Mbowe akiri kumkosea Zitto; Amuangukia!

Mbowe akiri kumkosea Zitto; Amuangukia!

WanaJF,

Katika hali isiyokuwa ya kawaida, mwenyekiti wa CHADEMA, mhe Mbowe, amemuangukia Zitto na kueleza namna ambavyo yeye na chama chake wamemkosea Zitto wakati huo Zitto akiwa mwanachama na kiongozi wa CHADEMA.

Mbowe ameyasema hayo katika mahojiano na gazeti la Mwananchi na kueleza yafuatayo:



Source: Mwananchi

My take,

Baada ya madhambi ya CHADEMA kumuangukia Lowassa, sasa wameenda kumuangukia Zitto. Kwa sasa ni suala la muda tu kusubiri CHADEMA wamuangukie Dkt Slaa.

Nyumbu, kuweni makini na Mbowe. Mbowe hana adui wa kudumu. Anatazama maslahi yamekaa vipi, anabadilika fasta. Msiumize mishipa yenu kutukana watu halafu baadae viongozi wenu mnao wasujudu wanakuja kuwaomba msamaha hao mlio watukana. Mfano mzuri ni kwa Zitto na Lowassa.
Vipi kuhusu Kikwete na Magufuli kumtembelea Sumae kule Hospitali ulisifia au uliwalaumu hao viongozi wa CCM kwenda kumsalimia Sumae? Ukipata jibu sidhani kama utaendeleza huu upuuzi wako.
 
Kwenye siasa hakuna adui wa kudumu.
Kilichopo ni unafiki wa kudumu.
 
Kamuomba msamaha umemskia au habar zakusadikika tu..
 
Siasa na dill na kujipanga tu kujua utaitumiaje kufaniksha
ni sawa kwa siasa za ulaji lakini sio kwa wanasiasa wazalendo na wanamapinduzi. kama tumbombele ingekua ndio siasa basi kina samora machel nyerere fidel castro mandela hawakua wanasiasa.
 
WanaJF,

Katika hali isiyokuwa ya kawaida, mwenyekiti wa CHADEMA, mhe Mbowe, amemuangukia Zitto na kueleza namna ambavyo yeye na chama chake wamemkosea Zitto wakati huo Zitto akiwa mwanachama na kiongozi wa CHADEMA.

Mbowe ameyasema hayo katika mahojiano na gazeti la Mwananchi na kueleza yafuatayo:



Source: Mwananchi

My take,

Baada ya madhambi ya CHADEMA kumuangukia Lowassa, sasa wameenda kumuangukia Zitto. Kwa sasa ni suala la muda tu kusubiri CHADEMA wamuangukie Dkt Slaa.

Nyumbu, kuweni makini na Mbowe. Mbowe hana adui wa kudumu. Anatazama maslahi yamekaa vipi, anabadilika fasta. Msiumize mishipa yenu kutukana watu halafu baadae viongozi wenu mnao wasujudu wanakuja kuwaomba msamaha hao mlio watukana. Mfano mzuri ni kwa Zitto na Lowassa.
Na bado Dr Slaa
 
sijaona popote mbowe alipomwangukia zitto kamwe. all in all siasa haina urafiki wa kudumu bali maslahi ya kudumu. hakuna mwanasiasa anayejua maana ya siasa kama mbowe upande wa upinzani. hakuna....
 
Zitto asingeweza kudumu chadema,huwa anapenda kujiongoza kwakile anachoamini ni sawa...Ukiwa chadema inabidi ukubali buruzwa na mawazo ya wachache (hasa mbowe) ambayo saa nyingine ni mawazo hafifu (mf. kubadili gia hewani)
Ninaamini Kati ya Mnyika au Bulaya kunammoja naye atatoka chamani ici punde maana wanaonekana kupenda fikra huru pasi na woga
 
Back
Top Bottom