Mbowe: CCM hawawezi Kuninunua & Slaa hawezi kununuliwa kwa garama yoyote


K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
835
Likes
2
Points
0
Age
26
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2013
835 2 0
Mwenyekiti wa CHADEMA Taifa ambaye pia ni Kiongozi Wa Kambi rasmi ya Upinzani Bungeni na Mbunge Wa Jimbo la Hai Mkoani Kilimanjaro, akiwahutubia Wakazi zaidi ya Elfu Kumi na Mbili wa Jiji la Mwanza na Kanda ya Ziwa Magharibi Katika Uwanja wa Shule ya Msingi Nyamalango, Chuo Kikuu Cha SAUT Malimbe, Mh. Mbowe aliwakumbusha Watanzania Kote Nchini Kuwa, Kitendo cha CCM Kukosa Mbinu za Kumnunua ili aimalize Chadema Kama Walivyofanya Kwa Baadhi ya Watu ndani ya Chama Kinazidi Kuwaumizia Akili na Kuwafanya Wazidi Kukata tamaa Kila Kukicha.

Hapa anasema "Ndg. zangu Makamanda, napenda Kuwadhibitishia Kwamba Mbowe hafiki bei na Mbowe hanunuliki Kwa Bei yoyote, Kitendo cha Mbowe Kutofika Bei Kinawaumizi akili na Kuwafanya Waendelee Kukata tamaa Kila Kukicha, Isipokuwa anayefika Bei yao aende huko Kwetu ni aibu Kuwa naye ndani ya Taasisi hii ya Umma Watanzania, Safari hii Ilianza Zamani Kabla yetu Sote, hivyo Wapo Watakaopanda na Wapo Watakaoshuka Kwa Sababu tofauti tofauti, Kilichopo hivi sasa ni Kuufikia Mwisho Wake"

---------------------------

[h=2]Dr Slaa hanunuliki kwa Gharama yoyote - Mbowe[/h]
Mwenyekiti wa CHADEMA Taifa Freeman Mbowe ametoa siri nzito inayohusiana na Katibu Mkuu wake Dr Wilbroad Slaa ambaye ni kati ya wanasiasa wenye mvuto mkubwa nchini.

Akizungumza na wanafunzi wa vyuo vikuu DSM na Mwanza kiongozi huyo alisema wanachama wa CHADEMA walipomuomba kuwa Mwenyekiti wa chama hicho mwaka 2004 alitoa masharti mazito ili kukubali nafasi hiyo.

Moja ya Masharti aliyotoa ni kwamba Dr Wilbroad Slaa akubali kuwa Katibu Mkuu wa CHADEMA.Mbowe alisema alikubali kuwa Kiongozi mkuu wa chama hicho baada ya sharti hilo kukubalika.

Pia Mbowe akizungumza katika mkutano wa hadhara Mwanza Jumapili alisema CCM wanatapatapa kwa sababu hawawezi kumtenganisha na Katibu Mkuu wake kutokana na Ukweli kwamba Dr Slaa hanunuliki kwa gharama yoyote.

Itakumbukwa mwaka jana mchambuzi mmoja wa maswala ya kisiasa aliandika Makala yake inayosema Ushirika wa Freeman Mbowe na Dr Wilbroad Slaa ni 'THE BEST COMBINATION EVER' kutokana na mafanikio makubwa walichokipatia chama hicho.
 
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
835
Likes
2
Points
0
Age
26
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2013
835 2 0
Piiiiipooooooz!
 
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
3,393
Likes
251
Points
160
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2013
3,393 251 160
hakuna mtu au chama kinachotaka kumnunua mbowe hana thamani yoyote kwenye jamii amechuja kweli gharama yake ni si zaidi ya laki mbili.
 
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
835
Likes
2
Points
0
Age
26
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2013
835 2 0
hakuna mtu au chama kinachotaka kumnunua mbowe hana thamani yoyote kwenye jamii amechuja kweli gharama yake ni si zaidi ya laki mbili.
Tupe habari za Lumumba Group Buku7... wameamkaje we Used Condom?...
 
lukatony

lukatony

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
458
Likes
48
Points
45
lukatony

lukatony

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
458 48 45
Mwenyekiti wa CHADEMA Taifa ambaye pia ni Kiongozi Wa Kambi rasmi ya Upinzani Bungeni na Mbunge Wa Jimbo la Hai Mkoani Kilimanjaro, akiwahutubia Wakazi zaidi ya Elfu Kumi na Mbili wa Jiji la Mwanza na Kanda ya Ziwa Magharibi Katika Uwanja wa Shule ya Msingi Nyamalango, Chuo Kikuu Cha SAUT Malimbe, Mh. Mbowe aliwakumbusha Watanzania Kote Nchini Kuwa, Kitendo cha CCM Kukosa Mbinu za Kumnunua ili aimalize Chadema Kama Walivyofanya Kwa Baadhi ya Watu ndani ya Chama Kinazidi Kuwaumizia Akili na Kuwafanya Wazidi Kukata tamaa Kila Kukicha. Hapa anasema "Ndg. zangu Makamanda, napenda Kuwadhibitishia Kwamba Mbowe hafiki bei na Mbowe hanunuliki Kwa Bei yoyote, Kitendo cha Mbowe Kutofika Bei Kinawaumizi akili na Kuwafanya Waendelee Kukata tamaa Kila Kukicha, Isipokuwa anayefika Bei yao aende huko Kwetu ni aibu Kuwa naye ndani ya Taasisi hii ya Umma Watanzania, Safari hii Ilianza Zamani Kabla yetu Sote, hivyo Wapo Watakaopanda na Wapo Watakaoshuka Kwa Sababu tofauti tofauti, Kilichopo hivi sasa ni Kuufikia Mwisho Wake"

Mngekatisha hizo ziara,mkaitisha kikao cha KK,na kumfukuza huyo Zitto,sio kuwahadaa wananchi.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
894
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 894 280
hakuna mtu au chama kinachotaka kumnunua mbowe hana thamani yoyote kwenye jamii amechuja kweli gharama yake ni si zaidi ya laki mbili.
Unanikumbusha hadithi ya Sungura...
 
K

kikule

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
217
Likes
30
Points
45
K

kikule

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
217 30 45
thread hizi magamba wakichungulia tu mitima yao inaumia kweli halafu wanaanza kutoa povu na kuugua schizonea i.e wanakuwa machizi kama mtafasri wa msiba wa mandela
 
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
3,393
Likes
251
Points
160
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2013
3,393 251 160
naona mbowe kaanza kutafuta chama cha kumnunua lakini hatapata hakuna chama kitakacholeta mtu mroho wa madaraka kama huyo.
 
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
10,368
Likes
8,195
Points
280
Age
31
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
10,368 8,195 280
Watanunuliwa kina zzk na kabouru tuu

hawa wote n kutoka kle kigoma
 
manning

manning

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,528
Likes
116
Points
160
manning

manning

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,528 116 160
umesema kweli mkuu wao walie tu huku CHADEMA ikiendelea kutanua mbawa zake.
 
M

Mzee Uchwara

Senior Member
Joined
Oct 28, 2013
Messages
119
Likes
0
Points
0
M

Mzee Uchwara

Senior Member
Joined Oct 28, 2013
119 0 0
Mwenyekiti wa CHADEMA Taifa ambaye pia ni Kiongozi Wa Kambi rasmi ya Upinzani Bungeni na Mbunge Wa Jimbo la Hai Mkoani Kilimanjaro, akiwahutubia Wakazi zaidi ya Elfu Kumi na Mbili wa Jiji la Mwanza na Kanda ya Ziwa Magharibi Katika Uwanja wa Shule ya Msingi Nyamalango, Chuo Kikuu Cha SAUT Malimbe, Mh. Mbowe aliwakumbusha Watanzania Kote Nchini Kuwa, Kitendo cha CCM Kukosa Mbinu za Kumnunua ili aimalize Chadema Kama Walivyofanya Kwa Baadhi ya Watu ndani ya Chama Kinazidi Kuwaumizia Akili na Kuwafanya Wazidi Kukata tamaa Kila Kukicha. Hapa anasema "Ndg. zangu Makamanda, napenda Kuwadhibitishia Kwamba Mbowe hafiki bei na Mbowe hanunuliki Kwa Bei yoyote, Kitendo cha Mbowe Kutofika Bei Kinawaumizi akili na Kuwafanya Waendelee Kukata tamaa Kila Kukicha, Isipokuwa anayefika Bei yao aende huko Kwetu ni aibu Kuwa naye ndani ya Taasisi hii ya Umma Watanzania, Safari hii Ilianza Zamani Kabla yetu Sote, hivyo Wapo Watakaopanda na Wapo Watakaoshuka Kwa Sababu tofauti tofauti, Kilichopo hivi sasa ni Kuufikia Mwisho Wake"
Hawawezi kukununua kwa sababu ruzuku unajikopesha, tenda za chama unajipa mwenyewe, kila ikifika uchaguzi unajifanya umekikopesha chama kumbe uongo, unalipwa mamilioni ya shilingi bureee kwa nini usitajirike! Wakati chama kimegeuka sacos.
 
chollemadulu

chollemadulu

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2013
Messages
210
Likes
14
Points
35
Age
36
chollemadulu

chollemadulu

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2013
210 14 35
CHADEMA mpo juu endeleen hivyo hivyo hakuna kulala mpaka kieleweke
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
20,902
Likes
10,122
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
20,902 10,122 280
hana mvuto wa kisiasa ndo maana hawawezi kumnunua,he is too local and not threat kwa watawala(huu ni mtazamo wangu-sina chama mimi)
 
Eddo Sambai

Eddo Sambai

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2013
Messages
1,816
Likes
7
Points
0
Eddo Sambai

Eddo Sambai

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2013
1,816 7 0
Hawawezi kukununua kwa sababu ruzuku unajikopesha, tenda za chama unajipa mwenyewe, kila ikifika uchaguzi unajifanya umekikopesha chama kumbe uongo, unalipwa mamilioni ya shilingi bureee kwa nini usitajirike! Wakati chama kimegeuka sacos.
Mzee Uchwara
 
E

Elinewinga

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2011
Messages
632
Likes
83
Points
45
Age
44
E

Elinewinga

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2011
632 83 45
Jamani chadema ni mpango wa Mungu kuikomboa Tanzania na kweli atakayekwenda kinyume nayo atajulikana mchana kweupe,bado tutaona mengi kabla ya kufikia mwisho 2015.usijaribu kuichezea chadema hata mara moja
 
Eddo Sambai

Eddo Sambai

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2013
Messages
1,816
Likes
7
Points
0
Eddo Sambai

Eddo Sambai

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2013
1,816 7 0
hakuna mtu au chama kinachotaka kumnunua mbowe hana thamani yoyote kwenye jamii amechuja kweli gharama yake ni si zaidi ya laki mbili.
"Sizitaki mbichi hii" Sungura aliyasema
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,498
Likes
29,620
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,498 29,620 280
Hivi kuna punguani ambae hajui kuwa Mbowe anatumiwa na "system" siku nyingi sana.
 

Forum statistics

Threads 1,252,182
Members 482,015
Posts 29,799,380