Shadeeya
JF-Expert Member
- Mar 12, 2014
- 52,350
- 127,056
Hahahaaa. Mtani hapo sio ndio kawakilisha lile neno la Rage moja kwa moja. ๐๐๐ (Mbumbumbu) Teh teh.Acha jamaa akuze brand ya chama
na ametisha mpaka boxer
Hahahaaa. Mtani hapo sio ndio kawakilisha lile neno la Rage moja kwa moja. ๐๐๐ (Mbumbumbu) Teh teh.Acha jamaa akuze brand ya chama
na ametisha mpaka boxer
Ubunifu gani huo Mtani, We ungeweza?Hiyo ndiyo maana halisi ya thinking outside the box.
Hiyo jezi ni multipurpose.
Na kweli itakuwa ajali kazini.๐๐๐Ajali kazini[emoji23][emoji23]
Nawaza tu Ses we na heshima zako zote hizo waeza fanya hivyo eti?Hahahhhh huyo mbeba
Hahahaaaa huyo mbeba mchele huyoo dah! Ila mbunifu
Uuwiii! Mbona hii imezidi Mtani.Hiyo ndiyo maana halisi ya thinking outside the box.
Hiyo jezi ni multipurpose.
Uuwiii! Mbona hii imezidi Mtani.
unaulizia mafisi Lumumba??Kuna mtu atanambia huyu ni msukuma...
Hahahaaaa. Lol.Hapo mbona ni kawaida tu, kama mijezi yenu ile itachanika.
Dah huo utakua mtihani mkubwa sana kwangu Shadeeya kwa huyo jamaa nadhani ni kipenda roho hula nyama mbichi walijisemea wahengaNawaza tu Ses we na heshima zako zote hizo waeza fanya hivyo eti?
Kuna wengine kwenye shughuli za uswazi wanaweka pilau au biriani kwenye shati eti ndio masela wa kitaa๐๐๐Ningeshangaa sana Ses yaani uinue shati kabisa uwekemo mchele. ๐๐๐๐
Hahahaaaa. lol.Kuna wengine kwenye shughuli za uswazi wanaweka pilau au biriani kwenye shati eti ndio masela wa kitaa๐๐๐
Umeona eeh?Hahahaaaa. lol.
Ama kweli wasela wapo wa kila aina.
Nmeona Ses.Umeona eeh?
Haihitaji kuambiwa.Kuna mtu atanambia huyu ni msukuma...
Sasa Shadeeya wewe ulitegemea mimi nifanyeje, wakati wewe ulinipa hela kamili ya mchele hukunipa hata ya ziada ya kununulia mfuko na unajua kabisa siku hizi madukani hawatoi mifuko bure ni mpaka ununue,kwahiyo kuwa mpole tu Shadeeya. ๐๐๐Nawaza tu hii ni akili ya wapi kwani ikitokea katika kuelekea anakoelekea akajikwaa atamlaumu nani
Hivyo mwenyewe ulijiongeza. ๐๐๐ Saafi sana Mtani.Sasa Shadeeya wewe ulitegemea mimi nifanyeje, wakati wewe ulinipa hela kamili ya mchele hukunipa hata ya ziada ya kununulia mfuko na unajua kabisa siku hizi madukani hawatoi mifuko bure ni mpaka ununue,kwahiyo kuwa mpole tu Shadeeya. ๐๐๐
Aisee kwa hizo jezi tujiandae kwa makapu. ๐Sesten Zakazaka ,100 Likes, Sanchez magoli , Sapta Sapta, Van pebles hii si jezi yenu. Hivyo akili ya huyo mikia mwenzenu ikaishia hapo. Aiseee.
Ama kweli wacha TFF watengeneze jezi ya Ugenini zenye ile njano. ๐๐๐๐
Kama haipo haipo tu Mtani. ๐๐Aisee kwa hizo jezi tujiandae kwa makapu. ๐
Sasa Mtani vipi ushachukua jezi yako Afcon imekaribia.