Mbowe amwangushia maombi mazito Rais Magufuli

Mbowe amwangushia maombi mazito Rais Magufuli

Unajua mtu akikufanyia ubaya ukimlipa kwa wema ni kama kutoa adhabu kali sana. Moyo wake utamhukumu siku zote na atakuwa hana furaha.
 
Unajua mtu akikufanyia ubaya ukimlipa kwa wema ni kama kutoa adhabu kali sana. Moyo wake utamhukumu siku zote na atakuwa hana furaha.
Nani amefanyiwa ubaya?

Ubaya upi
 
Mara baada ya rais Magufuli kuwasili kuhani msiba wa general Mbowe huko Salasala alipotaka kutoka mwenyekiti wa Chadema Freeman Mbowe alimuomba amuombee kwa Mungu rais kwa kuongoza vizuri nchi.

Source :millard ayo.

My take .
Kitendo cha Mbowe kumwombea rais Magufuli ni kinyume kabisa na malalamiko ya vikaragosi bavicha wanaolialia kila siku eti Magufuli ananyanyasa wananchi .View attachment 1167200
Hakuna mtu mpumbavu humu JF Kama wewe, unadhani Mbowe ana Roho ya chuki Kama Magufuli? Ulitarajia Mbowe aonyeshe chuki kwa Magufuli kwa matendo yake maovu?
Neno la Mungu linasema, waombeeni wote wanaowaudhi, kisasi hulipwa na Mungu.
Jinga Sana wewe
 
Mbowe ni mtu system sema kuna wataopinga.Tanzania vyama vyote vya upinzani vimeanzishwa na CCM.Kama kuna mtu anaedhani vyama vya upinzani tulivonavyo hapa bongo kuwa ni upinzani kweli namuonea huruma sana.Ukipata kuelezwa yanayofanyika nchi hii kwa nyuma ya pazia unaeza tokwa roho
Huna unalojua Mkuu, kwa kukusaidia tu, watu wa TISS waliopo upinzani ni James Mbatia na Mabere Marando na wengine siwezi kuwataja.
Kwa Mbowe umechemka kweli
 
Hakuna mtu mpumbavu humu JF Kama wewe, unadhani Mbowe ana Roho ya chuki Kama Magufuli? Ulitarajia Mbowe aonyeshe chuki kwa Magufuli kwa matendo yake maovu?
Neno la Mungu linasema, waombeeni wote wanaowaudhi, kisasi hulipwa na Mungu.
Jinga Sana wewe
Ila wewe mpumbavu inaonekana una roho ya chuki sana
 
Mara baada ya rais Magufuli kuwasili kuhani msiba wa general Mbowe huko Salasala alipotaka kutoka mwenyekiti wa Chadema Freeman Mbowe alimuomba amuombee kwa Mungu rais kwa kuongoza vizuri nchi.

Source :millard ayo.

My take .
Kitendo cha Mbowe kumwombea rais Magufuli ni kinyume kabisa na malalamiko ya vikaragosi bavicha wanaolialia kila siku eti Magufuli ananyanyasa wananchi .View attachment 1167200


Ni wakati muafaka kufunga kesi ya Akwilina. Mbowe, Mdee wenzao waachie huru kuendelea na majukumu yao. Time to close this sorry chapter and move on.
 
Kweli kabisa.
Kuwa mtu wa system ni jambo la kawaida, Kinachotakiwa ni system kuwa fair na kuacha watu wote wafanye siasa kwa haki bila uonevu. SYSTEM HAIPASWI KUWA NA LOYALTY KWA CHAMA FULANI, BALI IVIACHE VICHUANE NA ANAYESHINDA APEWE SAPOTI BILA KUHUJUMU WENGINE
 
Nani amefanyiwa ubaya?

Ubaya upi
Hakuna ubaya niliosema. Raisi ametenda wema kumsalimia Mheshimiwa Mbowe na Mbowe ametenda wema kumpokea. Hayo ni maoni yangu binafsi kwa ajili ya watu wanaolipa baya kwa baya kwamba si vyema..
 
Hakuna ubaya niliosema. Raisi ametenda wema kumsalimia Mheshimiwa Mbowe na Mbowe ametenda wema kumpokea. Hayo ni maoni yangu binafsi kwa ajili ya watu wanaolipa baya kwa baya kwamba si vyema..
Sawa
 
Nasikia vijana wamemchukulia fomu Mbowe
 
Lazaro Nyalandu alimgaragaza Tundu Lisu kwenye kura za kamati kuu.!

Huyu mzee wa MIGA ,mwanasheria a Acacia anaaminika na nani sasa kama hadi kamati kuu anashindwa kura??
 
Alafu bavichaaaa hata hawaelewi
 
Nyumbu waliachwa solemba hapa
 
Back
Top Bottom