Mbowe awazuia BAVICHA kwenda Dodoma

Mbowe awazuia BAVICHA kwenda Dodoma

Aliyezuia maandamano ya Kijinga sio Mbowe ni Lowasa
 
Swali la muhimu ni nani yupo nyuma ya kutaka kusababisha vurugu?

Hivi Magufuli aliposema tuache siasa tulimuelewaje?

Kwa nini kauli ya Rais iliyokuwa inatengeneza harmony kwa wanasiasa ilipotoshwa kwa makusudi?

Hivi ni kweli kuna mtu anataka tuendelee na siasa za kiuanaharakati au kama vile tuko kwenye kampeni badala ya kujenga nchi?

Ukawa imeshikilia majiji muhimu
..hii ikiwa ni step muhimu kuelekea Ikulu kwa nini wasijikite kwenye maendeleo makubwa katika hayo majiji ili tuone utofauti wao na CCM?

Magufuli aliachana na siasa kwa kukubali uchaguzi wa meya ufanyike Dar na atakayepata apate kwa nini UKAWA hawaliheshimu hili?

Magufuli amesisitiza kuwa tuache siasa tufanye kazi na ifukapo 2020 watanzania watuhukumu kwa haki.

Ukawa ilikuwa inalia na ufisadi na leo hii Magufuli anapambana nao ...kwa nini ukawa wanakuwa ni obstacle?

Kuna hoja nyeti sana za kuibana serikali ya Magufuli mfano Kwenye Afya elimu ajira n.k kwa nini sisikiii uhamasishaji wa maandamano kuhusu haya maswala ya kitaifa??

Ni nani huyu anayejaribu kuwapoteza vijana na kuwaondoa kwenye mstari wa fikra na badala yake anawaimbisha nyimbo mbaya kama kasuku??
tenganisha kazi za serikali na kazi za chama cha siasa.na hili ujue hili kwanza jiulize nini maana ya chama chasiasa ?ni nini maana ya serikali?ukipata jawabu utajua tatizo lipo wapi tusiidhalilishe elimu ya tanzania jamani.
 
Njooni bhana tunazo zawadi zenu!sikubari mkiti kuwazuia toeni tamko haraka.
 
katika jambo LA maana alilolisema ni huyu lowassa japo simpendi kabisa!!nafikiri lowassa awasaidiage chadema kuwapa ushauri!!wengine wanarukaruka kama swala!!wao wanaamini mandamano kuliko kitu kingine chochote ndo maana wanavunjwa minguu na mikono!!Dai haki mahakamani siyo propaganda za uongo na matusi na maandamano!!
 
is there a person of going beyond the corrrupt LOWASSA'S Words?.
 
CHADEMA wana acha mambo ya maana wanakimbilia very tiny things!
Kuzuia mkutano wa CCM ungewasaidia nn CHADEMA?
 
katika jambo LA maana alilolisema ni huyu lowassa japo simpendi kabisa!!nafikiri lowassa awasaidiage chadema kuwapa ushauri!!wengine wanarukaruka kama swala!!wao wanaamini mandamano kuliko kitu kingine chochote ndo maana wanavunjwa minguu na mikono!!Dai haki mahakamani siyo propaganda za uongo na matusi na maandamano!!
Unataka kumpenda lowasa wewe mkewe?
 
Ni làzima wafyate mkia, walijaribu Bavicha kupima kina cha Mani juzi, wakajikuta wako viongozi peke yao hakuna aloyewaunga mkono, wameishia kunyea debe. Hakuna namna in lazima watafute njia ya kitokea!!
Nyumbu wao walishawastukia kuwa ni wababaishaji tangu wakati ule walipoahidi kulinda kura ndani ya mita mia mbili lakini wakagwaya.walidhani kiberiti kiko robo kumbe kimejaa-wameogopa kulipuka.
 
Nadhani kaogopa kupingana na mmiliki wa chama ndugu fisadi papa lowassa
Ni kweli EL Kasema waache kuwa Chama cha harakati na kuwa Chama cha siasa na Mimi kwa Hilo namuunga Mkono Lowasa Ana onyesha maturerity yake kisiasa
 
Hata mimi nisingewashauri BAVICHA waende Dodoma. Ujumbe wanaotaka kuufikisha huko, sisi wananchi tayari tumeshaupata. Uzuri Watanzania wa sasa si wale wa miaka ya ile. Kwenda kule kutawapa polisi sababu za kuwaweka ndani. Wawaache waendelee na utetezi wao wa kwa nini wanakwenda kuzuia mikutano ya vyama vingine huku wakikwepa kuzuia pia mikutano ya chama kile. Tunawaelewa vizuri sana sasa kuliko wakati wote.
 
Sasa walitaka kwenda DODOMA kufanya nini? ? Utaratibu upo hivi mikutano ya ndani ya chama haijakatazwa pia lazima kujua madhumun ya mkutano wa Chama ndipo uanze kutoa hoja za kulalamika. Mikutano wa tarehe 23/7/2016 wa CCM ni halali kwa sababu madhumun yake ni kukabidhi umwenyekit kwa Rais wetu JPM ili aweze kukiongoza chama kama Mwenyekiti. Mh Mbowe kwa hilo umetumia busara maana umetambua nini kinaenda kufanyika tarehe hyo, siasa za kiharakati hazina tija kwa taifa letu.

#Tanzania kwanza
 
Yaani Lumumba bhana!! Sitegemei Mbowe awe na nidhamu ya woga, kapigwa mabomu nchi nzima, kalala selo za kutosha leo aje aseme tusiende Dodoma??? Nitakuwa mtu wa mwisho kuamini kama hii kauli imetoka kinywani kwa kamanda number moja wa chama chetu.
Nakumbuka lile bomu la Soweto lilivyo mkosa nikiwa mita chache nyuma yake.
Mbowe naamini atafia haki. Na jina lake liandikwe kwenye vitabu vya kumbukumbu. Wajukuu zetu waje kusoma historia yake.
Mheshimiwa Lema Mb wa Arusha anasema HAKUNA DHAMBI KUBWA NA MBAYA kama WOGA!!???TWENDENI DODOMA BAVICHA.
 
Ni ushauri tu lakini usilete chuki pamoja na mipango ya kitoto inayopangwa chini chini.Kuna uwezekano kabisa polisi wakasababisha athari kubwa kwa watu wasio na hatia kuelekea mkutano mkuu wa CCM Dodoma.

Haya mambo unayoyapanga Mbowe kupitia BAVICHA nikushauri tu vijana wetu wataumia sana na wala hakuna faida tutakayopata kama nchi.

Ni ushauri tu.
 
Back
Top Bottom