Mbowe, Dr. Slaa kuzindua Kanda ya Pwani Jumapili

Mbowe, Dr. Slaa kuzindua Kanda ya Pwani Jumapili

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Posts
14,620
Reaction score
13,361
Chama cha Demokrasia na Maendeleo-CHADEMA kitazindua kanda ya kichama ya Pwani inayojumuisha mikoa ya Pwani,Kinondoni,Ilala na Temeke.Uzinduzi huo utafanyika siku ya Jumapili tarehe 14/04/2013

Viongozi wakuu wa chama hicho wakiongozwa na Mkiti Freeman Mbowe na Katibu mkuu Dr Wilbroad Slaa ndiyo watakaoongoza uzinduzi huo.

Uzinduzi huo utafanyika katika viwanja vya maili moja Kibaha na utatanguliwa na maandamano makubwa ya wanachama na wananchi kwa ujumla.

Kibaha imeteuliwa kuwa makao makuu ya Kanda hii ambapo wananchi wengi wa Kibaha wameeleza kufurahishwa na uamuzi huo kwani wamesema ni kuleta madaraka kwa wananchi wenyewe.Kibaha ni ngome kuu ya Chadema kwa ukanda huu wa Pwani.


Source
:Tanzania Daima.
 
Ningeshangaa kama nisingesikia kuna maandamano. Natumaini wananchi wa Pwani (Kibaha) badala ya kwenda kuandamana na kuwasikiliza watu wasiotaka nchi itawalike watautumia muda huo kujifanyia shughuli zao za kimaendeleo.
 
Ningeshangaa kama nisingesikia kuna maandamano. Natumaini wananchi wa Pwani (Kibaha) badala ya kwenda kuandamana na kuwasikiliza watu wasiotaka nchi itawalike watautumia muda huo kujifanyia shughuli zao za kimaendeleo.

sumu.............???????
 
Well done, go on....makamanda!
mkuu Molemo, yule jaamaa aliegombea ubunge kwa Chadema, Kibaha, ambae kawa gamba kwa sasa, presure inasuka presure inapanda!
 
Last edited by a moderator:
Mkuu Molemo mbona mimi kwenye meseji niliyotumiwa ya mwaliko wamesema ni jumamosi 13/04/2013.

Pia naomba unijuze muda ni sa ngapi.
 
Mkuu wangu Molemo ,

Hivi aliyekuwa mgombea wa Ubunge na pia Ubosi wa BAVICHA atakuwepo?

Kibaha imeteuliwa kuwa makao makuu ya Kanda hii ambapo wananchi wengi wa Kibaha wameeleza kufurahishwa na uamuzi huo kwani wamesema ni kuleta madaraka kwa wananchi wenyewe.Kibaha ni ngome kuu ya Chadema kwa ukanda huu wa Pwani.
 
Last edited by a moderator:
Mkuu wangu Molemo ,

Hivi aliyekuwa mgombea wa Ubunge na pia Ubosi wa BAVICHA atakuwepo?

Mkuu SEBM kama akija atakuwa kama mtanzania mwingine yeyote ambaye siyo mwanachama kwani alishatimuliwa kwa aibu kuu ndani ya chama.

c.c SANGARA
 
Last edited by a moderator:
Mkuu Molemo mbona mimi kwenye meseji niliyotumiwa ya mwaliko wamesema ni jumamosi 13/04/2013.

Pia naomba unijuze muda ni sa ngapi.

Mkuu MKALIKENYA kwa mujibu wa chanzo nilichonukuu ambacho ni Tanzania Daima ni tarehe 14/04 kuanzia saa 8 mchana.
Hii ni kwa mujibu wa Mkiti wa chama Pwani Said Ukwezi.
 
Last edited by a moderator:
Ningeshangaa kama nisingesikia kuna maandamano. Natumaini wananchi wa Pwani (Kibaha) badala ya kwenda kuandamana na kuwasikiliza watu wasiotaka nchi itawalike watautumia muda huo kujifanyia shughuli zao za kimaendeleo.


Adhabu ya mjinga ni kumdharau tu.
 
Mkuu SEBM kama akija atakuwa kama mtanzania mwingine yeyote ambaye siyo mwanachama kwani alishatimuliwa kwa aibu kuu ndani ya chama.

c.c SANGARA

Mkuu wangu Molemo

Ina maana ile OPERESHENI UZALENDO na Kujifungia kwenye vyumba vifinyu vya Gesti na wale waasi waliolaaniwa, ataifanya akiwa mtu wa kawaida tu? Yaani si mwanachama wa Chama Chochote au ataifanya kupitia CHAUMA?

CHADEMA ni zaidi ya CHAMA. Ni zaidi ya Taasisi. CHADEMA ni mioyo ya watanzania wote wanyonge, wanaoonewa. Wanaoteseka.
 
Mkuu wangu Molemo

Ina maana ile OPERESHENI UZALENDO na Kujifungia kwenye vyumba vifinyu vya Gesti na wale waasi waliolaaniwa, ataifanya akiwa mtu wa kawaida tu? Yaani si mwanachama wa Chama Chochote au ataifanya kupitia CHAUMA?

CHADEMA ni zaidi ya CHAMA. Ni zaidi ya Taasisi. CHADEMA ni mioyo ya watanzania wote wanyonye, wanaoonewa. Wnaoteseka.

Mkuu wangu SEBM hakuna cha operesheni uzalendo labda operesheni wizi wa simu.
 
Last edited by a moderator:
Pamoja Sana huu ndiyo wa mafanikio ya kupeleka elimu ya urai vijini siyo mijini tu.:rockon:
 
Back
Top Bottom