yegella
JF-Expert Member
- Nov 18, 2010
- 3,113
- 1,104



Mwenyekiti wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), Freeman Mbowe akiwahutubia mamia ya wananchi wa mji wa Urambo, katika mkutano wa hadhara wa Oparesheni Delete CCM, uliofanyika kwenye Uwanja wa Extended juzi.

Mwenyekiti wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), Freeman Mbowe akiwasili kwenye Uwanja wa Extended mjini Urambo, ambako alihutubia mkutano wa hadhara ikiwa ni sehemu ya Oparesheni Delete CCM
Siku za mafisadi zina hesabika- Futa delete kabisa CCM