Mbeya Mjini: Kiboko ya Sugu 2015 ni Mbuzax

Mbeya Mjini: Kiboko ya Sugu 2015 ni Mbuzax

Sugu mbeya hatakiwi ni bora jimbo likarudi ccm kama hawa chadema wataendelea na huyo joseph mbilinyi kwanza sisi wazee anatudharau kabisa huwa tukienda ofisini kwake hayupo muda mwingi harafu akitukuta anajua tumeenda kuomba pesa kwake sio kila mtu akienda ofisini kwake anakuwa anataka hela tunaenda tumpe matatizo yanayotukabili sisi na sio pesa
 
Sugu kashindwa kabisa wenye fikra ndogo ndio ambao wanaweza kukaa sehemu na kuanza kumsifia mtu kama sugu uchaguzi mwakani ccm hadi leo wanaamini jimbo ni lao kisa huyu mtu atafutwe mtu makini ndani ya chadema nje ya hapo chadema chali mbeya mjini
 
Mbunge huwa ana msaidizi,nae huwa hammkuti babu...!
Sugu mbeya hatakiwi ni bora jimbo likarudi ccm kama hawa chadema wataendelea na huyo joseph mbilinyi kwanza sisi wazee anatudharau kabisa huwa tukienda ofisini kwake hayupo muda mwingi harafu akitukuta anajua tumeenda kuomba pesa kwake sio kila mtu akienda ofisini kwake anakuwa anataka hela tunaenda tumpe matatizo yanayotukabili sisi na sio pesa
 
Ni bora kungekuwa na msaadizi ila huwa kuna vijana tunawakuta ambao kama una hekima zako huwezi kukaa na ukajaribu kusema chochote hata lugha ambayo wanaitumia sio lugha nzuri kungekuwa na msaadizi mzuri mbona angekuwa ametusaidia sana
 
Mbuzax wa 2015 tunakungoja kwa hamu tuna shida sana na maendeleo hapa jimboni njoo utukomboe
 
Chadema viongozi wake hawana utayari wa kuchukua madaraka wengi wao ni wezi,wabinafsi,waongo,chama juzi kimepata kura 16 muda ambao tunaamini chama kimepanda ni aibu,hiyo operation inakaribia kuisha hakuna cha mana kilichofanyika zaidi ya kuitana makamanda,sijui aina hii ya ujinga nani alibuni ndani ya chadema tunaacha kuwaza vitu vya msingi tunawaza ujinga,
 
Mbeya Mjini kumchagua Mbuzax mnaingia bonge la chaka!
 
sugu mwenyewe mbaya ka nini!

hana aiba ya uongozi jumapil jamaa yangu alikutana nae sehem sugu akasema sina mpango na ubunge hahahaha anajua kitacho mtokea nashangaa huju eti sugu bado ana nguvu wakat yeye mwenyewe haioni io nguvu
 
Mbeya Mjini kumchagua Mbuzax mnaingia bonge la chaka!

Subiri mwakani ndio utajua,hata leo tupo chakani na huyu mtu asiejielewa mnamwita sugu
 
Back
Top Bottom