utakuwa unatamani ungekuwa mmoja wapo japo ulifukuzwa hukatazwi kuhudhuria na kuwasalimia wananchi waliojeruhiwa kwa ajili yako ukawauza kwa vipande thelathini vya fedha,umejiharibia kabisa mustakabali wa kisiasa kwa kukubali kutmika you were goodNingeshangaa kama nisingesikia kuna maandamano. Natumaini wananchi wa Pwani (Kibaha) badala ya kwenda kuandamana na kuwasikiliza watu wasiotaka nchi itawalike watautumia muda huo kujifanyia shughuli zao za kimaendeleo.
Dr. Slaa bora apumzike tu, kashapoteza mvuto...
Ningeshangaa kama nisingesikia kuna maandamano. Natumaini wananchi wa Pwani (Kibaha) badala ya kwenda kuandamana na kuwasikiliza watu wasiotaka nchi itawalike watautumia muda huo kujifanyia shughuli zao za kimaendeleo.
hapatakuwa na mafanikio makubwa kwa kanda hii mana ni strong hold ya ccm
wazee wa pwani watakuwa wanawachora tu,
Kama mwiguru alivyochorwa nani alete picha ya mwiguru hapa akiwa kibaha akihutubia nyasi
Endelea kufa kifikra Sisi tunasonga mbele , utaisoma namba ! Wewe si mfuasi wa Nyerere .
Mtasema mtachoka M4C inakuja kwa kasi, tofari juu ya accelerator, hakuna kusimama mpaka kieleweke.
hapatakuwa na mafanikio makubwa kwa kanda hii mana ni strong hold ya ccm
Ugaidi wa madini yetu eeee. Nimekupataugaidi ndio zenu. Nendeni mkamtoe gaidi mkuu huko gerezani
mbona unapambana sana we mbulula au huna kazi nini kota wewe. ...