Ngadu Senior Member Joined Oct 10, 2009 Posts 123 Reaction score 21 Dec 19, 2011 #1 Mwanaharakati akipinga wanyama kufanywa kitoweo. Watu wale mbogamboga.
Mbugi JF-Expert Member Joined Jan 7, 2011 Posts 1,488 Reaction score 258 Dec 19, 2011 #2 no comments!!!!!
Gosbertgoodluck JF-Expert Member Joined Mar 3, 2008 Posts 2,855 Reaction score 405 Dec 20, 2011 #3 Aiseeeee, wazungu nao!!!!
TIMING JF-Expert Member Joined Apr 12, 2008 Posts 31,717 Reaction score 18,952 Dec 20, 2011 #4 Anataka kuliwa aisee.... Ny***
King’asti Platinum Member Joined Nov 26, 2009 Posts 27,866 Reaction score 24,984 Dec 20, 2011 #5 Lol! Waje fafanye hii bongo.
B'REAL JF-Expert Member Joined Oct 20, 2010 Posts 4,579 Reaction score 3,270 Dec 20, 2011 #7 King'asti said: Lol! Waje fafanye hii bongo. Click to expand... chezeaaa bongo wafanyee hivi..watu na sabuniii wanajimalizaa 2.
King'asti said: Lol! Waje fafanye hii bongo. Click to expand... chezeaaa bongo wafanyee hivi..watu na sabuniii wanajimalizaa 2.
Mabagala JF-Expert Member Joined Nov 27, 2009 Posts 1,477 Reaction score 327 Dec 20, 2011 #8 she is right. say NO to nyama
Emanuel Makofia JF-Expert Member Joined Jan 5, 2010 Posts 3,832 Reaction score 637 Dec 20, 2011 #9 Mabagala said: she is right. say NO to nyama Click to expand... nyama ipi????
V vunjajungu JF-Expert Member Joined Nov 25, 2011 Posts 576 Reaction score 246 Dec 20, 2011 #10 nijuavyo mimi mboga hii hailiwi kwa kisu na uma!
D DURACEF JF-Expert Member Joined Apr 20, 2011 Posts 1,887 Reaction score 4,345 Dec 20, 2011 #11 Ingekuwa kwetu hiyo lazima ingekuwa kesi