Hismastersvoice
JF-Expert Member
- Jan 26, 2013
- 24,206
- 29,696
Ubongo wako umejaa kula tunda kimasihara, baki hukohuko.umesahau na kula mbususu ya mama yako hahaha
Ubongo wako umejaa kula tunda kimasihara, baki hukohuko.umesahau na kula mbususu ya mama yako hahaha
Kwamba Lissu ameolewa??kuendesha gari akiwa ameolewa.
Wote wafanyao hila na UOVU dhidi ya haki na mwenye haki, ujumbe wao ni huu 👉👉WATASHINDANA WEEE LAKINI HAWATASHINDA. Imeandikwa mahali fulani kwenye kitabu kitakatifu cha Mungu - BibliaSijui Sheria lkn nikana kwamba hakimu anaendeshwa. DPP anaamua anachotaka halafu kinakubaliwa.
Baaasi
Sorry. Typo.Kwamba Lissu ameolewa??
Kuna siku tutakutana nikiwa nimevaa koti la uchizi kama ulivyo chizi wewe.kipaji changu ni kula mbususu za wazee kama mama yako
Issue kubwa katiba mpya ni muhimu sana, mihimili wa mahakama hauko huruSijui Sheria lkn nikana kwamba hakimu anaendeshwa. DPP anaamua anachotaka halafu kinakubaliwa.
Baaasi
Sio Kama mahakama inaendeshwa na anayemuenda dpp. Wote wawili wanaendeshwa kwa pamoja.Sijui Sheria lkn nikana kwamba hakimu anaendeshwa. DPP anaamua anachotaka halafu kinakubaliwa.
Baaasi
Kwani hujui iwapo kama ni sehemu ya mhimili uliojichimbia zaidi na upo ndani yake na unafanya kazi zake?Sijui Sheria lkn nikana kwamba hakimu anaendeshwa. DPP anaamua anachotaka halafu kinakubaliwa.
Baaasi
pp siku moja nikiwa mahakamani mshitakiwa moja ilipofka mda wa kuoewa mdhamana barua iliyokuwa aina makosa pp alisema tu imekosema hakimu akasema arudi runande hata bila kuiangalia barua ile ndioo nilipo jua kuna seti pale usipo kaa nazo vizuri uchomokiSijui Sheria lkn nikana kwamba hakimu anaendeshwa. DPP anaamua anachotaka halafu kinakubaliwa.
Baaasi