Mbowe amtega Kikwete Sherehe za Muungano

Mbowe amtega Kikwete Sherehe za Muungano

Chademakwanza

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Posts
6,346
Reaction score
1,873
Amtaka atumie hotuba yake leo kuwaambia Watanzania serikali yake watatumia miujiza gani kuhakikisha uchaguzi Mkuu unafanyika mwaka huu kama unavyotakiwa kikatiba.

Amesema Watanzania hawako tayari kusikia hadithi za kusogeza mbele uchaguzi hata wiki moja. Akisema 'jambo hilo halitakubalika, halitakubalika, halitakubalika'

Akielezea mahesabu yanayoibua sintofahamu kubwa kuhusu hatma ya uchaguzi Mkuu wa mwaka huu, huku akionesha namna ambavyo nchi imegubikwa na giza nene kwa sababu hadi sasa NEC inasua sua kufanya maandalizi ya msingi huku muda ukizidi kuyoyoma .

mbele ya maelfu ya wananchi wa Bukoba waliohudhuria mkutano wa hadhara Uwanja wa Uhuru Platform Mbowe alimtaka Kikwete kuliambia taifa serikali pamoja na NEC watafanya nini ili uchaguzi ufanyike mwaka huu Oktoba 25 mwaka huu Kwa mujibu wa katiba
 
Vema nae Mheshimiwa ahudhurie Sherehe, mara nyingi hapendi kufika kwenye sherehe za kitaifa kunani
 
Ni vyema kutolea ufafanuzi masuala mazito yanayoijabili taufa hili ikiwa ni pamoja na hili la uwezekano wa uchaguzi kufanyika kwa muda mwafaka ukizingatia changamoto nyingi zinazoikabili NEC.
 
Vema nae Mheshimiwa ahudhurie Sherehe, mara nyingi hapendi kufika kwenye sherehe za kitaifa kunani

Acha uzushi wewe STDVII .Mbowe amekuwa mara kwa mara anahudhuria sikukuu za kitaifa lakini pia inategemea na ratiba yake katika majukumu mengine ya kitaifa.
Kwa sasa Mbowe yuko busy kuwaandaa watanzania na mabadiliko muhimu ya kisiasa yanayotegemewa kutokea October hivyo usishangae kama hataonekana.
 
Last edited by a moderator:
Acha uzushi wewe STDVII .Mbowe amekuwa mara kwa mara anahudhuria sikukuu za kitaifa lakini pia inategemea na ratiba yake katika majukumu mengine ya kitaifa.
Kwa sasa Mbowe yuko busy kuwaandaa watanzania na mabadiliko muhimu ya kisiasa yanayotegemewa kutokea October hivyo usishangae kama hataonekana.
Asante sana Kamanda
 
Last edited by a moderator:
Mwenyekiti Wangu Mbowe hawa ccm wakifanya usani au igizo lolote kutokana na uchaguzi watanzania hatutakubali ccm nimabingwa wa Maigizo sana
 
Acha uzushi wewe STDVII .Mbowe amekuwa mara kwa mara anahudhuria sikukuu za kitaifa lakini pia inategemea na ratiba yake katika majukumu mengine ya kitaifa.
Kwa sasa Mbowe yuko busy kuwaandaa watanzania na mabadiliko muhimu ya kisiasa yanayotegemewa kutokea October hivyo usishangae kama hataonekana.

MABADILIKO GANI YATATOKEA?Mbona kila siku mnaota ndoto za mchana humu jukwaan?Halafu unakashifu watu eti STD seven wakati Mbowe mwenyewe ambaye ni kiongoz wako ni form alishindwa mitihani.Yaan huyo form four ndo amwambie JK ujinga wa maandaz?
 
Last edited by a moderator:
Amtaka atumie hotuba yake leo kuwaambia Watanzania serikali yake watatumia miujiza gani kuhakikisha uchaguzi Mkuu unafanyika mwaka huu kama unavyotakiwa kikatiba.

Amesema Watanzania hawako tayari kusikia hadithi za kusogeza mbele uchaguzi hata wiki moja. Akisema 'jambo hilo halitakubalika, halitakubalika, halitakubalika'

Akielezea mahesabu yanayoibua sintofahamu kubwa kuhusu hatma ya uchaguzi Mkuu wa mwaka huu, huku akionesha namna ambavyo nchi imegubikwa na giza nene kwa sababu hadi sasa NEC inasua sua kufanya maandalizi ya msingi huku muda ukizidi kuyoyoma .

mbele ya maelfu ya wananchi wa Bukoba waliohudhuria mkutano wa hadhara Uwanja wa Uhuru Platform Mbowe alimtaka Kikwete kuliambia taifa serikali pamoja na NEC watafanya nini ili uchaguzi ufanyike mwaka huu Oktoba 25 mwaka huu Kwa mujibu wa katiba

Mhe. Mbowe ana hoja ya msingi: anataka miujiza. Wakati UKAWA wamekubaliana na wafadhili wapige danadana kuleta hela ya BRN, huku anamuhimiza Rais atangaze tarehe. Naam, huu utakuwa na muujiza. Anachokosea Mhe Mbowe ni kutaka muujiza utangazwe hazarani kabla haujatokea. Huo utakuwa si muujiza tena, tunawaomba UKAWA wasiiuze nchi yetu kwa wafadhili kwa faida zao binafsi. Bill Marconi.
 
Mhe. Mbowe ana hoja ya msingi: anataka miujiza. Wakati UKAWA wamekubaliana na wafadhili wapige danadana kuleta hela ya BRN, huku anamuhimiza Rais atangaze tarehe. Naam, huu utakuwa na muujiza. Anachokosea Mhe Mbowe ni kutaka muujiza utangazwe hazarani kabla haujatokea. Huo utakuwa si muujiza tena, tunawaomba UKAWA wasiiuze nchi yetu kwa wafadhili kwa faida zao binafsi. Bill Marconi.

Katika watu wasiyoshirikisha ubongo kwenye kufikiria ndio wewe watanzania wafanyiwe maigizo watulie tu
 
Mhe. Mbowe ana hoja ya msingi: anataka miujiza. Wakati UKAWA wamekubaliana na wafadhili wapige danadana kuleta hela ya BRN, huku anamuhimiza Rais atangaze tarehe. Naam, huu utakuwa na muujiza. Anachokosea Mhe Mbowe ni kutaka muujiza utangazwe hazarani kabla haujatokea. Huo utakuwa si muujiza tena, tunawaomba UKAWA wasiiuze nchi yetu kwa wafadhili kwa faida zao binafsi. Bill Marconi.


Reading your post nimegundua una tatizo la ubongoni bro .Miaka 51 ya Uhuru unategemea kuomba omba ? Makusanyo mnatumia kusafiri ?
 
MABADILIKO GANI YATATOKEA?Mbona kila siku mnaota ndoto za mchana humu jukwaan?Halafu unakashifu watu eti STD seven wakati Mbowe mwenyewe ambaye ni kiongoz wako ni form alishindwa mitihani.Yaan huyo form four ndo amwambie JK ujinga wa maandaz?
Baado amjaaibika vizuri jaribuni kufanya futuhi kwenye uchaguzi mkuu ndio kilitomtoa kanga manyoa kitajulikana
 
Na hizo tetesi za chini ya carpet zipo, kuwa wanataka kuchafua hali ya hewa ifikapo mwezi wa 6-8 hili wahairishe uchaguzi mpaka mwakani kwa kigezo nchi haijatulia......ushauri wa bure kama hizi tetesi ni kweli basi siwaungi mkono kabisa serikali maana wanachotaka kukipanda watashindwa kukivuna
 
Na hizo tetesi za chini ya carpet zipo, kuwa wanataka kuchafua hali ya hewa ifikapo mwezi wa 6-8 hili wahairishe uchaguzi mpaka mwakani kwa kigezo nchi haijatulia......ushauri wa bure kama hizi tetesi ni kweli basi siwaungi mkono kabisa serikali maana wanachotaka kukipanda watashindwa kukivuna

Ndio Maana tumewaonya wasijaribu kufanya ufutuhi wowote kwa namna yoyote
 
Baado amjaaibika vizuri jaribuni kufanya futuhi kwenye uchaguzi mkuu ndio kilitomtoa kanga manyoa kitajulikana

Wacha ujinga na kutoa kauli ambazo ukiulizwa huwezi kuzifafanua."Kilimchotoa kanga manyoa kitajulikana "
Kijana chunga kauli zako. Wenzako huko Tunduma waliamrishwa kulala saa 4 asubuhi na wakalala. Usijitie ushabiki wa kutoa vitisho utajuta.
 
Back
Top Bottom