technically
JF-Expert Member
- Jul 3, 2016
- 13,680
- 58,686
Kwahiyo unataka waumie??...
....acha uchochezi ...kei wewe
Kwahiyo unataka waumie??...
....acha uchochezi ...kei wewe
....Kwahiyo unataka waumie??
Ona hii ya Uturuki kuna wakati hao Polisi na Jeshi hawataweza kudhibiti hisia na chuki za wananchi dhidi yao.Ni ushauri tu lakini usilete chuki pamoja na mipango ya kitoto inayopangwa chini chini.Kuna uwezekano kabisa polisi wakasababisha athari kubwa kwa watu wasio na hatia kuelekea mkutano mkuu wa CCM Dodoma.
Haya mambo unayoyapanga Mbowe kupitia BAVICHA nikushauri tu vijana wetu wataumia sana na wala hakuna faida tutakayopata kama nchi.
Ni ushauri tu.






Mnaanzisha na kujipostia wenyewe..nani asiwajua wazee wa kupika majungu.Kuna mada iliwekwa humu na Kada wa CHADEMA ikieleza Plan B ya CHADEMA kuzuia mkutano wa CCM. sijui imeenda wapi
Wameiondoa but kuna kila dalili watu wakaumia bila sababu na kuja kuilaumu selikari!!Kuna mada iliwekwa humu na Kada wa CHADEMA ikieleza Plan B ya CHADEMA kuzuia mkutano wa CCM. sijui imeenda wapi
Kwahiyo unafikiri Tanzanian inaweza kuwa kama uturuki??Ona hii ya Uturuki kuna wakati hao Polisi na Jeshi hawataweza kudhibiti hisia na chuki za wananchi dhidi yao.
Furious civilians attack soldiers who were involved in the coup attempt after they surrendered on Istanbul's landmark Bosphorous Bridge
Soldiers involved in the coup attempt in Turkey surrender on Istanbul's Bosphorus Bridge with their hands raised on Saturday.
Soldiers cower from angry civilians after the apparently failed coup in Turkey.
.
People stand in front of a tank near the Fatih Sultan Mehmet Bridge during clashes with military forces in Istanbul early on July 16.
Turkish tanks move into position as Turkish people attempt to stop them in Ankara.
A man uses his belt to hit Turkish soldiers involved in the coup attempt.
Hisia zako tu mi ni mkazi mwemaWewe ni ccm ya chadema yanakuhusu nini
Hisia zako kwa sababu nimeongea usichokipenda!!Umeingizwa kwenye payroll nin? Leo unajuhudi sana za kupost
Mbona umemwambia mbowe aondoe vijana wenu vijana wenu Na Nani kama wewe ni mkazi mwemaHisia zako tu mi ni mkazi mwema
Wananchi wanawapiga wanajeshi walioasi na siyo wanajeshi ambao wapo kazini au vinginevyo (hao ni waasi ndo maana wanapigwa)Kwahiyo unafikiri Tanzanian inaweza kuwa kama uturuki??
Kama ;mmemuelewa jana jpm waondoeni,kama hamjaelewa waacheni,baada ya matokeo mtakua mmeelewa
Na iwe hivyoHakuna hata ukucha wa bavicha utakaokwenda Dodoma.
Watanzania wote ni ndugu wewe kama sio mtanzania useme!!!Mbona umemwambia mbowe aondoe vijana wenu vijana wenu Na Nani kama wewe ni mkazi mwema
Sasa kwann umekurupuka,mbona mbowe alishawaambia BAVICHA wasiende kuzuia mkutano wa ccm Dodoma!Wewe uko dunia ganiHisia zako kwa sababu nimeongea usichokipenda!!
Kwani mbowe amekuambia kapeleka vijana wake Dodoma au ?Watanzania wote ni ndugu wewe kama sio mtanzania useme!!!