nkongu ndasu
JF-Expert Member
- Jan 19, 2013
- 22,532
- 6,628
haa haa,ndani ya ccm hakuna demokrasia, bali kuna ghasia na udikteta.Sasa wew tatizo lako nini? Ulitaka Chadema wawe kama maccm ambao ni marufuku kugombea nafasi ya Mwenyekiti wa chama nje ya Rais au M/kiti aliopo Madarakani?
Kilasiku tunawaambia humu ndanu kwamba igeni demokrasia inayofuatwa na Cdm hamtaki. Saizj mnapiga kelele mgombea mwingine kajitokeza kushindana na mgombea wa kwanza kwenye nafasi ileile, mmezoea utaratibu wa ccm sio?????
BACK TANGANYIKA