Mbowe amtega Kikwete Sherehe za Muungano

Mbowe amtega Kikwete Sherehe za Muungano

Vema nae Mheshimiwa ahudhurie Sherehe, mara nyingi hapendi kufika kwenye sherehe za kitaifa kunani

Mh mbowe ni mtu msafi hawezi kuwa sehemu ya wala rushwa na wezi wa rasilimali za nchi na wauza sembe
 
Mhe. Mbowe ana hoja ya msingi: anataka miujiza. Wakati UKAWA wamekubaliana na wafadhili wapige danadana kuleta hela ya BRN, huku anamuhimiza Rais atangaze tarehe. Naam, huu utakuwa na muujiza. Anachokosea Mhe Mbowe ni kutaka muujiza utangazwe hazarani kabla haujatokea. Huo utakuwa si muujiza tena, tunawaomba UKAWA wasiiuze nchi yetu kwa wafadhili kwa faida zao binafsi. Bill Marconi.

Kati ya watu vilaza ni wewe,hivi hapa kwa akili yako umeandika kitu gani kama siyo uharo mtupu?ukawa wanawezaje kuwazuia wafadhili wenu kuwapa mikopo bila sababu ya msingi?
 
Mbowe na wewe pia tuambie lini utatoa ripoti za ruthuku!!! Maana usikufanye malaika wakati nyote ndo walewale.
 
Mbowe na wewe pia tuambie lini utatoa ripoti za ruthuku!!! Maana usikufanye malaika wakati nyote ndo walewale.

Umeshika kazi ya CAG sikuhizi? Hatutaki makanjanja kwenye nchi hii
 
Mzee mwanakijiji :kumradhi sana nimeleta jibu wrongly kwako bila kukusudia nilikuwa namjibu mtu mmoja anaitwa wamusoma
--------------------.
---------------,
 
Mbowe na wewe pia tuambie lini utatoa ripoti za ruthuku!!! Maana usikufanye malaika wakati nyote ndo walewale.

Hiyo ripoti aitoe kwako?nenda ofisi ya cag utaikuta
 
Mhe. Mbowe ana hoja ya msingi: anataka miujiza. Wakati UKAWA wamekubaliana na wafadhili wapige danadana kuleta hela ya BRN, huku anamuhimiza Rais atangaze tarehe. Naam, huu utakuwa na muujiza. Anachokosea Mhe Mbowe ni kutaka muujiza utangazwe hazarani kabla haujatokea. Huo utakuwa si muujiza tena, tunawaomba UKAWA wasiiuze nchi yetu kwa wafadhili kwa faida zao binafsi. Bill Marconi.

Ulipoandika ulisoma au ndo ulipost direct.
Katikati ya mistari yako naona umesema fedha za BVR zinatoka ughaibuni!!!! Maajabu haya kwani serikali yetu lini imehamia ughaibuni, au ndio unatutangazia rasmi kuwa tulishapigwa bei kitaaaambo na MSAFIRI a.k.a vasco dagama.
 
Ulipoandika ulisoma au ndo ulipost direct.
Katikati ya mistari yako naona umesema fedha za BVR zinatoka ughaibuni!!!! Maajabu haya kwani serikali yetu lini imehamia ughaibuni, au ndio unatutangazia rasmi kuwa tulishapigwa bei kitaaaambo na MSAFIRI a.k.a vasco dagama.

hi hi hi hi
 
Tuna mashaka sana uchaguzi mkuu kutofanyika kwani zoezi la uandikishaji muda uliobaki hautoshi kujiandikisha kwa watu wote labda tusubiri miujiza kutoka kwenye tume ya uchaguzi.
 
Back
Top Bottom