Mbosso: Nasema sitoi wimbo mpya niueni

Frumence M Kyauke

JF-Expert Member
Aug 30, 2021
429
1,000
Mbosso ni mmoja wa wasanii ambao umesainiwa chini ya lebo ya WCB inayomilikiwa na staa wa bongo Diamond Platnumz. Alisainiwa baada ya kuondoka kwenye bendi maarufu ya Yamoto ambayo walikuwa bendi ya wanachama wanne.

Na Kumfanya awe msanii pekee aliyesainiwa chini ya lebo ya Wasafi. Mbosso ni msanii mmoja mwenye vipaji. Kitu ambacho kimemfanya apate msingi wa shabiki mkubwa wa ndani na kimataifa.

Vibao vyake vimekuwa vikipokea watazamaji zaidi ya milioni kwenye youtube kitu ambacho kinamfanya awe bora zaidi wakati akiimba muziki wa bongo.

Amekuwa kimya kwa muda mrefu kabla ya kutoa muziki na mashabiki hawakuweza kutulia bali walimshauri atoe kibao kipya kwani wamechoka kusubiri.

"Mbosso tunaomba utoe wimbo mpya tumechoka kusubiri," Shabiki aliandika kwenye bango.

Jibu lake lilikuwa;

"Nasema hivi Sitoi Wimbo Mpya Niueni ..."

images - 2021-11-04T004622.126.jpeg
 

connections

JF-Expert Member
Apr 27, 2013
1,427
2,000
Mbosso ni mmoja wa wasanii ambao umesainiwa chini ya lebo ya WCB inayomilikiwa na staa wa bongo Diamond Platnumz. Alisainiwa baada ya kuondoka kwenye bendi maarufu ya Yamoto ambayo walikuwa bendi ya wanachama wanne.

Na Kumfanya awe msanii pekee aliyesainiwa chini ya lebo ya Wasafi. Mbosso ni msanii mmoja mwenye vipaji. Kitu ambacho kimemfanya apate msingi wa shabiki mkubwa wa ndani na kimataifa.

Vibao vyake vimekuwa vikipokea watazamaji zaidi ya milioni kwenye youtube kitu ambacho kinamfanya awe bora zaidi wakati akiimba muziki wa bongo.

Amekuwa kimya kwa muda mrefu kabla ya kutoa muziki na mashabiki hawakuweza kutulia bali walimshauri atoe kibao kipya kwani wamechoka kusubiri.

"Mbosso tunaomba utoe wimbo mpya tumechoka kusubiri," Shabiki aliandika kwenye bango.

Jibu lake lilikuwa;

"Nasema hivi Sitoi Wimbo Mpya Niueni ..."

Mmmh
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom