Tabora kuna kiwanda gani? Hapo wote ni majobless wanapoteza muda tu wakalale
Hebu tuelewesheni huyu mhuni amefunikaje?
Mbowe hayo magwanda yake analala nayo au maana hayabanduki mwilini mganga wake kiboko
Mbowe hayo magwanda yake analala nayo au maana hayabanduki mwilini mganga wake kiboko
Watu wameenda kushangaa Chopa tu..
magamba yanawaza uchawi tu !
....Bia za bure zinalewesha !!!
Hata wangekuwa na kazi ya kufanya wasingefanya maana Rais wao na ccm wamewaaminisha kuwa nchi itajegwa kwa kutembeza bakuri kwa wazungu-So hapa wanapata ukombozi wa fikra piaTabora watu wengi hawana kazi za kufanya. Hapo wanapoteza muda siku iishe wakalale.
...ukiwa vitani combat haifuliwi hii ni kuhakikisha Baba yako anapata matibabu !!!
magamba yanawaza uchawi tu !
Kwa hiyo mbowe yuko vitani? Kila siku anaenda Dubai kula bata na mahawara vita gani hiyo?
..Kama unataka niambie tu, Acha kuzunguka zunguka!
ktk mkoa ambao unanishangaza ni tabora watu wake wote wanajazana sokoni/wanacheza bao hakika wanahitaji uamsho! wa ki fikra ni jinsi gani wataiepuka "ccm" kwa akili zao zote!Tabora watu wengi hawana kazi za kufanya. Hapo wanapoteza muda siku iishe wakalale.
Mzee Slaa amekuambukiza ukosefu wa adabu!
na bibi yako yupo?
ktk mkoa ambao unanishangaza ni tabora watu wake wote wanajazana sokoni/wanacheza bao hakika wanahitaji uamsho! wa ki fikra ni jinsi gani wataiepuka "ccm" kwa akili zao zote!