Mbowe amwangushia maombi mazito Rais Magufuli

Mbowe amwangushia maombi mazito Rais Magufuli

Mnateka nyara msiba kwa maslahi ya kisiasa
Rais wetu pia alishawahi kwenda kwa Msigwa alipofiwa na dada yake,japo hatukuona hata salam kutoka kwa msigwa na mbowe pale Rais wetu alipofiwa na dada yake
Wapinzani wa nchi hii wana roho mbaya sana
 
Mara baada ya rais Magufuli kuwasili kuhani msiba wa general Mbowe huko Salasala alipotaka kutoka mwenyekiti wa Chadema Freeman Mbowe alimuomba amuombee kwa Mungu rais kwa kuongoza vizuri nchi.

Source :millard ayo.

My take .
Kitendo cha Mbowe kumwombea rais Magufuli ni kinyume kabisa na malalamiko ya vikaragosi bavicha wanaolialia kila siku eti Magufuli ananyanyasa wananchi .View attachment 1167200
Etwege umesikiliza Maombi hayo kwa umakini ?!. Tatizo la WaTz wengi fasihi inachenga !!. Yasikilize vizuri uone kitu ndani yake
 
Nitasema nikiona hyo video.lakini siasa sio uadui pia tukumbuke.yako maisha pia nje ya siasa
Sehemu kubwa ya maombi inaonyesha baba si mtu wa haki na alijisahau kuwa duniani tunapita tu. Hivyo amemwombea atende haki na akumbuke kuwa duniani si petu pa milele. Tunapita.
 
Etwege umesikiliza Maombi hayo kwa umakini ?!. Tatizo la WaTz wengi fasihi inachenga !!. Yasikilize vizuri uone kitu ndani yake
Kwa kutumia ramli zenu za ufipa umeona kitu ndani??
 
Anaukubali muziki wa Jpm anaona aibu kucheza hadharani atawaudhi wafuasi watiifu amebaki kutingisha kichwa na miguu kwa siri!
 
Nikwambie kitu, endelea kuamini unachoamini na mimi nibaki na ninachokifahamu,siyo salama kuendeleza huu mjadala.
Kimsingi hakuna ninachokiamini kati ya hivyo vyote kwani sipati faida yoyote nina mambo yangu mengi sana ya msingi ambayo yananihitaji concentration yangu kuliko hayo ya Mbowe ila nilichokuwa nachangia ni kwamba hakuna kisichowezekana kwenye ulimwenguni wa siasa.
 
Huo ni msimba tujitafakari kabla ya kusema ovyo pasipo stahili.

Mungu ana miujiza yake, huenda hiyo ikawa fursa kubwa ya uelewano na undugu.

Tuwaombee hao viongozi iwe wamepata fundisho na wataweza kukaa kikao pamoja na kutatua matatizo yao na dukuduku zao, nayo ikawa faida kubwa kwa nchi yetu.
 
Kumbe kiswahili lugha ngumu.Kumwomba Mungu kiongozi aongoze kwa njia sahihi,hii nayo inatakiwa mkalimani kutafsri sentensi hii?
 
Kimsingi hakuna ninachokiamini kati ya hivyo vyote kwani sipati faida yoyote nina mambo yangu mengi sana ya msingi ambayo yananihitaji concentration yangu kuliko hayo ya Mbowe ila nilichokuwa nachangia ni kwamba hakuna kisichowezekana kwenye ulimwenguni wa siasa.
Case closed
 
Kumbe kiswahili lugha ngumu.Kumwomba Mungu kiongozi aongoze kwa njia sahihi,hii nayo inatakiwa mkalimani kutafsri sentensi hii?
Unazijua kejeli za bavicha kwa rais?
 
Mnateka nyara msiba kwa maslahi ya kisiasa
Rais wetu pia alishawahi kwenda kwa Msigwa alipofiwa na dada yake,japo hatukuona hata salam kutoka kwa msigwa na mbowe pale Rais wetu alipofiwa na dada yake
Jaribu kuficha upumbavu wako
 
Kama siyo mtu wa system asingeuza chama kwa Lowasa

..mara mumuite Mbowe mhaini.

..mara mmegeuka kuda ni mtu wa system.

..halafu mkiambiwa system inaibeba ccm, mpambane wenyewe mnabisha.
 
Umeyajulia wapi? Acha kujipa uwezo usiokuwa nao.
Mbowe ni mtu system sema kuna wataopinga.Tanzania vyama vyote vya upinzani vimeanzishwa na CCM.Kama kuna mtu anaedhani vyama vya upinzani tulivonavyo hapa bongo kuwa ni upinzani kweli namuonea huruma sana.Ukipata kuelezwa yanayofanyika nchi hii kwa nyuma ya pazia unaeza tokwa roho
 
Mbowe ni mtu system sema kuna wataopinga.Tanzania vyama vyote vya upinzani vimeanzishwa na CCM.Kama kuna mtu anaedhani vyama vya upinzani tulivonavyo hapa bongo kuwa ni upinzani kweli namuonea huruma sana.Ukipata kuelezwa yanayofanyika nchi hii kwa nyuma ya pazia unaeza tokwa roho
Hili nakubaliana nalo kama ilivyo kwa MABERE MALANDO aliyeko chadema naye ni mzee wa system enzi za akina nyerere
 
Pale unapomuweka ndani mtu miezi minne kinyume cha sheria, lakini akatoka hapo anakuombea dua njema
HIVI MMEONA JINSI MBOWE ALIVYO NA MOYO MKUBWA?
Ulitaka kwenye maombi aombe laaana? hata ingekua ni wewe ungeomba maombi gani mbele ya adui yako? Hata hivyo mbowe hana uadui na Rais.
 
Back
Top Bottom