Mbowe akiri kumkosea Zitto; Amuangukia!

Mbowe akiri kumkosea Zitto; Amuangukia!

Haijalishi Zitto amepatana na nani either Mbowe, Kinana, Slaa au Mama yangu ila kwangu atabaki kuwa ni msaliti milele
 
Tunaserebuka kulingana na ala zinavyocheza
 
WanaJF,

Katika hali isiyokuwa ya kawaida, mwenyekiti wa CHADEMA, mhe Mbowe, amemuangukia Zitto na kueleza namna ambavyo yeye na chama chake wamemkosea Zitto wakati huo Zitto akiwa mwanachama na kiongozi wa CHADEMA.

Mbowe ameyasema hayo katika mahojiano na gazeti la Mwananchi na kueleza yafuatayo:

"Kushirikiana na Zitto sio jambo la ajabu kama ambavyo umeona tukifanya. Yapo majeraha mengi ambayo kama chama tumesababisha kwa Zitto, ambayo hatuwezi kuyatibu kwa siku moja. Ila naamini yatatibika kadri ya muda. Unaweza ukamfanyia mtu kitu kibaya halafu baadae ukatambua kuwa umekosea. Chochote katika siasa kinawezekana" by Mbowe.

Source: Mwananchi

My take,

Baada ya madhambi ya CHADEMA kumuangukia Lowassa, sasa wameenda kumuangukia Zitto. Kwa sasa ni suala la muda tu kusubiri CHADEMA wamuangukie Dkt Slaa.

Nyumbu, kuweni makini na Mbowe. Mbowe hana adui wa kudumu. Anatazama maslahi yamekaa vipi, anabadilika fasta. Msiumize mishipa yenu kutukana watu halafu baadae viongozi wenu mnao wasujudu wanakuja kuwaomba msamaha hao mlio watukana. Mfano mzuri ni kwa Zitto na Lowassa.

Yadumu mawazo ya mwenyekiti...
Mh Freeman akiyamaliza na ZZK tutalipokea kwa mikono miwili
wakishindwa kumalizana bado tutamwamini Mwenyekiti kwani lazima atakua na sababu
 
WanaJF,

Katika hali isiyokuwa ya kawaida, mwenyekiti wa CHADEMA, mhe Mbowe, amemuangukia Zitto na kueleza namna ambavyo yeye na chama chake wamemkosea Zitto wakati huo Zitto akiwa mwanachama na kiongozi wa CHADEMA.

Mbowe ameyasema hayo katika mahojiano na gazeti la Mwananchi na kueleza yafuatayo:

"Kushirikiana na Zitto sio jambo la ajabu kama ambavyo umeona tukifanya. Yapo majeraha mengi ambayo kama chama tumesababisha kwa Zitto, ambayo hatuwezi kuyatibu kwa siku moja. Ila naamini yatatibika kadri ya muda. Unaweza ukamfanyia mtu kitu kibaya halafu baadae ukatambua kuwa umekosea. Chochote katika siasa kinawezekana" by Mbowe.

Source: Mwananchi

My take,

Baada ya madhambi ya CHADEMA kumuangukia Lowassa, sasa wameenda kumuangukia Zitto. Kwa sasa ni suala la muda tu kusubiri CHADEMA wamuangukie Dkt Slaa.

Nyumbu, kuweni makini na Mbowe. Mbowe hana adui wa kudumu. Anatazama maslahi yamekaa vipi, anabadilika fasta. Msiumize mishipa yenu kutukana watu halafu baadae viongozi wenu mnao wasujudu wanakuja kuwaomba msamaha hao mlio watukana. Mfano mzuri ni kwa Zitto na Lowassa.
Kuhusu Dr Slaa...naamini yeye ndiye aliyeisababishia chadema majeraha
Atakapogundua na kuweka mambo sawa wana CDM tutasamehe
Dr Slaa ni mmoja wa wanasiasa nguli Tanzania.Alifanya vizuri zaidi akiwa na Chadema
NASISITIZA DR ALIFANYA VIZURI AKIWA NA CHADEMA NA SIO
CHADEMA ILIFANYA VIZURI IKIWA NA DR
Chadema itazidi kukua.
 
Kwa hiyo uadui wenu na Zitto unaisha mara tu baada ya yeye kupatana na Mbowe? Kwanini msiwe na mawazo independent, ya kuamua kama Zitto ni adui au rafiki, bila kutegemea kauli za Mbowe?
Hakuna uadui wa kudumu kwenye siasa...Na yes Kwanini tusitegemee kauli za Mh Mbowe wakati yeye ndiye mwenyekiti wa chama?
ZIDUMU FIKRA ZA MH MBOWE
ZIDUMU FIKRA ZA MWENYEKITI.
 
Hii taarifa imestua watu wengi kuna matusi humu vijana walitukana kila aliyekuwa anasema kuhusu hili sakata lakini kama ilivyokuwa kwa Lowasa na Slaa majibu yamepatikana hapa hapa. Wengine sijui uso wataweka wapi lakini kuna watu hawana haya kabisa wamekaza balaa.
Imewastuaje mkuu...wana ccm ndio wataalamu wa kuweka vinyongo na mtu...nimegundua wana CDM wanakuchukia pale tu unapofanya vitendo viovu ama kukiharibia chama...Kama zitto na Freeman wakimalizana tofauti zao naamini Mh zitto ni mtu ambaye anatambua siasa ilivyo na hawezi kuweka kinyongo na watu waliomtukana kisa situation fulani..
 
Imewastuaje mkuu...wana ccm ndio wataalamu wa kuweka vinyongo na mtu...nimegundua wana CDM wanakuchukia pale tu unapofanya vitendo viovu ama kukiharibia chama...Kama zitto na Freeman wakimalizana tofauti zao naamini Mh zitto ni mtu ambaye anatambua siasa ilivyo na hawezi kuweka kinyongo na watu waliomtukana kisa situation fulani..

Humu jukwaani tumetupiwa maneno hatare kwa kutoa maoni tofauti, Mbowe hajasema jipya sana sema tulitegemea zile zilikuwa figisu sio tofauti kiwepesi hivyo. huyo Zitto mpaka walitishiana kuuna na Marehemu mama yake aliweka na angalizo wasimdhuru mwanae hivi tungesema nini leo. Gia za Angani zinatakiwa zitolewe na disclaimer kama unavyosema wewe hapo, Zitto na Freeman huu mziki uliingiza mpaka, ukanda, udini na hata chama kipya kimezaliwa sababu ya hii unayoita tofauti eti wakimalizana. Wamemaliza sasa na nyie mfute kauli zenu ili maridhiano yawepo maisha yasonge. Kuna watu humu JF walikuwa wanasimamia vidole gumba na kushadadia politike wengine mpaka walikamatwa kumbe zilikuwa figisu tu.
 
WanaJF,

Katika hali isiyokuwa ya kawaida, mwenyekiti wa CHADEMA, mhe Mbowe, amemuangukia Zitto na kueleza namna ambavyo yeye na chama chake wamemkosea Zitto wakati huo Zitto akiwa mwanachama na kiongozi wa CHADEMA.

Mbowe ameyasema hayo katika mahojiano na gazeti la Mwananchi na kueleza yafuatayo:



Source: Mwananchi

My take,

Baada ya madhambi ya CHADEMA kumuangukia Lowassa, sasa wameenda kumuangukia Zitto. Kwa sasa ni suala la muda tu kusubiri CHADEMA wamuangukie Dkt Slaa.

Nyumbu, kuweni makini na Mbowe. Mbowe hana adui wa kudumu. Anatazama maslahi yamekaa vipi, anabadilika fasta. Msiumize mishipa yenu kutukana watu halafu baadae viongozi wenu mnao wasujudu wanakuja kuwaomba msamaha hao mlio watukana. Mfano mzuri ni kwa Zitto na Lowassa.

Unapenda UMBEYA kweli.ALipomuangukia wapi??Hivi mtu akisema kwamba pande zote mbili walikoseana na hawana sababu ya kutoshirikiana ndiko kumuangukia mtu??

AKili za nzi shida kweli.Haya naona roho zinapwita tu.
 
Sijaona mahali popote katika nukuu ya andiko hilo likimnukuu Mbowe kwamba alimkosea zitto.
 
Haijalishi Zitto amepatana na nani either Mbowe, Kinana, Slaa au Mama yangu ila kwangu atabaki kuwa ni msaliti milele



Nakuonea huruma maana mda si mrefu utakula matapishi yako haya kama ilivyokuwa kwa Lowassa!!!
 
Ndio maana nilikataa kufanywa nyumbu na hawa wanasiasa uchwara.Leo Zitto na Mbowe wanakaa pamoja kujadili namna ya kuibana serikali Magufuli,ni jambo jema ila mimi siwaamini wote wawili na sitakaa niwaamini kamwe.Nilihisi tu Mbowe na Zitto watakuja kuungana siku si nyingi,nahisi huu mchakato ulianzia kwenye sakata la escrow pale Mbowe alipoamua kuungana na Zitto kwenye ile ripoti yake magumashi ya escrow ambayo iliwaficha wale watuhumiwa waliokwapua fedha za escrow kupitia Stanbic bank. Napenda sana wapinzani waungane ktk jambo lolote lile lkn sio kwa staili ile ya escrow, ile ripoti ilikuwa na mapungufu mengi sana,kuna mtu alikuwa anaelekea kuaibika kutokana na yeye au familia yake kujihusisha na kashfa ya IPTL pia lkn ripoti ile ikachukuliwa,Mbowe alipaswa kuibua hoja ya kuibana kamati kuhusu kuachwa nje kwa majina ya watuhumiwa wengine ktk hiyo ripoti,sijui kwanini alifanya hivyo,ila nahisi muungano unachochewa zaidi na maslahi yao yanayofanana.
 
Mbowe bwana, safari hii sijui katika kumkaribisha Zitto cdm atachenjia gia wapi. Labda chini ya maji akijifanya rubani wa nyambizi. Na watamshangilia, ama kweli Mbowe ni pinochio, lazima watacheza muziki wake.
 
Ma Ayatollah wa Vyama lazima wapatane. Kazi ipo kwa wafuasi wao!
 
Unapenda UMBEYA kweli.ALipomuangukia wapi??Hivi mtu akisema kwamba pande zote mbili walikoseana na hawana sababu ya kutoshirikiana ndiko kumuangukia mtu??

AKili za nzi shida kweli.Haya naona roho zinapwita tu.



Utapata shida sana maana tena inabidi mle matapishi yenu kama ilivyokuwa kwa Lowassa....mwenyekiti ndo kasema wewe utapingana na uamuzi wa m/kiti wenu?
 
Naamini kuna siku hata wewe hammy-d utakuja tu Upinzani, ni suala la muda, wamekuja akina nanihii sembuse wewe bhana?
 
Ameona zzt sio tishio kwenye uongozi wa cdm. Ndoo maana kayasema hayo aliyo sema.
 
Katika siasa lolote laweza tokea, mfano wakati JPM akiwa Waziri wa Ujenzi aliwahi tamka ' Mheshimiwa safiri sana nje ya nchi safari zako zina faida katuombee hela za kujenga mabarabara' alipoingia yeye ikulu akasema anafuta safari za nje maana hazina tija mpaka kwa kibali chake au katibu mkuu kiongozi!!!!
 
WanaJF,

Katika hali isiyokuwa ya kawaida, mwenyekiti wa CHADEMA, mhe Mbowe, amemuangukia Zitto na kueleza namna ambavyo yeye na chama chake wamemkosea Zitto wakati huo Zitto akiwa mwanachama na kiongozi wa CHADEMA.

Mbowe ameyasema hayo katika mahojiano na gazeti la Mwananchi na kueleza yafuatayo:



Source: Mwananchi

My take,

Baada ya madhambi ya CHADEMA kumuangukia Lowassa, sasa wameenda kumuangukia Zitto. Kwa sasa ni suala la muda tu kusubiri CHADEMA wamuangukie Dkt Slaa.

Nyumbu, kuweni makini na Mbowe. Mbowe hana adui wa kudumu. Anatazama maslahi yamekaa vipi, anabadilika fasta. Msiumize mishipa yenu kutukana watu halafu baadae viongozi wenu mnao wasujudu wanakuja kuwaomba msamaha hao mlio watukana. Mfano mzuri ni kwa Zitto na Lowassa.
Ungekuwa umepungukiwa damu ungeongezewa lakini umekosa akili nakuhurumia!
 
Back
Top Bottom